Trị mụn đầu đen ở đâu hiệu quả thế mọi người?

Trị mụn đầu đen ở đâu hiệu quả thế ạ?

Chia sẻ trang này

1. Rùa Mummy

Rùa Mummy Member

• 45 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 24,578 Lượt xem

• 116 Lượt trả lời

Chào các mẹ @@ . Các mẹ đi qua ghé vô tư vấn dùm em chút. Em đang thắc mắc xem trị mụn đầu đen ở đâu hiệu quả ạ? . Em muốn trị tận răng cái vụ này luôn ạ :(
    Một số mẹ tư vấn cho em là do da sẵn rồi không trị mụn đầu đen được triệt để đâu, không biết có phải vậy không ta?

2. maylangthang

maylangthang Member

• 293 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trị mụn đầu đen cũng khó đấy, không triệt để được là lại càng mọc lên nhiều, bạn cứ ghé mấy TMV uy tín để khảo sát xem sao. nhìn cơ sở hạ tầng hiện đại với dịch vụ tốt thì phần trăm hiệu quả càng cao

3. myt_hien_9xx

myt_hien_9xx New Member

• 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trị mụn đầu đen hiệu quả ở đâu?
    Ai bảo là không trị được. chắc chăn trị mụn đầu đen được nhưng mà trị bằng cách nào thôi. mình bảo bạn nhé. bạn cho lòng trắng vào một cái bát, dùng miếng vải vừa chuẩn bị thấm lòng trắng, rồi sau đó đắp lên vùng da bị mụn. Chờ đến khi vải khô và cứng lại, bạn hãy nhẹ nhàng lột nó ra theo chiều từ dưới lên nhé. Mụn đầu đen sẽ được cuốn theo miếng vải và bạn sẽ có làn da sạch mụn.
    Ngoài ra chị em còn có thể xem thêm cách trị mụn đầu đen hiệu quả do chị em chia sẻ giúp chị em có thể tìm thấy được bí quyết trị mụn hiệu quả nhất cho mình.

4. phucminh

phucminh Member

• 61 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trị mụn đầu đen hiệu quả ở đâu: bạn có thể tham khảo công nghệ của 1 số tmv sau: bên kangnam, bally hay bên bích nguyệt cũng đc bạn ah

5. kydanh

kydanh Member

• 362 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Có thể dùng dưa chuột mà, đắp tốt cho da, trị mụn nữa

6. thanhpolla

thanhpolla Member

• 66 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

trị mụn hiệu quả ở đâu?
    Mun đầu đen khó trị lắm. làm cách này rồi nó lại lên như thường. Phải có cách nào đó làm se nhỏ lỗ chân lông lại mới đc

7. suoinguon

suoinguon Member

• 139 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Lòng trắng trứng mùi lắm, theo bạn làm sao cho khỏi mùi,
    Mình cứ ngửi là buồn nôn rồi

8. muaha

muaha Member

• 425 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Vì trứng hơi tanh nên bạn có thể vắt thêm vài giọt chanh vào cũng được. hoặc nếu bạn cảm thấy khó ngửi quá có thể lấy kem đánh răng trộn vớ một chút muối rồi bôi đều lên vùng mụn đầu đen, để khoảng 5p cho khô rồi lau đi, sau đó rửa sạch mặt. bạn có thể thoa chút nước hoa hồng để giúp se khít lỗ chân lông

9. hieunguyen

hieunguyen Member

• 67 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hôm trc e có mua phiếu trị bên tmv kangnam e mới đi trị 1 hôm chưa có kết quả. Có gì e sẽ review cho cả nhà ah

10. prettyboy

prettyboy Member

• 42 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thêm chanh có làm mất tác dụng của trứng không bạn?
    Kem đánh răng trộn với một chút muối cũng trộn với cả trứng nữa hả bạn? Vậy thì mùi chắc kinh khủng lắm

11. muaha

muaha Member

• 425 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Thêm chanh không hề làm giảm tác dụng bạn ạ, mà chanh cũng rất tốt trong việc trị mụn hay trị mụn đầu đen
    Còn dùng kem đánh răng bạn chỉ nên dùng kem trộn với muối thôi, đây là cách khác, không liên quan đến trứng bạn nhé.

