Tổng đài tư vấn thẩm mỹ - hai tháng, một hành trình

Tổng đài tư vấn thẩm mỹ - hai tháng, một hành trình

Chia sẻ trang này

1. toc_ngan

toc_ngan Super Moderator

• 24 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

• 4,892 Lượt xem

• 0 Lượt trả lời

Xut phát t nhu cu & mong mun được liên h, hi đáp trc tiếp các bác s - chuyên gia trong ngành thm m - làm đp, Din Đàn Thm M phi hp vi các bác s ca các thm m vin uy tín trong c nước cung cp tng đài tư vn Min Phí nhm đáp ng kp thi nhu cu cn tư vn ca mi thành viên.

Ch sau 2 tháng đi vào hot đng, Tng đài tư vn thm m Min Phíđã nhn được rt nhiu cuc gi, email ca thành viên liên hđđược tư vn các vn đ thm m, làm đp. Tính đến nay, DĐTM đã tư vn thành công cho hơn 500 thành viên c nước, mang đến gii pháp làm đp hiu qu cho không ch cho phái đp mà c nhng đng mày râu.

Nhiu thành viên đã không giu khi nim vui mng, phn khi, gi li cm ơn ti Ban Qun Tr din đàn:

Bn có nickname Hoàng Yến gi v BQT “ Mình thc s cm ơn DĐTM đã m tng đài tư vn cho các thành viên. Đây làđiu rt hu ích và cn thiết vì mình có th gp được các chuyên gia, tư vn viên gii đáp thc mc, lo lng ca mình. Trước mình mun đi to má lúm đng tin nhưng băn khoăn không biết bm má lúm có đau không, có to má lúm nhưýđược ko, quan trng là chn đa ch làm má lúm làm đp an toàn t nhiên mà khó quá. Nh tng đài tư vn, mình đã t tin đi to má lúm đ thc hin ước mơ có chiếc núm duyên xinh xn. Đến bây gi, mình rt hài lòng vi kết qu và mt ln na mình gi li cm ơn DĐTM, cm ơn các chuyên gia, bác sĩ ca tng đài tư vn thm m

Bn có nickname ngocyen1987 thì chia s: “Tình c vào diendanthammy.net, mình thy có s tng đài tư vn thm m min phí, đánh liu gi thđ hi v cách tr mn hiu qu. Vì mình lang thang đ tìm cách tr mn đã lâu mà tình trng mn vn ko h thuyên gim. Mình đãđc chuyên gia tư vn rt nhit tình, hi han mi th, đưa ra li khuyên chăm sóc da mn đúng cách mà by lâu nay mình vô tình tiếp tay thêm cho mn phát trin. Dưới sđng viên ca chuyên gia tư vn, mình cũng đãđến trc tiếp gp chuyên gia đ kim tra tình trng da. Ti đây, mình đã gp hai người bn đng cnh ng nhưng đến nay, mn còn rt ít khiến mình tràn đy hy vng. Mình tin mt ngày không xa, da mình s không còn xut hin lũ mn đáng ghét na. Cm giác đó khiến mình vui mng và hnh phúc vô cùng. Rt cm ơn DĐTM

Bn thuhoai0203 cũng chia s “Cm ơn DĐTM, cm ơn các chuyên gia tư vn. Nh s tư vn ca chuyên gia (mà e chưa có cơ hi gp mt ^^), mt e sau khi bm mí xong đã ko còn b sung, đ như my ngày trước. May nh có chuyên gia tư vn, trn an khiến e yên tâm và mí mt e đp hơn. E thc s rt cm ơn

Bn có nickname honghanh70 thì nói “Đến gi vn còn cm thy may mn vì đã gi đin kp thi lên tng đài tư vn ca DĐTM. Nh bác sĩ tư vn kp thi mà vết thương ca cháu nhà tôi không đ li nt so xu xí. Tôi xin cm ơn bsi
    ......

Đó ch là mt trong rt nhiu chia s, cm ơn ca các thành viên gi v cho BQT Din Đàn.

Còn bn, bn đã liên h vi Tng đài tư vn thm mđđược tư vn chưa?
    Bn có mun gp g các chuyên gia tư vn ngay bây gi ?

Hãy liên h ngay:
    Hotline: 0949.55.77.66 - 04.666.19977