Có nên phẫu thuật nâng ngực không? | Page 2

Tổng hợp ý kiến: Có nên phẫu thuật nâng ngực không?

Chia sẻ trang này

1. Đặng Thu Thảo

Đặng Thu Thảo Member

• 64 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chắc chắn trước khi nâng ngực nhiều người sẽ lo lắng nhiêuf vấn đề. Nhưng em thấy mọi người chỉ cần đi tham khảo ý kiến của những người đã từng đi nâng ngực, tìm hiểu địa chỉ uy tín là ok thôi. Không phải quá lo đâu.

2. TAM PHAM

TAM PHAM New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các file đính kèm:

3. giangloan654

giangloan654 Member

• 190 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

có chồng khác nó to ra không cần nâng

4. haianh772

haianh772 Member

• 204 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

mình cũng đang muốn nâng ngực

5. Stevenlinh1

Stevenlinh1 New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thanks bác, giờ mình mới biết đến thông tin hữu ích này. Ai có những thông tin dạng như thế này post lên cho mọi người cùng tham khảo luôn nhé. Đang rất quan tâm

6. Thu Thảo Trần

Thu Thảo Trần New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình nghĩ nâng ngực không có gì là đáng sợ cả. Làm đẹp cho bản thân và cho người thôi mà. Chẳng qua nên làm khi có đủ điều kiện sức khỏe vs cả tìm cơ sở uy tín bác sĩ mát tay. nhân tiện mẹ nào đã làm ngực ở một trong những địa chỉ : Thu cúc, Kangnam, bs Hà thanh, Lilia... thì cho e xin review với ạ

7. maimeo54

maimeo54 Member

• 92 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

giờ thấy cả mấy em còn đang đi học cũng thích đi nâng ngực. Tìm được bác sĩ giỏi có tâm thì tốt.

8. hangnguyen2215

hangnguyen2215 New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bây giờ xã hội phát triển, chú trọng nhiều về cả hình thức nên việc người phụ nữ cần phải đẹp gần như là một yếu tố ko thể thiếu. nâng ngực đặc biệt với chị em đã có con vòng ngực chảy xệ rất xấu mà giá nâng ngực thì ko quá khủng khiếp, như nhờ bác sĩ Tươi sài gòn thì chỉ vào khoảng 55-57 triệu

9. Mỹ Phụng

Mỹ Phụng New Member

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

eo nâng ngực cũg nnguy hiểm đấy,, tớ uốg dòng beauty thấy ngực to hẳn ko cần phẩu thuật mà da lại đẹp hơn khỏe hơn nữa chứ!

10. mebapcai23

mebapcai23 Member

• 57 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em mà có tiền em cũng đi nâng ngực, mới đầu còn e dè vì sợ lọ sợ chai sau nhìn bà chị qua nâng ngực bs Dung về xong thích quá, căn bản thấy bs có tâm lại mát tay nên là cũng thích lại cố gắng gom tiền để đi :D Làm đẹp cho mình chứ cho ai đi đâu mà thiệt :)

11. mecucon45

mecucon45 Member

• 65 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nâng ngực cũng hên xui, nhiều mẹ làm xong méo rồi to rồi không vừa ý có khi stress nặng còn lại em thấy gần đây chưa có trường hợp đáng tiếc nào xảy ra hầu hết các mẹ sau nâng ngực đều rất hài lòng với quả ngực mới của mình.

12. nguyenlinh2295

nguyenlinh2295 New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Phẫu thuật thẩm mỹ là cứu cánh của chị em, nhưng chọn lựa bác sĩ cũng khó khăn đấy các bạn ạ, nên tìm bác sĩ giỏi có uy tín, ngoài HN thì có bs Tươi khá uy tín

13. Hansury

Hansury Member

• 87 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nhìn ngực nở nang chút cũng thích nhưng đồ giả cứ sao sao ý

14. lisatran198908

lisatran198908 New Member

• 4 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

ko biết khi nâng ngực thì khi yêu có được hoạt động mạnh ko, hay khi ôm hôn mút mát, hay khi máu quá thì có bóp vú đc ko ạ?. Hay lúc nào cũng phải kiêng khem

15. kieulinhhera

kieulinhhera New Member

• 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bác nói chuẩn quá cứ đẻ con xong đã rồi tính đúng ko