Trám răng thẩm mỹ giá hết bao nhiêu tiền thế các mẹ nhỉ?

Trám răng thẩm mỹ giá hết bao nhiêu tiền thế các mẹ nhỉ?

Chia sẻ trang này

1. tintin22

tintin22 New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 125,287 Lượt xem

• 24 Lượt trả lời

2. Enomist

Enomist Member

• 411 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

REP: Trám răng bao nhiêu tiền
    Mình thấy nhiều người hay hỏi trám răng giá bao nhiêu tiền, dịch vụ này chỉ tầm 200-300k thôi, cũng rẻ các bạn ạ

3. Trần Lan Anh

Trần Lan Anh New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Rẻ thế thì tốt nhỉ, chắc làm cũng nhanh thôi đúng ko bạn??? Cái này chắc chỉ như lấy cao răng thôi đúng ko?

4. giotnangbenthem

giotnangbenthem Active Member

• 475 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

300k thôi á? Sao rẻ thế. Phải lấy chất khác trám vào phần răng bị mẻ mà, sao rẻ thế đc nhỉ. Mình nghĩ phải gấp đôi số đó ấy chứ

5. Mỹ Dung

Mỹ Dung Member

• 70 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thấy bảo trám răng chỉ được vài năm thôi, sau đó lại phải đi làm lại thì phải. Như vậy thì cũng ko được lâu lắm nhỉ.

6. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 503 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Vài năm là đẹp rồi. bạn đi hàn răng cũng chỉ được thế thôi. Mất vài trăm k mà được vài năm thì quá ổn, sau đó làm lại cũng đc

7. Hoài Phương

Hoài Phương Member

• 519 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Vài trăm k thôi í à? Quá rẻ để làm lành lại cái răng. ^_^ để mình về bảo thằng em mình đi làm luôn

8. Bichphuong76

Bichphuong76 Member

• 47 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Sao nghe nói cũng gần cả triệu mà, trám ở chỗ rẻ quá có sao không các mẹ ơi. Sợ tiền mất tật mang quá huhu

9. Thảo Mai9x

Thảo Mai9x Member

• 72 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng đang đi tìm hiểu xem chi phí trám răng là bao nhieu nhưng mỗi người nói 1 giá chẳng biết thế nào bạn ạ, chắc mỗi nơi có 1 giá khác nhau đấy. Mình nghĩ là nơi nào có tiếng thì giá đắt mà nơi bt thì giá rẻ hơn:D
    Có 2,300k thôi à bạn, mình cũng đang đi tìm hiểu để đi trám cái răng thưa mà mỗi người nói 1 giá làm chẳng biết lối nào mà lần,hic:(:(

10. ThuyVu

ThuyVu Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Giá trám răng thẩm mỹ
    cũng tùy thuộc vào từng loại răng cần trám nữa, thớt không nói rõ răng của thớt thế nào thì cũng khó lắm vì mình thấy trám răng có những loại trám răng sâu, răng cửa, răng thưa mà mỗi loại một giá khác nhau ý.

11. Angel Love

Angel Love New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trám răng rẻ mà, thớt cứ chuẩn bị 700k-1tr là thừa sức rồi thớt ạ, dịch vụ này rẻ lắm không quá 1tr đâu :p:p

12. HiềnNguyễn

HiềnNguyễn Member

• 37 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thớt trám răng sâu hay thế nào, giá trám răng rẻ mà. Trước mình đi trám răng bị vỡ hết có 500k, nếu trám răng sâu còn rẻ hơn nữa thớt ak

13. Boo Xinh

Boo Xinh Member

• 52 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình thấy mỗi nha khoa cũng có giá khác nhau đấy, như trám răng sâu có nơi có hơn 100, có nơi những 2,300k. Nhưng được cái dịch vụ này rẻ nên không phải lo về giá đâu thớt ạ, chọn nha khoa tốt mà làm thôi.

14. Mèo Bống

Mèo Bống New Member

• 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trám răng bao nhiêu tiền?
    Mình thấy nhiều người nói trám răng rẻ, trám răng sâu chỉ có 2,300k còn trám răng cửa thì tầm 500k, chỉ khoảng 500k đổ lại thôi không có hơn đâu thớt ak.

15. Trang Moon87

Trang Moon87 Member

• 44 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Sao mà biết trước được, giá bao nhiêu thì tùy thuộc vào nha khoa chứ bạn. Đâu phải nha khoa nào cũng có giá ngang nhau đâu.

thanhhang91 thích bài này.

16. thanhhang91

thanhhang91 Active Member

• 181 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

tốt nhất cứ đến thẳng nha khoa nào đó, khám rồi nói muốn trám răng này để người ta báo giá là chuẩn nhất

17. diệp cherry

diệp cherry New Member

• 6 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

cách đây khoảng 6 tháng mình có ra công tác ngoài hn và trám răng sứ ở Paris là 3 triệu 1 răng, mình thấy ổn , bền và khá chắc chắn. Tháng sau ra hn công tác vô khám lại xem thế nào

18. maitrangnb

maitrangnb Active Member

• 286 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

giá trám răng như của bác là khá cao, hẳn 3 triệu 1 răng . Em muốn trám mấy cái răng mà với chi phí trám răng như này là không ổn rồi

19. HaoNguyen

HaoNguyen New Member

• 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

gì mà 3tr/r trám ghê vậy??? Mình thường mần răng ở Nha Khoa Sao Mỹ bên Phú Nhuận thấy giá trám có 200k mà, xoang trám nào to thì thấy 300 là cao àh bạn ơi

20. vietanhhy

vietanhhy Member

• 86 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

đúng là bình thường em thấy trám răng cùng lắm cũng chỉ 200k, loại 3 triệu này chắc chất liệu trám cao cấp cũng nên. Bác nào tìm hiểu dịch vụ này chưa