12. tieuyentu9x

tieuyentu9x Member

• 37 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

luong thích bài này.

13. sakura92

sakura92 Member

• 75 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em làm rồi mà có khỏi đc đâu. Tính chất da của mình nó thế rồi. ko thể nào khỏi đc đâu. lúc đấy tì sạch thôi nhưng sau lại mọc như thường mà lỗ chân lông còn to ra ấy.

14. congiola

congiola Member

• 369 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

@chủ thớt: Để trị mụn đầu đen bạn có thể đến bệnh viện da liễu hoặc 108 cũng có điều trị thẩm mỹ. hay chọn các trung tâm thẩm mỹ lớn, có uy tín, và có tiếng cho đảm bảo.
    tuy nhin bạn cũng có thể tự trị mụn đầu đen tại nhà bạn thử lấy 50g bột yến mạch rồi trộn với 1 bát nước ấm thành bột nhão, sau đó đắp lên vùn mụn để 20p rồi rửa sạch bằng nước ấm. cách này cũng khs hiệu quả bạn thử làm trước nếu không khỏi thì đến bện viện hay TMV.

15. dangtin

dangtin Member

• 65 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy bảo có thể áp dụng cách dùng nước chanh bôi lên chỗ mụn trước khi đi ngủ. Sáng ngủ dậy rửa sạch mặt với nước lạnh. Lặp lại việc này vào các tối tiếp theo cho tới khi mụn đầu đen thực sự hết hẳn.

16. maylangthang

maylangthang Member

• 293 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

trị mụn hiệu quả ở đâu
    Thật ra mình thấy, dùng chanh trong trường hợp mức độ nhẹ thì còn ăn thua, chứ nặng và lan rộng thì cũng khó lắm. Muốn áp dụng cũng phải rất kiên trì. Mấy cách tự nhiên, có thể dùng để cải thiện và để tránh lên nhiều thêm, chứ chữa dứt điểm cũng khó.

17. roiemradi

roiemradi Member

• 33 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Rau diếp cá: Rau diếp cá có tác dụng tăng cường tuần hoàn máu, ngăn ngừa mụn trứng cá và mụn nước, làm đẹp da. Khi dùng, nên vò nhuyễn lá, vắt lấy nước, trộn với một ít cám gạo, thêm vài giọt dầu ôliu, đắp lên mặt 10-15 phút. Rửa sạch bằng nước lạnh.
    Ngoài ra mình ăn rau diếp cá nữa thì có tốt hơn ko nhỉ?

18. tranghien73

tranghien73 Member

• 51 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có bạn ah, Bạn mình ngày xưa lắm mụn lắm, đợt vừa rồi tự nhiên gặp nó thấy mặt nó nhẵn thín, chỉ có mất vết sẹo rỗ lâu ngày xưa, còn mụn thì chẳng còn cái nào, hỏi ra mới biết là ăn rau diếp cá nhiều, với lại bôi lên mặt nữa, mà ngày xưa nó dùng oxy 5 với 10 chả ăn thua gì

19. Tieuthu Tran

Tieuthu Tran Member

• 71 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

oxy 5 với 10 là gì hả bạn, hình như sữa rửa mặt cho nam à?
    Mình đang định dùng nước muối rửa mặt đây, ko biết hiệu quả đến đâu, nhưng cứ hi vọng là trị được :D

20. bangbang

bangbang Member

• 206 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Để trị mụn đầu đen bạn có thể đến bệnh viện da liễu để khám và mua thuốc chữa, tuy nhiên ở bệnh viện thì hồi như là thuốc bôi vs uống nếu bạn muốn nhanh hơn có thể đến một số thẩm mỹ viện lớn có uy tín để điều trị.