Chia sẻ các cách trị sẹo thâm hiệu quả nhất | Page 6

Tổng hợp các cách trị sẹo thâm hiệu quả

Chia sẻ trang này

1. nhungnguyen

nhungnguyen Active Member

• 144 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Tổng hợp các cách trị sẹo thâm hiệu quả
    Đường cùng phải đến tmv nhờ họ can thiệp thôi mà không biết điều trị bằng laser có thực sự hiệu quả như họ quảng cáo không nhỉ>? sợ nhất kiểu treo đầu dê bán thịt chó ấy

2. hamhuong

hamhuong New Member

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đến tmv mà chữa sẹo chắc tốn kém lắm đây. Có chị nào biết chi phí để chữa sẹo thâm không mách em với

3. HaMy

HaMy New Member

• 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thường trị trong 3-4 lần, mỗi lần trị mất tầm 1-2 tr bạn ạ. Cũng rẻ, ko đắt lắm

4. lanhuong.tp

lanhuong.tp Active Member

• 232 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Voãi 3-4 lần trị sẹo thâm cũng bằng cả tháng lương của em mất rồi, hic có chỗ nào rẻ hơn chút đỉnh không nhỉ?

5. Khánh Ngân

Khánh Ngân New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trị sẹo thâm chỉ trị vai lần đó là khỏi thôi mà, có phải mất thường xuyên đâu. Cố 1 tháng là xong, vùng da bị sẹo sẽ sáng lên nhiều đó bạn ơi.

6. lanhuong.tp

lanhuong.tp Active Member

• 232 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Thế mẹ nó có biết chỗ nào trị sẹo thâm uy tín chất lượng chút không? e quyết định bỏ ra cả tháng lương để đi xử lí mất em sẹo này thôi

7. Thúy Trần

Thúy Trần New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy tmv Kangnam trị sẹo thâm ổn lắm đấy. :) Ngoài ra có tmv Phú Xuân ở Trần Duy Hưng làm cũng đc bạn ạ

8. phuthuy

phuthuy Member

• 33 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Phú Xuân lại gần chỗ mình quá rồi :) không biết điều trị 1 lần có khỏi hẳn được không hay là phải điều trị theo 1 liệu trình cả nhà nhỉ?

9. dungbeo

dungbeo Active Member

• 379 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

chắc phải điều trị mấy lần mới hết sẹo thâm được chứ tớ chưa thấy bên tmv nào cam đoan là trị được sẹo thâm trong lần đầu tiên đâu :D

10. Gigi

Gigi Active Member

• 535 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Phải 3-4 lần bạn ạ, phải có quy trình, trị từng bước chứ bạn. Không có cách nào trị 1 lần là hết đc sẹo thâm đâu

11. giolanh.vtc

giolanh.vtc Member

• 181 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trị sẹo thâm bên tmv có giá bao nhiêu mẹ nó nhỉ? để e chuẩn bị cho chắc chứ không qua mà lại k đủ tiền thì chán chết :(

12. Linh tinh lắm

Linh tinh lắm Active Member

• 556 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Bạn lo xa quá, có vài tr thôi mà, cái này thì đa số mọi người đều có thể lo đc nên ko lo đâu. :D

13. nhi7000

nhi7000 New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

kangnam e thấy nhiều phản hồi ko tốt lắm sẹo lõm nám và mụn thấy bảo làm xong còn tệ hơn đấy :( e cung tinh trị vết thâm nhưg thấy v nên ko đến . e đang tinh qa ĐA đây ko biết ĐA trị thâm tốt ko :(

14. tranglibra

tranglibra New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em bị bổng pô xe máy giờ bị thăm kái chân xinh đẹp rồi!huhu có cách nào trị không mấy chị giúp em với.

15. Lina

Lina Active Member

• 716 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Bạn bôi kem trị sẹo ngay và luôn nhé, ra tiệm thuốc mua Contractubex về bôi thử xem

16. thuhuongxt

thuhuongxt Member

• 113 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

nàng bị bỏng bô lâu chưa? nếu mới thì nên mua kem trị sẹo thâm dùng ngay chứ để lâu ngày có khi không chữa được thì khỏi diện váy vóc nhé

17. hungtv225

hungtv225 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thông tin này chính xác không bạn?

18. henngo

henngo Active Member

• 156 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Sẹo thâm lâu năm khó chữa lắm nhé chứ k đơn giản đâu có khi phải gặp bác sỹ đấy vậy nên mới bị nên trị cho dứt điểm :D

19. Gigi

Gigi Active Member

• 535 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Đến tmv họ thăm khám và trị vài lần là hết bạn ạ, khỏi phải đến viện chờ đợi mất thời gian. :D Cái này thuộc vấn đề thẩm mỹ chứ ko phải bệnh tật

20. trangle

trangle Active Member

• 170 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Bệnh viện da liễu giờ cũng k phải chờ đợi lâu đâu, tớ thấy tốt nhất cứ đến bệnh viện cho nó yên tâm, bác sỹ ở tmv cũng toàn bác sỹ ở bệnh viện ra làm ngoài ấy chứ