Trị hôi nách bằng Hút nội soi phải nghỉ làm lâu không?

Trị hôi nách bằng Hút nội soi phải nghỉ làm lâu không?

Chia sẻ trang này

1. giahung

giahung New Member

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 2,376 Lượt xem

• 17 Lượt trả lời

2. Acilyta

Acilyta New Member

• 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ừa mình cũng bị ko bít chữa khỏi ko?

3. vuhung

vuhung New Member

• 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hôi nách

Vào bệnh viện 108 mà làm cho nó an toàn em ạ

4. Cu Ty

Cu Ty New Member

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Viện chắc gì đã an toàn, giờ các trung tâm làm đẹp họ làm còn tốt hơn......vào viện xếp hàng chờ đợi đã thấy oải rồi. hôm nọ mình đưa bố đi khám sức khỏe tổng quát, 7h mấy bố con có mặt mà trời ơi đã ngập người rồi, ko thể kiên nhẫn ngồi đợi nên mình phải ra phòng khám tự nguyện bên bệnh viện hữu nghị việt xô đấy......thanh niên vào viện thì càng sốt ruột mà đợi........

5. ABC

ABC New Member

• 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

uh em làm nghề cắt tóc thì càng phải chữa đi, nhiều người bị cái này lắm, hôi nách như là bệnh nan y ai bị thì khổ. công nghệ hiện đại rồi e đi mà chữa vào các thẩm mỹ viện họ làm tốt lắm đấy

6. yeucaidep

yeucaidep New Member

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chữa hôi nách

anh ơi chữa đc đấy, anh tìm chỗ nào họ có bảo hành hãy làm nhé nếu ko thì tiền mất tật mang thì khổ

7. themkem

themkem New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho bạn thông tin mình tìm đc trên mạng này, cho bạn để tham khảo:

Thông thường, quy trình hút bỏ tuyến mô hôi nách – cách chữa hôi nách hiệu quả nhất hiện nay gồm các ước sau :

Bước 1: Đánh dấu vùng tuyến mồ hôi nách
    Để loại bỏ tuyến mồ hôi nách một cách triệt để, không làm tổn thương các vùng xung quanh, trước khi gây tê Bác sĩ sẽ khám, khoanh vùng tuyến mồ hôi nách.

Bước 2: Gây tê

Một mũi tiêm nhẹ ngay tại vùng tuyến mồ hôi nách đã được đánh dấu sẽ khiến khách hàng thấy hoàn toàn thoải mái khi bác sĩ thực hiện thao tác.

Bước 3: Hút bỏ triệt để tuyến mồ hôi nách

Dùng thiết bị nội soi (đầu ống hút có gắn camera, đèn chiếu sáng) để thăm dò chính xác vùng tuyến mồ hôi nách nhằm loại bỏ triệt để tuyến mồ hôi nách và tránh xâm lấn ra ngoài vùng tuyến (đồng thời với việc chân của tuyến mồ hôi nách được loại bỏ hoàn toàn thì mỡ thừa vùng nách cũng được thiết bị nội soi hút bỏ một cách nhẹ nhàng).

Bước 4: Băng ép

Do phương pháp này không cần phải cắt bỏ, rạch da nên không cần phải khâu lại sau khi làm mà chỉ cần băng lại vùng nách bằng băng y tế chuyên dụng.

Sau khi phẫu thuật xong bạn có thể trở lại làm việc, sinh hoạt bình thường mà không mất thời gian nghỉ dưỡng.

8. giahung

giahung New Member

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ah vậy là e ko phải nghỉ làm buổi nào đúng ko ạ?

9. hoahoa

hoahoa New Member

• 47 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

bà chị dâu mình trốn đi làm lúc nào cả nhà chẳng ai biết, mãi sau bà ấy mới kể, thấy bà ấy vẫn đi làm bt ko thấy nghỉ làm gì cả

10. sanhdieu

sanhdieu New Member

• 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

trời vụ này bảo hành j trời, ko lẽ phải ngửi để kiểm tra ......eo ôi:)

11. Hoa cuc vang

Hoa cuc vang New Member

• 37 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

làm một bên đc ko nhở? heee

12. Cu Ty

Cu Ty New Member

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

dùng lăn nách đi cho nó lành ......:mad:

13. Mắt biếc

Mắt biếc New Member

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

lăn nách suốt ngày cũng ko ăn thua, tốt nhất bạn nên vào viện Xanh pon ở đó họ cắt tuyến mồ hôi nách, tất nhiên đã là phẫu thuật thì phải nghỉ ngơi chứ đi làm ngay sao đc?

14. Meyeucon

Meyeucon New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đừng có vào mấy bệnh viện làm mấy phương pháp cũ rích. vào các trung tâm thẩm mỹ viện lớn hoặc bệnh viện đa khoa quốc tế Thu cúc hay Hồng ngọc mà làm, nó hút nội soi sẽ ko đau và ko phải nghỉ ngơi nhiều em ạ

15. comay

comay New Member

• 48 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

bạn themkem cugnx cấp thông tin chuẩn đấy, nghe họ nói rất hợp lý, đến tư vấn trực tiếp xem sao? ko đc thì thôi, chịu khó bỏ tý công đến nơi mới biết đc, chẳng ai thu phí tư vấn đâu mà lo......ah bệnh viện khám thì phải mất tiền quên mất heeeeeeee

16. Gấu bông

Gấu bông New Member

• 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đi hút về mà còn nguyên chắc điên mất nhỉ hee............ko khâu ko cắt bỏ thì ko biết là có để lại sẹo ko?

17. Thuybeo

Thuybeo New Member

• 26 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cái này gọi là viêm cánh đây mà......trc mình cũng ngại lắm nhưng đi làm về giờ hết mùi rồi, mặc áo phông đỡ bị ướt nách xấu hổ chết đi đc. mình làm ở chỗ đứa bạn nó dẫn đi, 8 triệu trọn gói......sorry vì ko nhớ địa chỉ để mách cho bạn. mình làm hôm trc hôm sau đi làm bt vì cv của mình cũng là văn phòng, còn bạn làm nghề cắt tóc thì chẳng sẽ hơi khó vì hai tay giơ lên vướng lắm, cũng hơi đau chắc bạn phải nghỉ mất mấy ngày cho lành hẳn rồi mới làm, mà làm là phải làm cả hai bên chứ ko ai làm một bên đâu bạn ạ

18. giahung

giahung New Member

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cảm ơn chị thuybeo, em sẽ thu xếp nghỉ mấy ngày rồi đi làm, hết sạch hả chị?