Điều trị mụn cám ở đâu tốt và hiệu quả nhất?

Trị mụn cám ở đâu thì đạt hiệu quả tốt các chị nhỉ?

Chia sẻ trang này

1. Phương Yến

Phương Yến New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,694 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

Mặt em có nhiều mụn cám lắm ạ, không nổi rõ nhưng nhiều nên nhìn khuôn mặt xạm đi. Không biết có cách nào trị triệt để mụn cám không hả các chị? Nếu có thì nên đến đâu trị mụn cám để có hiệu quả tốt nhất?

Em đoán chính vì da em xạm đi vì mụn cám nên giờ em vẫn chưa có người yêu đó. :( Chữa xong chắc em sẽ tự tin hơn nhiều trong mọi việc.

2. giotnangbenthem

giotnangbenthem Active Member

• 475 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Mụn cám hình như chỉ cần đắp mặt nạ là chữa đc bạn ạ, chữa đơn giản hơn cấc loại mụn khác trên mặt mà

3. baotram

baotram Active Member

• 219 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Tớ mụn cám đầy mũi đây mà vẫn có người yêu đấy thôi, bạn chỉ cần chăm sóc da đúng cách sẽ hết mụn cám thôi :p

4. Lananh45

Lananh45 Member

• 331 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Hi, nhưng nếu ko có mụn xăm thì xinh hơn nhiều, dễ lừa mấy anh đại gia hơn bạn ạ. :p

5. nanand

nanand Active Member

• 270 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Muốn nhanh nhất thì chủ thứt có thể đến các spa hoặc tmv để trị mụn cám còn không thử thăm khám và dùng thuốc xem sao

6. Lananh45

Lananh45 Member

• 331 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Bạn chủ thớt đang hỏi đến đâu mà. Theo mình thì có thể qua Kangnam nhé, không thì qua Thu Cúc cũng là lựa chọn ko tồi đâu

7. catnho

catnho Active Member

• 296 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

điều trị mụn cám hiệu quả ở đâu nàng ơi? Nên chọn kangnam hay thu cúc đây thấy tmv nào cũng nổi tiếng hết cơ

8. dungmit

dungmit Member

• 53 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

chọn cái nào cũng được bạn ơi, nhưng nếu không vội quá bạn có thể dùng những cách trị mụn cám từ thiên nhiên cũng đơn giản mà lại dễ làm

9. Be_ng0c_buon

Be_ng0c_buon Member

• 112 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Giờ có nhiều Trung tâm Spa lắm bạn à,phải chọn lựa trung tâm nào uy tín,chất lượng chút cho có hiệu quả không thì mụn cứ mọc tùm lum hết lên ấy. inbox hay gọi mình 098 588 6565 mình giới thiệu spa uy tín cho,he

10. LoveSlave

LoveSlave New Member

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vùng mũi của tôi xuất hiện rất nhiều mụn đầu đen, tôi đã dùng phương pháp lột mụn nhưng không có mấy hiệu quả. Muốn hỏi mọi người xem trị mụn đầu đen hiệu quả ở đâu?

11. Mèo mướp xinh

Mèo mướp xinh Member

• 158 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Bạn cứ chọn các tmv lớn là ok ấy mà. :D Nên đến những nơi đó thì đảm bảo hơn.