Trám răng ở nha khoa 108 có tốt không mọi người ơi?

Chia sẻ trang này

1. khanhngoc Trịnh

khanhngoc Trịnh New Member

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 4,189 Lượt xem

• 11 Lượt trả lời

Sau khi sinh nhóc đầu tiên, chiếc răng sâu của em ngày càng đau nhức khó chịu hơn nhưng vì sợ ảnh hưởng đến dây thần kinh nên em chưa dám đi nhổ. Nghe mấy chị trong cơ quan bảo đến nha khoa 108 trám răng thử xem, không cần nhổ mà đỡ đau nhức và giữ trong một thời gian dài. Nếu ai đã qua 108 làm dịch vụ trên thì cho em ý kiến với nhé. Nếu không ổn thì em phải tìm địa chỉ khác thui, đau nhức lắm:(:(:(

Vũ Thế Ngọc Hà thích bài này.

2. Vân Trang QTKD

Vân Trang QTKD New Member

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em nghĩ là chị nên qua phòng khám nha khoa chuyên biệt ý, nha khoa 108 hình như là 1 khoa của bệnh viện 108 thì phải

3. thienhuong1987

thienhuong1987 New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em thấy bảo nha khoa 108 cũng ổn lắm mà, cũng đều là bác sĩ chuyên về răng mà

4. Tô Hương Ly

Tô Hương Ly New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em thấy bảo nha khoa 108 hình như có 2 cơ sở thì pải, chắc là dịch vụ tốt nhiều khách hàng nên mới mở nhiều phòng khám như vậy, hôm nào chị cứ qua đó thử xem:)

5. Vũ Thế Ngọc Hà

Vũ Thế Ngọc Hà New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị thấy bảo nha khoa 108 làm cũng đc lắm, nhưng có vẻ ko nổi tiếng lắm thì pải, ít người biết đến, có người còn nhầm với bệnh viện 108 nữa. hôm nào em cứ qua xem sao, biết đâu lại có đc dịch vụ tốt;)

6. Dothamhonda

Dothamhonda New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nha khoa 108 này có pải của bệnh viện 108 ko hay là nha khoa tư nhân vậy mọi người, nếu của bệnh viện thì em hơi lo về khoản thiết bị sợ ko hiện đại đc như bên ngoài:D

7. Hoa Layon

Hoa Layon New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em tìm thông tin về nha khoa 108 trên mạng thấy mỗi cái địa chỉ là sao ta, vậy thì làm sao biết ở đây làm dịch vụ răng nào, giá cả bao nhiêu đây, đúng là mù mờ có, e chỗ này ko chất lượng lắm:(

8. Trà Ngọc Hà

Trà Ngọc Hà New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nha khoa này có khi gần chỗ bệnh viện 108 nên lấy luôn tên nha khoa như vậy cho dễ nhớ, nhưng mà nhữn phòng khám như vậy toàn ăn theo tiếng tăm của bệnh viện thui:D

9. Linh tinh lắm

Linh tinh lắm Active Member

• 556 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Chắc nha khoa này gần viện 108 rồi, nha khoa tốt thì ở gần bệnh viện Bạch Mai ấy

10. vietmy334

vietmy334 Member

• 388 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Nha khoa này ở quận Hai Bà Trưng mà, còn viện 108 ở Hoàn Kiếm. Mình nghĩ nha khoa này ko liên quan đến viện 108 đâu.

Mà viện Bạch Mai thì chuyên về tai mũi họng chứ nhỉ, răng hàm mặt ở đó đâu có chuyên đâu

11. Ngọc Hoa

Ngọc Hoa Member

• 167 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

KHả năng nha khoa này do bác sĩ ở viện 108 mở, nếu vậy thì nha khoa này ổn đấy vì các bác sĩ ở viện 108 chất lượng chuyên môn rất tốt.

12. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Các bạn dựa vào cái tên 108 mà nghĩ họ liên quan đến viện 108 à? Ko phải đâu, nha khoa này ở tít bên Cầu Diễn cơ mà, ko liên quan đến viện kia đâu. các thông tin về nha khoa này trên mạng thấy ít, có lẽ họ PR chưa tốt hoặc chất lượng cũng chưa đc nhiều người công nhận