Trám răng ở đâu tốt tphcm?

Trám răng ở đâu tốt tphcm?

Chia sẻ trang này

1. Boo Xinh

Boo Xinh Member

• 52 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 22,405 Lượt xem

• 31 Lượt trả lời

Trám răng ở đâu tốt hcm vậy các mẹ? Em đang khó nghĩ quá chẳng biết chọn nơi nào để là đi trám răng nữa.

Tình hình là em có chiếc răng bị vỡ do bị tai nạn, lại ngay chỗ mặt tiền nên lúc cười là bị lộ luôn:(:( em đang muốn đi trám cái răng vỡ đây, nhưng tphcm rộng lớn lại có biết bao nhiêu là bệnh viện nha khoa nên không biết nơi nào tốt để mà làm các mẹ ạ. Các mẹ có biết nơi nào trám răng tốt ở hcm thì chia sẻ giúp em với nhá. Em cảm ơn các mẹ!!!!!!!!!

2. Machiato

Machiato New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tình trạng của Booxinh giống y xì em trai nhà mình. Chơi nhảy cừu mất đà thế là đập nguyên hàm tiền đạo xuống đất. Bị gãy mất nửa cái răng cửa trên, cười ra nhìn ghê hết sức. :(
    Mình dẫn đến nha khoa Sao Mỹ ở Phú Nhuận để điều trị, Bsi tư vấn cho phải bọc sứ mới bền nhưng vì không đủ tiền nên chọn cách trám thẩm mỹ, nhưng vì đặc tính của miếng trám là không kết dính tốt ở vị trí nửa răng cửa (nhớ mang máng lời bsi) nên chừng hơn 1 năm sau trong lần lỡ cắn miếng ổi tai hại mà bị rớt miếng trám đi. ;)
    Lần này bọc sứ luôn cho lâu dài. Bạn tham khảo chỗ nha khoa này cũng tốt lắm. Nhỏ thôi nhưng bsi thật, có tâm thật. :)

3. Phương Candy

Phương Candy Member

• 73 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

chị đến bệnh viện răng hàm mặt tphcm xem sao, trước mẹ em đi lấy tủy răng ở đây thấy cũng khen họ làm cẩn thận với không bị đau. Có khi những dịch vụ khác họ cũng làm tốt thôi

4. ThuyVu

ThuyVu Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trong tphcm chỉ có nha khoa Việt Pháp với Đăng Lưu là nổi tiếng nhất thôi thớt ạ, bạn tìm hiểu 1 trong 2 nơi này xem thế nào.

5. Thao Vu Thi

Thao Vu Thi New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em nên đến Nha Khoa Thái Dương rất uy tín và nổi tiếng nhất ở TPHCM nhé ở ngay trung tâm Q1 đối diện nhà thờ Tân Định và 1 cái chị nhớ gần Hồ con rùa. Nha Khoa Thái Dương có 2 chi nhánh nên dễ dàng tìm và đậu xe Ôtô được..BS ở đây có tâm và nhân Đức lắm, con chị gãy răng 1/2 BS cố chữa và trám thẩm mỹ đẹp lắm vì chắc có kinh nghiệm và mắt thẩm mỹ cao và trám ít đau lắm, trong khi các nơi khác họ nói nhổ đễ làm cầu răng sứ hoặc implant vừa tốn kém lại tội nó vì phải mài 2 rằng 2 bên. BS Nha Khoa Thái Dương cố giữ đến cùng và có 1 răng khác bể hết 2/3 to lắm vì sâu tủy nên BS cũng bọc răng sứ Cercon cho nó và ăn uống tốt lắm và rất đẹp. Giá trám răng và răng sứ thẩm mỹ rẻ và hợp lý lắm em vì chị tham khảo nhiều rồi và cả nhà chị làm ở Nha Khoa
    Thái Dương này trên 15 năm rồi từ ngày họ mới mở có 1 chi nhánh nên chắc chắn họ là nha kho tốt mới có 2 chi nhánh Q1 đắt đỏ nhất Sài Gòn nên họ là nha khoa chất lượng cao giá rẻ và nha khoa uy tín nhất SG nên mới tồn tại nổi tới nay.

Em có thể tìm thông tin và tư vấn BS Nga trưởng phòng khám nhé và đặt lịch hẹn online đỡ phải đợi và mệt ở website họ luôn ở nhé để đạt hẹn tư vấn. Họ cũng có giá niềng răng, răng sứ thẩm mỹ, cắm implant giá Rẻ hợp lý lắm.

