Trám răng thẩm mỹ ở đâu tốt nhất vậy các mẹ?

Trám răng thẩm mỹ ở đâu tốt nhất vậy các mẹ?

Chia sẻ trang này

1. Thảo Mai9x

Thảo Mai9x Member

• 72 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 15,837 Lượt xem

• 31 Lượt trả lời

Không biết trám răng thẩm mỹ ở đâu tốt nhất các mẹ nhỉ? Em đang muốn đi trám răng thưa mà không biết chọn nơi nào vừa tốt lại an toàn để mà làm, chọn bừa thì em cũng không có gan. Hôm nay lên đây muốn hỏi ý kiến các mẹ xem có mẹ từng làm hay biết nơi nào làm tốt thì mách em để em làm với ạ .

2. Huệ Đỗ

Huệ Đỗ Member

• 80 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nếu ở HN thì bạn tìm đến nha khoa hoàn mỹ ở Quang Trung xem sao, trước mình có đưa mẹ chồng mình đến làm dịch vụ ở đó thấy mẹ mình có vẻ hài lòng đó.

3. emanhuy

emanhuy New Member

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trước mình có đi trám răng tại nha khoa Hoàn Mỹ, Mình thấy đây là địa chỉ trám răng uy tín đó, lúc mình trám răng không hề có cảm giác đau nhức mà các bác sỹ ở đây lại nhiệt tình nữa

Thảo Mai9x thích bài này.

4. Thảo Mai9x

Thảo Mai9x Member

• 72 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thật à bạn, răng bạn trám xong giờ thế nào rồi, có đẹp và ăn uống bình thường như răng tự nhiên của mình được không bạn

5. Gấu Con

Gấu Con New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu ở Sài Gòn ThaoMai9x có thể đến Nha Khoa Sao Mỹ quận Phú Nhuận. Phòng nha nhỏ của 2 vợ chồng chị bác sĩ dễ thương lắm. Yêu cầu bsi nữ trám cho bạn, rất nhẹ nhàng, mình thử qua dịch vụ ở đấy rồi và thấy tốt đó.

6. APONA

APONA New Member

• 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thường trám răng thẩm mỹ hầu như nha khoa nào cũng làm được bạn ah, nhớ cắn - nghiến thử sau khi nha sĩ trám cho bạn nhé, yêu cầu được soi gương xem miếng trám có đẹp hok. Nếu có điều kiện kinh tế, bạn có thể chọn loại phục hình Inlay - Onlay - giúp tái tạo mặt răng như thật. Chi tiết bạn search thêm nếu cần nhé ;)
    Thân :)

7. LeHong

LeHong New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ghé nha khoa Sao Mỹ bên Phú Nhuận thử đi bạn. Chỗ này là ở TPHCM nhé, mình làm rồi, trám răng với chị bác sĩ ở đó rất nhẹ nhàng và giá cũng mềm ^^

8. Gấu Con

Gấu Con New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trám răng thưa thì ngoài việc là chuyên môn của bsi cũng cần có cái nhìn thẩm mỹ tốt để trám cho răng nhìn đều và thật. Còn an toàn thì gân như không có gì nguy hiểm trong viêc trám răng. Bạn có thể ghé Nha Khoa Sao Mỹ bên Phú Nhuận yêu cầu Bsi Thy hén, chị bsi đó chuyên về thẩm mỹ mấy vụ trám thưa, trám kẽ đó

9. HiềnNguyễn

HiềnNguyễn Member

• 37 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nếu thớt ở HN thì thớt đến nha khoa hoàn mỹ nha, trước mình cũng đi trám răng thưa ở đó nhìn đẹp lắm, chẳng giống mình từng đi trám răng đâu:D:D

10. Vũ Khánh Vy

Vũ Khánh Vy Member

• 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mấy dịch vụ như niềng răng hay trồng răng mình thấy phức tạp thì mới nên chọn những nha khoa có tiếng chứ trám răng bình thường mà, dễ nhất trong dịch vụ làm răng luôn. Làm ở đâu cũng được thớt ak

cubin18 thích bài này.

