Top 5 thẩm mỹ viện uy tín nhất ở Vinh

Top 5 thẩm mỹ viện uy tín nhất ở Vinh

Chia sẻ trang này

1. dieuhuonghn

dieuhuonghn Member

• 104 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

• 3,473 Lượt xem

• 55 Lượt trả lời

Hiện nay nhu cầu làm đẹp của phụ nữ ngày càng cao và có nhiều thẩm mỹ viện ra đời nhằm hỗ trợ nhu cầu làm đẹp của chị em. Giữa muôn hình vạn trạng các thẩm mỹ viện như thế làm thế thật khó để có thể chọn được một thẩm mỹ viện uy tín chất lượng. Dưới đây là top 5 thẩm mỹ viện uy tín ở Vinh đang được nhiều bạn trẻ quan tâm.

1. Thẩm mỹ viện Đông Á

Thẩm mỹ viện Đông Á là một thẩm mỹ viện mang tới cho khách hàng những dịch vụ làm đẹp an toàn chất lượng cao nhất cả nước.

Một trong những đặc điểm nổi bật của thẩm mỹ viện Đông Á:
    + Đội ngũ bác sỹ uy tín : 100% bác sỹ và chuyên gia thẩm mỹ tại Thẩm mỹ viện Đông Á đều được đào tạo bài bản về trình độ chuyên môn và tay nghề tại các trường Đại học lớn trong và ngoài nước.
    + Sử dụng hệ thống công nghệ thẩm mỹ tiên tiến hàng đầu .
    + Trang thiết bị cơ sở vật chất hiện đại đảm bảo cho quy trình thẩm mỹ diễn ra an toàn, chính xác và hiệu quả cao.
    Dịch vụ thẩm mỹ chính của thẩm mỹ viện Đông Á: nâng mũi, nâng ngực,cắt mí, trị mụn,...
    Địa chỉ: 148 Nguyễn Văn Cừ, Hưng Bình, TP. Vinh
    Website: http://thammyviendonga.com/

2. Thẩm mỹ viện Mailisa

Thẩm mỹ viện Mailisa hợp tác với thạc sỹ, bác sỹ Nguyễn Thanh Bình giảng viên đại học Y Dược thành phố HCM cùng các bác sỹ đầu ngành thẩm mỹ. Thẩm mỹ viện Mailisa được trang bị trang thiết bị hiện đại đảm bảo an toàn trong quy trình thầm mỹ.
    Thẩm mỹ viện Mailisa sử dụng những thẩm mỹ tiên tiến hàng đầu.
    Dịch vụ thẩm mỹ chính của thẩm mỹ viện Mailisa: tạo má lúm đồng tiền, cắt mí,...

3. Thẩm mỹ viện Hường Xô

Thẩm mỹ viện Hường Xô là một trong những thẩm mỹ viện uy tín tại Vinh và hàng đầu tại miền Trung . Sử dụng những công nghệ mới nhất trong lĩnh vực làm đẹp . Điều đặc biệt là thẩm mỹ viện Hường Xô kết hợp với các bác sỹ ở bệnh viện 108 Hà Nội khám và tư vấn dịch vụ cho khách hàng.
    Dịch vụ thẩm mỹ chính của thẩm mỹ viện Hường Xô: nâng Mũi ,bấm mí Hàn Quốc, độn cằm ,...

4. Thẩm mỹ viện Minh Ngọc
    Thẩm mỹ viện Minh Ngọc được thành lập khác lâu và có tiếng tại Vinh . Đội ngũ bác sỹ giỏi giàu kinh nghiệm cùng hệ thống cơ sở vật chất hiện đại.
    Dịch vụ thẩm mỹ chính của thẩm mỹ viện Minh Ngọc: trẻ hóa da, phun xăm,...

