TPHCM - Nha khoa nào trồng răng Implant tốt?

TPHCM - Nha khoa nào trồng răng Implant tốt?

Chia sẻ trang này

1. thuthao232

thuthao232 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 12,303 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

2. thuthuy_pham

thuthuy_pham New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mới làm cho ox 4 cây implant bên nha khoa Eva quận 2, dịch vụ chăm sóc tốt mà rẻ nữa. bên này có 15 triệu - 20 triệu/ 1 cây á, rẻ hơn chỗ khác vì bác sĩ của phòng khám tự cắm luôn.

https://www.facebook.com/nhakhoaeva/

0913479220 hotline bên này nè bạn

3. thanhhieu2018

thanhhieu2018 New Member

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn muốn trồng răng Implant thì trước hết phải biết Bác sĩ cấm cho mình là ai? có danh tiếng và kinh nghiệm trồng răng Implant hay không? Nha khoa đó phải có phòng chuyên phẩu thuật và cắm Implant riêng. Vì nha khoa chuyên nghiệp thì mới có phòng implant riêng. Vì vậy mẹ hãy tìm hiểu kỹ các vấn đề này nhé.

ngocha3756 thích bài này.

4. ngocanh2604

ngocanh2604 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nha khoa peace dentistry có phòng trồng Implant riêng luôn đấy mẹ nó. Nhưng cũng phải tìm hiểu thêm nhiều nha khoa khác nữa. Càng nhiều càng tốt nhé.

5. havy1404

havy1404 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đúng rồi nha khoa peace dentistry có phòng cắm implant riêng nữa đó Mẹ. Thạc sĩ bác sĩ Thân trọng nguyên chịu trách nhiệm cắm Implant tại đây. Còn những nơi khác mình chưa đến nên chưa biết.

6. vuanh182

vuanh182 New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Qua nha khoa Đông Nam đi bạn, bên đó ghép xương miễn phí tiết kiệm chi phí hơn, mấy chỗ khác giá hơi cao, chưa kể tính phí Abutment v.v... tốn kém lắm....

7. ngocha3756

ngocha3756 New Member

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thạc sĩ bác sĩ Thân Trọng Nguyên hiện đang là trưởng khoa cấy ghép implant tại Nha Khoa Peace và còn là thành viên của hiệp hội implant quốc tế, đã từng tu nghiệp tại Pháp. Bác sĩ Nguyên sẽ trực tiếp cấy nên các bạn hãy yên tâm về tay nghề của bác.

thuthao232 thích bài này.

8. tuongvi

tuongvi Active Member

• 300 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Kinh nghiệm cho người không biết nha khoa nào tốt thì nên lựa chọn thương hiệu nha khoa theo hệ thống bạn nha. Giống như bạn việc bạn lựa chọn mua cái iphone ở shop lẻ nào đó với mua ở thế giới di động đó. Shop lẻ đùng cái biến mất khỏi bản đồ, còn tgdd mình phán sơ sơ phải 50 năm nữa là ít =)))).

Mình thì chưa cắm Implant bao giờ nhưng thường cuối năm là qua Nha Khoa Paris lấy cao răng. Đắt hơn tí nhưng thứ nhất là quen, thứ hai là gở mồm có vấn đề gì thì còn có chỗ mà khiếu nại, chỗ nào to nó sợ khiếu nại lắm :)))

Còn giá thì bạn xem ở đây xem thế nào, dự kiến có phù hợp với túi tiền không, ổn thì cứ qua thẳng rồi cảm nhận chứ Sài Gòn giờ nhiều nha khoa lắm :v

https://trongrangimplant.vn/trong-rang-implant-gia-bao-nhieu.html

9. thanhhieu2018

thanhhieu2018 New Member

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Dù sao trồng răng implant cũng là 1 cuộc tiểu phẩu nên yếu tố bác sĩ cấy ghép implant giỏi là quan trọng nhất rồi mới tính tới việc chọn nha khoa. Ở tphcm thì mình biết bác sĩ Nguyên cũng là 1 chuyên gia trong lĩnh vực trồng răng implant. Bạn nên tham khảo.