Tọa cốt hoàn vương chữa bệnh xương khớp có hiệu quả không?

Tọa cốt hoàn vương chữa bệnh xương khớp có hiệu quả không?

Chia sẻ trang này

1. buithaison

buithaison New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,978 Lượt xem

• 11 Lượt trả lời

2. buithaison

buithaison New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tôi năm nay 35 tuổi. Tôi bị gai cột sống và thoát vị đĩa đêm.Nhiều lúc đi lại cảm thấy rất khó khăn vì bị những cơn đau nhức hành hạ. Nghe chị bạn mách tọa cốt hoàn vương chữa được bệnh thoát vị đĩa đêm của tôi nên tôi đã tìm và dùng thử. Kết quả khiến tôi rất vui. Chỉ sau 2 liệu trình dùng thuốc giờ tôi đã hết hẳn những cơn đau và vận động thỏa mái như trước. Nếu bạn đã chưa mà chưa khỏi thì hãy tham khảo xem

3. minhkhatu

minhkhatu New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tôi năm nay 39 tuổi tôi bị thoát vị đĩa đệm và gai cột sống. Tôi đã chữa mấy nơi nhưng chỉ được 1 thời gian hết thuốc là bệnh lại bị đau như cũ. Vừa rồi được đồng nghiệp mách tọa cốt hoàn vương chữa bệnh hiệu quả nên tôi đã sử dụng.Ngay những tuần đầu sử dụng tôi đã thấy những dậu hiệu của cơn đau giảm dần. Sau 2 liệu trình sử dụng giờ tôi đã khỏi bệnh. Tôi đã thấy hiệu quả nên chia sẻ bạn tham khảo

4. nguyenanhhuy

nguyenanhhuy New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tôi năm nay đã 63 tuổi.Tôi bị thoát vị đĩa đệm đã 6 năm nay.Đã có lúc tôi nghĩ mình già rồi nên bệnh đến là chuyện binh thường vì chưa nhiều nơi mà không không khỏi.Vừa rồi được cháu có mua thuốc tọa cốt hoàn vương cho tôi nói là trị được bệnh thoát vị đĩa đệm của tôi nên tôi đã dùng. Sau 2 liệu trình sử dụng giờ tôi đi lại dễ dàng hơn trước Những cơn đau nhức không còn nữa.Gio tôi có thể vui vẻ thoái cùng con cháu mà không còn lo bệnh như trước nữa. Cảm ơn nhà thuốc

5. nguyenanhminh

nguyenanhminh Member

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tôi năm nay 35 tuổi. Tôi bị gai cột sống và thoát vị đĩa đêm.Nhiều lúc đi lại cảm thấy rất khó khăn vì bị những cơn đau nhức hành hạ. Nghe chị bạn mách tọa cốt hoàn vương chữa được bệnh thoát vị đĩa đêm của tôi nên tôi đã tìm và dùng thử. Kết quả khiến tôi rất vui. Chỉ sau 2 liệu trình dùng thuốc giờ tôi đã hết hẳn những cơn đau và vận động thỏa mái như trước. Nếu bạn đã chưa mà chưa khỏi thì hãy tham khảo xem

6. phuongdung12

phuongdung12 New Member

• 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bác nên đến bệnh viện việt đức nhé điều trị lâu dài và kiên trì ở đó chắc chắn sẽ khỏi

7. spa_lanhuong12

spa_lanhuong12 New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

xương khớp thì có chữa đc ko các chị nhỉ?

8. lanminh6655

lanminh6655 Member

• 192 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

mình sẽ tham khảo thêm cái này

9. Anna Trương

Anna Trương Active Member

• 206 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

mấy bệnh xương chậu này là khổ lắm

10. Bông Béo

Bông Béo Member

• 110 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

xương khớp thì có chữa đc ko các chị nhỉ?

11. vedepthammy

vedepthammy Active Member

• 210 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

chẳng biết như nào

12. uocmuon092

uocmuon092 Active Member

• 240 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

xương khớp nhiều người bị lắm