Tinh dầu thông đỏ hỗ trợ điều trị cao huyết áp tốt ko các chị?

Tinh dầu thông đỏ hỗ trợ điều trị cao huyết áp tốt ko các chị?

Chia sẻ trang này

1. Tú Cẩm

Tú Cẩm Active Member

• 123 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

• 6,485 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

Em mới 30 cái xuân xanh thôi mà bị huyết áp cao các chị ạ! cứ làm việc nặng là mặt nóng bừng, khó thở huyết áp tăng. nghe thiên hạ đồn thồi có cái tinh dầu thông đỏ hỗ trợ điều trị cao huyết áp tốt hả các chị? hay có cách nào làm hạn chế huyết áp nó lên cao vậy không á? mỗi lần lên là em lại ngồi im một chỗ không mần ăn được gì hết, rầu quá trời rầu luông nà :(

Queen Bridal Studio thích bài này.

2. Ponpon Bike

Ponpon Bike Member

• 41 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

nghe sợ thế
    gì mà 30 đã huyết áp
    tui thấy bình thường chừng 50 mới hay huyết áp chứ
    tầm tuổi mẹ nó nên hoang mang quớ

Tú Cẩm thích bài này.

3. methammy

methammy Member

• 171 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Cao huyết áp thì dùng tinh dầu thông đỏ ok đấy ạ, mình đc biết tinh dầu thông đỏ được chiết xuất từ lá của cây thông đỏ. chứa hơn 200 hợp chất với hoạt tính kháng khuẩn, chống oxy hóa, chống lão hóa…với nhiều tác dụng tốt cho sức khoẻ, cùng rất nhiều hoạt chất có tác dụng dược lý mạnh mẽ, chẳng hạn như tecpen, vitamin, các axit amin thiết yếu, flavonoid và polyphenol... có nhiều loại lắm, bạn có thể tham khảo loại mình đang dùng tinh dầu thông đỏ BP Golden Pine giúp thông huyết mạch, hỗ trợ điều trị:
    – Giảm xơ vữa động mạch, ổn định huyết áp, giảm nguy cơ đột quỵ.
    – Hỗ trợ điều trị bệnh tiểu đường và ngăn ngừa các biến chứng của tiểu đường.
    – Cân bằng mỡ trong máu.
    – Tăng cường miễn dịch.
    Mình cũng bị cao huyết áp, dùng đc hơn 1 tháng rồi, thấy khá hiệu quả, giờ ko phải uống thuốc bsi kê hàng ngày nữa, ngày trc ko uống ngày nào là biết ngay. giờ chỉ duy trì dùng tdtd này thôi.

Tú Cẩm thích bài này.

4. Trà Mộc

Trà Mộc Active Member

• 145 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

mẹ nó mua xài thử biết liền hà. chứ như em thì em chưa xài nên cũng hổng biết thế nào nữa :confused::confused::confused::confused::confused:

Tú Cẩm thích bài này.

5. Tú Cẩm

Tú Cẩm Active Member

• 123 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Cái này dùng lâu dài hay thế nào mom? mà chỉ giúp hạ lúc đó hay sao?

methammy thích bài này.

6. Queen Bridal Studio

Queen Bridal Studio Member

• 32 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

tinh dầu thông đỏ hỗ trợ điều trị huyết áp tốt đấy chị ạ. giúp ổn định huyết áp lâu dài chị ạ. mua bên dược bình phú ý ạ, sp của họ là sp duy nhất đc tập đoàn samsung bảo hộ đấy ạ, yên tâm về chất lượng

7. Ngattrann

Ngattrann Active Member

• 140 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Huyết áp cao chẳng chừa 1 ai, càng ngày càng thấy lắm bạn trẻ bị huyết áp cao. Nguy hiểm quá :(

8. methammy

methammy Member

• 171 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Ngày uống 2 lần, mỗi lần 1 viên , sau ăn 30'. mình được tư vấn sử dụng 3-6 tháng để có kết quả tốt nhất ạ. hỗ trợ lâu dài chứ không phải chỉ lúc đấy đâu ạ. với cả tốt cho sức khỏe, hỗ trợ nhiều mặt luôn. mình đang cố gắng uống lâu dài hihi

9. leminhtruong78

leminhtruong78 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Up cho ngày mới