Tìm nơi nâng ngực lý tưởng mà chất lượng

Tìm nơi nâng ngực lý tưởng mà chất lượng

Chia sẻ trang này

1. Lan_Thy

Lan_Thy Member

• 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 14,533 Lượt xem

• 4 Lượt trả lời

Tôi là người gốc Việt đang sinh sống ở Úc. Do hiện tại đang trong chuyến về thăm quê ở việt nam nên sẵn tiện tôi muốn tìm hiểu chỗ làm đẹp nó ổn mà nó an toàn. Thật tình mà nói thì công nghệ làm đẹp ở úc khá ổn nhưng chỉ mỗi tội chi phí đắt đỏ. nâng ngực bên đó với những người gốc việt như tôi là một hành động khá phí tiền. Vì vậy trong lần về việt nam này tôi mong có thể cải thiện khuyết điểm vòng 1 của mình lắm.
    Mấy bạn ở úc của tôi ai cũng có vòng 1 căng tròn nhìn mê lắm. Tôi đi chung mà không chút tự tin. Lúc nào ra đường cũng xài size bra cỡ lớn vừa nóng vừa khó chịu.
    Hôm bữa nghe cô tôi ở việt nam có nói đến bệnh viện thẩm mỹ thanh vân chuyên làm đẹp cho việt kiều với mức giá khá mềm. hiện tôi cũng đang ở sài gòn nên rất tiện đường sang đó. Mọi người cho tôi hỏi thăm xem tình trạng ở đó ra sao? Còn không làm ơn tư vấn cho tôi chỗ nào tốt, giá hợp lý để tôi tìm hiểu. Mặc dù đã coi treenm mạng rồi mà tôi vẫn cứ mông lung quá. Tôi muốn biết giá nâng ngực túi giọt nước silicon. Thời gian nghĩ dưỡng và điều trị. Tôi chỉ ở VN tới hết tháng 5, không biết thời gian đó có đủ không.
    Cảm ơn các bạn.

2. fuy

fuy Member

• 91 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

1 tháng là đủ đó chị. Em thấy giờ có nhiều tmv có áp dụng công nghệ nâng ngực có chip Nano, chị làm cái này là an toàn nhất.

3. Lan_Thy

Lan_Thy Member

• 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị không vote cho thẩm mỹ viện lắm vì theo chị biết thì tmv không được cấp phép thực hiện các ca phẫu thuật khó. Thế nên cũng khá lo lắng e ạ. Hôm nay chị đi tư vấn ở bvtm thanh vân rồi. Nhưng sẽ đi tư vấn thêm nhiều chỗ nữa để coi sao. Vì lần này may là về VN được hơi lâu nên cũng thoáng.

4. ngophuongquang

ngophuongquang New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

CÁM ƠN BẠN ĐÃ TƯ VẤN CHO MỌI NGƯỜI ĐỂ CÓ MỘT CƠ THỂ TỐT VÀ SĂN CHẮC. TRÀN ĐẦY SỰ TỰ TIN

5. giotnangbenthem

giotnangbenthem Active Member

• 435 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Ko đến tmv thì đến đâu hả chị? :-/ Mấy cái thẩm mỹ này tmv làm tốt hơn bệnh viện đó chị