11. cubin18

cubin18 Active Member

• 227 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

chẳng biết mọi người trám răng thẩm mỹ ở đâu chứ hôm bữa con bạn nó rủ e đi trám răng sâu ở 1 cái nha khoa xã đàn mà về soi gương thấy chỗ chân răng đen vẫn còn chẳng thấy an tâm chút nào

12. chaudo

chaudo Active Member

• 136 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

làm ăn nhộn lộn quá, bạn nhớ tên nha khoa ấy không để mọi người biết lối tránh

13. Thy đẹp gái

Thy đẹp gái New Member

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ở Sài Gòn em nên đến Nha Khoa http://thaiduongnhakhoa.com Thái Dương nhé gặp BS Nga, BS Thắng, BS Hồng hay BS Thanh rất giỏi và trung thực, trám răng thẩm mỹ đẹp mà chắc lắm. Nha Khoa Thái Dương này ở ngay trung tâm Q1 Tân Định đường Hai Bà Trưng đối diện Nhà Thờ Tân định và Trần Cao Vân ngay cây xăng Hai Bà Trưng Q1 và có 3 chi nhánh.
    Các BS ở đây toàn bằng cấp cao Cấy Implant và Niềng răng không Cần Nhổ răng tốt nghiệp ở Mỹ New York và Thạc sĩ Nha khoa ĐH Y nên chất lượng trám răng thẩm mỹ đẹp khỏi chê, kể cả Niềng răng và Cấy Ghép Implant cũng uy tín mà giá cực kỳ rẻ và bền nữa, niềng răng hiệu quả nhanh chống.

Chị làm trên 10 năm cho ba mẹ ông bà con cái và rất yên tâm tuyệt đối với uy tín của Nha Khoa Thái Dương.

À, họ còn có Niềng răng trả chậm không lãi suất gì cả nữa đó để hỗ trợ khách hàng lúc khó khăn hiện nay mà ít nha khoa nào có lắm, lại nhiều chương trình khuyến mãi giá rẻ trám răng, cắm Implant, răng sứ thẩm mỹ cercon, Tẩy trắng răng tốt và rẻ nhất đó.

chị hay tham khảo ở website http://thaiduongnhakhoa.com rồi so sánh giá khuyến mãi rẻ và trình độ bác sẽ trước khi tới làm. E có thể tư vấn điện thoại nhé BS Nga tư vấn rồi e tới tư vấn miễn phí nhé.
    Thân

ngocdiepntt thích bài này.

14. ngocdiepntt

ngocdiepntt Active Member

• 262 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Có cơ sở ở hà nội không nàng ơi? mình ở ngoài hà nội cơ cũng muốn đi trám răng lắm nhưng chưa tìm được địa chỉ nào ưng ý

15. linh nga trần

linh nga trần New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ngoài hn chắc ghé bệnh viện răng hàm mặt cho nó yên tâm :D chứ mình cũng không rõ nha khoa nào dịch vụ ổn cả

Mình thấy bên nha khoa paris cũng có dịch vụ trám răng hiệu quả lắm mà. Mới đi làm ở đây mà cũng thấy ok phết. địa chỉ trám răng răng uy tín thì chắc phải tự cảm nhận thôi :D riêng minh làm ở Paris thì thấy rất ok chuyên nghiệp hiệu quả.

diepvnh thích bài này.

16. diepvnh

diepvnh Active Member

• 254 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Bạn ơi trám răng ở nha khoa paris giá bao nhiêu tiền? Mình đang tính đi trám lại cái răng cửa bị mẻ :)

hoannguyen thích bài này.

17. hoannguyen

hoannguyen Active Member

• 140 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

nk nào cũng có bảng giá đấy b, mình nhớ k lầm thì trám răng thẩm mỹ bên paris lầ 500k 1 chiếc đấy

18. trangle

trangle Active Member

• 170 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

oải trám răng thẩm mỹ 500k á trước mình có theo con bạn sang xã đàn trám răng có 100k 1 chiếc ý :D

19. trang tây

trang tây New Member

• 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

trám răng thẩm mỹ thì không sợ lộ miếng trám màu đen đâu :) nhìn ngon lành cành đào nên giá nó mới hơi chát như thế

20. khánh mai nguyễn

khánh mai nguyễn New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thế mới có sự chênh lệch về giá vậy chứ trám răng thường cũng chỉ tầm 100k thôi "D