Trị mụn cám ở thẩm mỹ viện Thanh Quỳnh có tốt không?

Trị mụn cám ở thẩm mỹ viện Thanh Quỳnh có tốt không?

Chia sẻ trang này

1. thuxinhkute

thuxinhkute New Member

• 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 62,505 Lượt xem

• 11 Lượt trả lời

2. haxinh

haxinh New Member

• 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mụn cám á cái này rễ chữa mà bạn chắc bạn chưa dùng đúng thước rùi

3. trinhthithe

trinhthithe New Member

• 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cái này mình tưởng qua 25 sẽ tự hết nhỉ cũng phải chữa cơ à

4. Lina

Lina Active Member

• 712 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Hết nhưng khéo để lại sẹo đó bạn. Nên trị dứt điểm từ trước thì hơn.

5. huyenese

huyenese Member

• 99 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Em thấy nhiều chị em hay bị mụn cám, mụn đầu đen trên cánh mũi và 2 bên cánh mũi, e đã từng bị nhưng h đã đỡ, 2 phương pháp e hay dùng là:
    1. Dùng nước ép hoặc xay cà chua, bôi lên mặt, để 10 phút rồi rửa lại bằng nước sạch
    2. Dùng các loại mặt nạ với bột yến mạch ( như trộn yến mạch với sữa chua, lòng trắng trứng, mật ong) thoa đều lên mặt để 20 phút rồi rửa lại bằng nước ấm, với cách này không những e đỡ hẳn mụn ở cánh mũi mà mặt e còn tươi sáng, sạch sẽ hơn, e còn dùng cách này với body nữa, dùng xong da rất mềm, mượt, sáng dần và hết hẳn mụn ở lưng nhé.

Chia sẻ chút xíu kinh nghiệm với các mẹ hay các chị e bận rộn, vì cách này tiện mà tốn ít thời gian, e hay làm trước khi đi ngủ.

6. acer

acer New Member

• 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ngoài rất nhiều công dụng làm đẹp da, như hạn chế vết rạn da, ngăn ngừa mụn, dầu cây trà còn có tác dụng giảm ngừa sẹo mụn rõ rệt. Bạn có thể tìm mua dầu cây trà ở các siêu thị hoặc cửa hàng hóa mỹ phẩm.

7. Lê Khánh Chi

Lê Khánh Chi New Member

• 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình có cánh này khá hiệu quả nhưng mà đắt đo
    Mặt nạ yến mạch
    Yến mạch có thuộc tính êm dịu, và chỉ mình nó cũng có tác dụng loại bỏ trứng cá. Trộn 2 thìa yến mạch, một thìa bột nở, và nước đủ để tạo thành hỗn hợp. Bôi lên mặt và xoa nhẹ nhàng. Sau đó rửa sạch mặt.

8. ThanhNga

ThanhNga New Member

• 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mụn cám thì bạn có thể dùng các loại kem cũng như các loại mặt nạ thiên nhiên đắp là hết ngay đó mà, ko nhất thiết phải đến các thẩm mỹ viện đâu bạn ah

9. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Mình cũng thấy thế. Mụn cám cũng không ảnh hưởng đến nhan sắc lắm và trị cũng đơn giản thôi mà

10. loveyou

loveyou Member

• 43 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

. Chuối:
    - Bạn chuẩn bị một nửa quả chuối, một thìa bột mỳ, lòng trắng trứng gà.
    - Cắt chuối thành khoanh nhỏ sau đó cho 1 thìa bột mỳ và lòng trắng trứng gà vào cùng máy say sinh tố say nhuyễn.

11. Ngọc Nữ

Ngọc Nữ New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy đến thẩm mỹ Thanh Quỳnh chăm sóc da cũng ổn đấy .

12. Sun ny

Sun ny New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình có nhỏ bạn đã làm phun môi ở Thanh Quỳnh rồi trông rất tư nhiên ,mấy đứa ở cơ quan cũng đang muốn đến đó để phun môi ,còn về trị mụn mình cũng chưa rõ lắm ,để mình hỏi nhỏ bạn xem thế nào nhé .