6. HaoNguyen

HaoNguyen New Member

• 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

một chỗ nha khoa mình tin tưởng, bạn có thể tham khảo nhé, nha khoa Sao Mỹ ở Phan đình phùng - phú nhuận. Tìm thêm thông tin để xem các feedback về nha khoa trước rồi xem xét, giá cũng ok

7. nhungnguyen

nhungnguyen Active Member

• 144 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Em ở khu vườn chuối phường 4 quận 3 thì trám răng ở đâu tốt các bác? Em mới chuyển ra nên không rành mấy việc này lắm

8. Thanh Trúc Trần

Thanh Trúc Trần New Member

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nếu ở gần trung tâm Q1 em ghé Nha Khoa Thái Dương nhé ở Hai Bà Trưng nhé. Nha Khoa này cả nhà chị và bà con Việt kiều ở Mỹ và Úc về làm rất nhiều. Nha Khoa Thái Dương chị thấy có nhiều chi nhánh và làm ăn uy tín lắm và chất lượng thì cực tốt mà giá lại hợp lý rẻ và bảo hành tốt lắm. Các Bác sỹ tư vấn nhiệt tình và có tâm đức lắm và BS không có dụ ép bệnh nhân làm dịch vụ cao cấp mắc tiền gì cả, làm răng lại nhẹ nhàng êm ái ít đau và toàn Thạc sỹ và được đào tạo sâu ở Mỹ gì đó nên giỏi và uy tín lắm.

Nếu cần em nên tham khảo giá cả để so sánh và trình độ bác sỹ và uy tín nha khoa nhé ở nhé. Họ có 3 chi nhánh Q1 và Bình Thạnh ở ngay trung tâm tiện đi lại lắm.

maitrangnb thích bài này.

9. hainguyenda

hainguyenda Active Member

• 249 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

e khá bận :) lịch trình kín, cho em hỏi là em làm dịch vụ trám răng vào buổi tối có được không ak? thông thường nha khoa mấy giờ thì nghỉ

10. diepvnh

diepvnh Active Member

• 254 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Thấy nhiều người nói về nha khoa sao mỹ quá :) chả hiểu bên đó chất lượng có ổn không để mình đi nhổ 2 cái răng hàm sâu rồi trồng răng mới với

11. bongyeu

bongyeu Member

• 159 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

mình thì chỉ ưng những dịch vụ ở bệnh viện thôi, dù gì bênh viện nó cũng tin tưởng hơn so với việc mua ở ngoài nha khoa, dịch vụ tư nhân chỉ tốt hơn chứ chắc gì đã tốt bằng dịch vụ trong bệnh viện

12. ngocdiepntt

ngocdiepntt Active Member

• 261 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

ra bệnh viện thủ tục lằng nhằng lắm :) trám răng ra nha khoa gần nhà mà làm cho nhanh gọn. Mà giờ nha khoa cũng toàn bác sỹ bệnh viện ra thôi

ngocdiem thích bài này.

13. ngocdiem

ngocdiem Active Member

• 127 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

đúng đấy, trám răng ở đâu tốt chứ vào bệnh viện đã thấy thái độ của bọn y tá thấy ghét rồi, hách dịch không tả được xíu nào

diệp cherry thích bài này.

14. diệp cherry

diệp cherry New Member

• 6 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

ngày còn công tác ở hà nội mình có trám răng ở hoàn mỹ, cũng được nửa năm rồi :D thấy cũng ổn. Được cái nhân viên bên đó thân thiện nên mình cũng thoải mái. Tháng sau ra hn công tác chắc vô khám lại mới được

maitrangnb thích bài này.

15. maitrangnb

maitrangnb Active Member

• 286 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Cứ chỗ nào uy tín mà nhân viên nhiệt tình là em mê luôn :D

16. kendymon

kendymon New Member

• 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Răng vỡ chỉ còn cách đi trám răng mới được như ý thôi mẹ nó ah. như bà chị e, nghĩ lễ cái đầu tư đi trám cái răng cửa bị vỡ ngay ở hoàn mỹ này. Giờ nhìn ngon lành rồi.

lanhuong.tp thích bài này.

17. hoatran

hoatran Active Member

• 187 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

mình thấy răng vỡ thay bằng trám mình đi chụp răng sứ có vẻ được bền bỉ hơn đó :) trám răng mình thấy không được yên tâm lắm

18. catnho

catnho Active Member

• 295 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

nhưng chụp răng sứ mắc đó b không phải ai cũng có điều kiện mà làm đâu

19. trangtran91

trangtran91 Active Member

• 275 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

chụp răng sứ bình thường tầm 1,2 tr 1 chiếc thôi chứ không quá mắc đâu bạn à, loại cao cấp mới 8tr 1 chiếc

20. lanhuong.tp

lanhuong.tp Active Member

• 232 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

hình như bên này mới đổi thành nha khoa paris phải không các nàng ơi?