5. Thẩm mỹ viện Bích Hảo

Thẩm mỹ viện Bích Hảo đã hoạt động được hơn 20 năm trong lĩnh vực chăm sóc sắc đẹp . Đội ngũ bác sỹ có kinh nghiệm, nhân viên cũng nhiệt tình.
    Dịch vụ thẩm mỹ chính của thẩm mỹ viện Bích Hảo: phun thêu lông mày, trị mụn, nám da,...

Trên đây là top 5 thẩm mỹ viện uy tín nhất ở Vinh để mọi người cùng nhau tham khảo và tìm ra đươc một thẩm mỹ viện phù hợp nhất.

2. MeBong

MeBong Member

• 269 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

trong đấy e thấy có mailisa vs đông á là nổi nhất này. nhiều cơ sở ở khắp nơi

3. Bi Thao

Bi Thao Member

• 270 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

tmv ở vinh ít review quá. em tìm hiểu mãi mà không thấy các chị em chia sẻ kinh nghiệm gì cả

4. kimngan

kimngan Member

• 240 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mailisa mình thấy bị nhiều người kêu ca lắm bạn ơi

5. BíchNguyệt88

BíchNguyệt88 Member

• 164 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

kêu thế nào mẹ? em thấy đông khách lắm mà nhỉ

6. oanhbt

oanhbt Member

• 227 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

đông thì đông nhưng mà phốt gặp cũng nhiều ấy

7. Lolipop

Lolipop Member

• 212 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

bên mailisa toàn sao làm. nhưng mà hình như họ chỉ làm mỗi phun xăm thôi ấy nhỉ. mình thấy họ toàn làm phun xăm trên facebook thôi ấy

8. Nguyễn Hồng Mai

Nguyễn Hồng Mai Member

• 240 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình thấy dv phun xăm là nổi nhất. còn các dv khác ít thấy

9. Bi Thao

Bi Thao Member

• 270 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

đông á ở vinh to thế ạ. tận 6 tầng kìa

10. thanhtam2014

thanhtam2014 Member

• 241 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

thì cơ sở ở đâu của họ cũng thế mà. vì họ có nhiều dịch vụ thì diện tích phải đủ lớn thì mới làm được chứ

11. ruby

ruby Member

• 161 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

đông á đúng là tmv lớn. mở tận 9 cơ sở rồi mà toàn công nghệ lớn. em thấy các mẹ có thể tham khảo. đừng ham tmv giá rẻ rồi lại bị biến chứng

12. gaquaybeoich

gaquaybeoich Member

• 321 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

giờ em cũng mới biết đông á mở ở vinh ấy. trước giờ em vẫn nghĩ có mỗi mailisa thôi

13. hoalan

hoalan Member

• 247 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

mở cũng được mấy tháng rồi mà nhỉ. bây h thì các chị em tha hồ làm đẹp

14. ThanhThanhBui

ThanhThanhBui Member

• 141 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

các bạn có vấn đề về da thì chỉ cần đến spa chăm sóc da chứ mình nghĩ không cần đến viện quan trọng là tìm được một spa uy tín chút chứ đừng ham rẻ lại muốn trị nhanh thì chỉ có lợn lành thành lợn què

15. Lemon My

Lemon My Member

• 241 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

spa thì mình nghĩ không an toàn bằng thẩm mỹ viện đâu

16. ruby

ruby Member

• 161 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

choaản mẹ :)) em cứ tin cái gì to và hiện đại :))

17. Bi Thao

Bi Thao Member

• 270 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

spa thì chỉ có giấy phép làm các dv da thôi nhé các mẹ. spa nào mà làm pttm thì toàn là làm chui đấy

18. Diễm Phương

Diễm Phương Member

• 227 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

thế thì cũng căng nhỉ. ở vinh mình thấy toàn là spa là nhiều mà

19. ngocdiep

ngocdiep Member

• 248 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

qua đông á cũng được bạn. đông á là tmv lớn mà

20. Phuong Mai_15/06

Phuong Mai_15/06 Member

• 143 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình nghe nói hường xô cũng nổi mà. nhưng mà không có nhiều người review thôi