Trám răng cửa bị mẻ thì nên đến đâu các bạn nhỉ?

Trám răng cửa bị mẻ thì nên đến đâu các bạn nhỉ?

Chia sẻ trang này

1. Gotlythe

Gotlythe Member

• 56 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

• 8,439 Lượt xem

• 22 Lượt trả lời

2. Alice

Alice Active Member

• 734 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Răng bị mẻ rồi thì làm sao mà trám vào đc nữa nhỉ??? Công nghệ này mình chưa biết tới đấy, mình nghĩ ko trám đc đâu

3. Trần Lan Anh

Trần Lan Anh New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giờ khoa học kỹ thuật hiện đại rồi, họ làm đc hết bạn ạ. Thậm chí dịch vụ này còn rất phổ biến đấy, bạn chủ thớt cứ ra các nha khoa lớn là có dịch vụ này thôi

4. giotnangbenthem

giotnangbenthem Active Member

• 475 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Bạn chủ top ở đâu thế nhỉ? Tùy từng nơi lại có các nha khoa tốt và hiệu quả khác nhau mà.

5. bibi xinh

bibi xinh New Member

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cái này cũng đơn giản mà nhỉ, chi phí cũng rẻ, chỉ tầm vài trăm k. Chắc nha khoa nào cũng làm được thôi

6. bibi xinh

bibi xinh New Member

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cái này cũng đơn giản mà nhỉ, chi phí cũng rẻ, chỉ tầm vài trăm k. Chắc nha khoa nào cũng làm được thôi

7. emnhimha

emnhimha New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

răng mẻ chỉ cần hàn lại là đẹp thôi mà, chi phí chỉ vài trăm thôi bạn. Bạn qua NHakhoa vietsing hàn đẹp ngay , pk đó sạch , đẹp ,bs nhiệt tình lắm bạn ạ

8. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 507 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Mình dạo này hay nghe nói đến nha khoa Hoàn Mỹ, có bạn nào làm ở đây chưa? :D Nghe nói họ làm cũng tốt đấy

9. Bà mẹ trẻ

Bà mẹ trẻ Active Member

• 662 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Mình cũng nghe nói đến nhiều nhưng chưa đến nha khoa này bao giờ, nhiều người bảo họ làm tốt

10. Hoài Phương

Hoài Phương Member

• 522 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Răng bị mẻ chỉ cần trám răng là xong thôi à? Đơn giản thế nhỉ. :D Trước mình tưởng phải đi nhổ cơ. :v

Bichphuong76 thích bài này.

11. Bichphuong76

Bichphuong76 Member

• 47 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Quan trọng là mẻ ít hay nhiều thôi. Mẻ gần hết cả cái răng mà trám được thì có mà là thánh :D
    Ủa mà sẵn đây cho em hỏi 1 lần trám răng hết bi nhiu tiền vậy các mẹ?

12. HiềnNguyễn

HiềnNguyễn Member

• 37 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chủ thớt tìm hiểu ở nha khoa hoàn mỹ ý, mình trám răng ở đây cũng được 2 năm rồi đó. Giá có 500k 1 răng thôi. Nhưng trám xong mình phải kiêng cắn đồ cứng với dai không thì lại công cốc đó thớt ạ:D:D

13. thuyphuongle

thuyphuongle Member

• 53 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Nha khoa nào cũng được, quan trọng là vật liệu có tốt ko thôi mẹ à.

14. Huyền Chíp

Huyền Chíp Member

• 36 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Vật liệu, máy móc thiết bị tốt mà tay nghề kém thì cũng làm gì được hả bạn, đa số mình chọn nơi để làm thì mình chọn những nơi có tiếng, bác sĩ có tay nghề thôi chứ máy móc, vật liệu tốt thì mình cũng có biết phân biệt được đâu.
    Chủ thớt trám răng bị vỡ thì nên tìm hiểu kĩ, chọn những nơi nhiều người tin tưởng lựa chọn ý, chọn bừa để làm lại 1,2 hôm rụng chỗ trám ra thì khổ.

15. Trần Thị Hồng Thắm

Trần Thị Hồng Thắm Member

• 54 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trám răng đơn giản mà, mình nghĩ chọn nha khoa nào cũng được không nhất thiết phải tìm những nơi tốt đâu thớt ạ, chọn những nơi tốt lại tốn kém hơn đấy.:)

16. LeHong

LeHong New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chỗ nào cũng có dịch vụ trám mà, chọn chỗ nào bạn được nghe thông tin tốt tốt xíu cho an tâm. Tại có nhiều chỗ người làm trực tiếp không phải là bsi đó bạn. Ghé thử Nha Khoa Sao Mỹ coi sao. Mình cho con em đi trám kẽ răng thưa thấy tốt.

17. Thanh Tình

Thanh Tình Member

• 51 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Uả, răng mẻ cũng trám được ak, như thế không chắc chắn đâu thớt ạ dễ bị rơi phần trám lắm. Sao thớt không trồng hoặc bọc răng ý. Thớt tìm hiểu nha khoa hoàn mỹ với răng xinh xem, mình thấy 2 nơi này được lòng nhiều người lắm đó.:p:p

18. Gấu Con

Gấu Con New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trám răng cửa thì cần nhiều nhất là thẫm mỹ đó, vì mặt tiền mà. Còn phải xem răng bạn bị mẻ nhiều hay ít nữa. Nếu ít thì trám như thường, còn nếu mẻ to thì trám không thọ đâu. Thằng em mình cũng té xe gãy mất nửa răng cửa, lần đầu trám xong 3 tháng sau lỡ cắn miếng ổi thế là rớt miếng trám. Lần sau đi bọc sứ luôn cái răng. Nha Khoa Sao Mỹ ở Phú Nhuận, bạn tìm hiểu thêm thử, mình được giới thiệu đến chỗ này và làm cho thằng em thẩy ổn đó.

19. Machiato

Machiato New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nha Khoa Sao Mỹ nhé bạn, có chị bsi chuyên trám thẩm mỹ cũng đẹp đó, Không thì bạn cứ chọn chỗ nào gần nhà cho tiện vì trám cũng đơn giản nên ko sợ gì.

20. Boo Xinh

Boo Xinh Member

• 52 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trám răng cửa bị mẻ thì nên đến đâu?
    Ở đây thấy nhiều người nói nha khoa sao mỹ trong tphcm nhỉ, mình cũng đang tìm nha khoa để đi trám răng nhưng sao gần chỗ mình ở không thấy mọi người nói đến nha khoa này, không biết có thực sự tốt không.