Trải nghiệm của hotboy Hàn Quốc 22 tuổi sau khi phẫu thuật tại Wonjin

Trải nghiệm của hotboy Hàn Quốc 22 tuổi sau khi phẫu thuật tại Wonjin

Chia sẻ trang này

1. Thẩm mỹ viện Wonjin

Thẩm mỹ viện Wonjin Member

• 237 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

• 764 Lượt xem

• 1 Lượt trả lời

3 ngày sau phẫu thuật

Mấy vết bầm cũng từ từ biến mất so với lúc mới vừa phẫu thuật. Dù vậy, tôi vẫn không quen với khuôn mặt sưng phù của mình huhu.

Tôi muốn mặt mau hết sưng và cắt chỉ.

Ít ra tôi nghĩ mũi mình cũng đang bình phục nhanh, dù thấy hơi khó chịu.

Tôi muốn nhanh thấy mũi mới của mình.

7 ngày sau phẫu thuật

Trước khi phẫu thuật, tôi chưa bao giờ tự tin về mũi và mắt của mình, lúc nào tôi cũng chỉ cuối mặt xuống để mọi người không nhìn thấy, để che khuyết điểm mắt và mũi, tôi từng lấy miếng dán mí và bôi highlight để làm mũi mình nhìn cao hơn.

Tôi rất thích chụp ảnh và up chúng lên mạng, và mọi người cũng biết đến tôi, và thế là tôi cũng trở nên nổi tiếng một chút, nhờ vậy mà tôi được lên TV. Lúc đầu, khi xuất hiện trên TV và trở nên nổi tiếng, mọi người hay phản ứng dữ dội khi thấy mặt mộc của tôi lúc không makeup.

Có ai đó đã chụp được hình tôi lúc không make up và up lên mạng, tôi cảm thấy rất lo.

Sau khi được giới thiệu đến làm thẫm mỹ ở Wonjin, tôi quyêt định đến tư vấn và làm phẫu thuật luôn.

Tôi rất lo lắng, nhưng phẫu thuật kết thúc tốt hơn tôi mong đợi.

1 tuần sau phẫu thuật

Sau 1 tuần, những vết sưng và bầm hầu như giảm hẳn, bây giờ thì tôi có thể đi ra ngoài bình thường rồi.

Tôi thấy hài lòng với mí mắt của mình và cả mũi nửa. Thật buồn cười khi khoe mấy đứa bạn tôi khuôn mặt mới của mình.\

Vết sẹo trên mũi vẫn chưa mờ hẳn, và tôi chỉ mới cắt chỉ ở phía ngoài thôi cũng hơi khó chịu vì tôi còn phải chờ cắt chỉ phía trong mũi nửa.

Bây giờ chỉ cần chờ cho mấy vết bầm trên mặt hết nữa là xong. Hầu như chúng đã tan hết rồi nên tôi cũng cãm thấy nhẹ nhỏm.

1 tháng sau

Tôi đi thăm ba mẹ. Họ nói mặt tôi nhìn bảnh hơn trước và bạn tôi cũng nói vậy, nên tôi thấy rất vui.

Tự nhiên tôi lại muốn làm phẫu thuật nữa hehe.

Tôi không biết mũi mình có lành hẵn chưa , nhưng tôi vẫn chưa quen với diện mạo mới của mình. Mặt tôi nhìn tự nhiên đến mức nếu tôi không nói ra thì không ai biết là tôi đã làm phẫu thuật cả.

Tôi cảm thấy rất hài lòng và nếu có cơ hội, tôi muốn làm phẫu thuật ở những bộ phận khác.

2 tháng sau

Nhìn tôi có giống đã phẫu thuật không? Tôi cảm thấy tự tin hơn trước mọi người. heheh. Thật tuyệt khi tôi không còn phải makeup để che khuyết điểm của mình nữa.Nếu bạn muốn làm phẫu thuật, Tôi thật sự muốn giới thiệu bạn đến Wonjin, vì tôi nghĩ rất đáng đồng tiền.

3 tháng sau

Thế là 3 tháng đã qua. Tôi nhân được rất nhiều lời khen từ mọi người rằng mặt tôi nhìn rất tự nhiên.

Bạn tôi ai cũng hỏi tôi đã làm phẫu thuật ở đâu, và thỉnh thoảng tôi rất muốn làm phẫu thuật nữa hehehe.

Ba mẹ tôi nói rằng nó thật sự thay đổi cuộc đời tôi.

Cám ơn bác sĩ Park Wonjin.

Bạn đã có những quyết định đem lại thay đổi lớn trong cuộc đời bạn như tôi không?

2. KemKulz

KemKulz Member

• 300 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Thay mỗi cái mũi thôi mà nhìn đẹp trai hẳn ra :3