Tin tưởng chọn bệnh viện Thanh Vân Q1 làm mũi

Tin tưởng chọn bệnh viện Thanh Vân Q1 làm mũi

Chia sẻ trang này

1. Bùi Lan Phương

Bùi Lan Phương New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,148 Lượt xem

• 5 Lượt trả lời

Chắc mọi người không nhớ đâu, cách đây không lâu em có đăng một bài trên web tâm sự việc em bị tai nạn giao thông khiến mũi lệch, đến tư vấn ở bệnh viện thẩm mỹ Thanh Vân thì bác không chịu làm, em phải về bên chấn thương chỉnh hình chỉnh lại mũi cho thẳng. Sửa mũi lệch xong em cũng không có ý định pttm đâu mà thấy bác sĩ tư vấn tận tình và nhìn cơ sở sang trọng quá, mấy chị lễ tân nhìn đẹp xuất sắc, cũng thấy yên tâm nên quyết định quay lại đây làm mũi luôn . Quá trình làm cũng không tốn quá nhiều thời gian, đến quầy lễ tân báo tên rồi vào đợi tư vấn. May là em đến từ sớm nên tư vấn thanh toán xong là vào làm luôn. Chắc do tháng 7 âm lịch không tốt nên khách đến sửa tướng đông lắm. Trước em cũng có nghe mấy chị làm chung khen bệnh viện này mà tại không có máu thẩm mỹ nên nghe rồi cũng thôi. Tới chừng ghé qua đây, thấy treo bảng kỷ niệm 20 năm mà giật mình. Chất lượng dịch vụ và phục vụ như này thì không cần quảng cáo chi nhiều người ta cũng nghe tiếng mà tìm đến nhỉ, xây nguyên cái bệnh viện to đùng, sang trọng vậy mà. Nói chung mũi mới làm được 2 3 ngày chưa tháo băng nên em cũng không dám chụp ảnh, em làm mũi thường có 15tr thôi mà bác Thanh Vân làm thích lắm. Ở đây em không lo vấn đề tay nghề bác sĩ vì không có quá nhiều bác làm, mỗi dịch vụ có mỗi bác làm, riêng mũi với ngực là bác Thanh Vân giám đốc đích thân làm luôn ấy mọi người.

2. filialis

filialis New Member

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình cũng sắp lên thớt r bạn, cho mình xin chút kinh nghiệm nào bạn ơi

3. Hoài Phương

Hoài Phương Member

• 497 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

15tr làm mũi thường thì ko đc lâu đâu bạn. Phải s line 3D í, giá tầm 25tr

4. Bùi Lan Phương

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cứ tin vào bác sĩ là được bạn, Bác Thanh Vân làm mũi cho mình mát tay lắm k đau tí nào

5. Bùi Lan Phương

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thích kiểu mũi thường hơn bạn ạ, trông nó tự nhiên hơn kiểu S.line

6. Hằng Nga Hoàng

Hằng Nga Hoàng New Member

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thấy bảo nâng mũi thường ko đc vĩnh viễn phải ko bạn?