Trị mụn đầu đen ở mũi có đắt không?

Trị mụn đầu đen ở mũi có đắt không?

Chia sẻ trang này

1. Nhh

Nhh Member

• 99 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 1,057 Lượt xem

• 3 Lượt trả lời

Cả nhà ơi, trị mụn đầu đen ở mũi có đắt không nhỉ? mình bị khá nhiều mụn đầu đen ở đầu mũi. Nhìn mũi lúc nào cũng lấm tấm đen, rất khó chịu. Mình thấy là lại muốn nặn nhưng chỉ sợ lên nhiều hơn. Mình đang có ý định đi trị mụn đầu đen, nhưng chưa biết giá cả thế nào nên muốn lên đây tham khảo mọi người xem khoản giá cả thế nào. Ai biết thông tin, giá cả gì thì cho mình biết nhé.

2. muaha

muaha Member

• 425 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Mình thấy trị mụn đầu đen ở mũi cũng không khó, nếu bạn đi trị mụn đầu đen ở thẩm mỹ viện chắc 1-2 triệu cho một lượt trị.
    ngoài ra bạn có thể làm theo cách tự nhiên cũng hiệu quả bạn lấy 1 lòng trắng trưng gà rồi vắt thêm vài giọt chanh, sau đó lấy 1 mảnh vải cotton nhúng vào rồi đắp miếng vải lên vùng mụn, chờ khô là lột nhẹ cũng giúp lấy theo mụn đầu đen

3. tuongvivhtt

tuongvivhtt Member

• 48 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trị mụn đầu đen mà biết cách trị thì cũng ko đắt đâu.
    Bạn có thể trị mụn đầu đen bằng kem đánh răng hoặc trị bằng lòng trắng trứng gà. Đây là các pp từ tự nhiên rẻ nhưng chỉ áp dụng cho mụn ở múc độ nhẹ.
    Trị mụn mức độ nặng và để se khít lỗ chân lông hiệu quả nên qua tmv.
    Tham khảo thêm các cách trị mụn đầu đen khác do chị em chia sẻ tại đây: Cách trị mụn đầu đen hiệu quả

4. Nguyễn Ngọc Phương Trinh

Nguyễn Ngọc Phương Trinh Member

• 73 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Dùng viên uống antiacne aa+ là hết mụn đó! An toàn mà hiệu quả! Cái này từ thiên nhiên nên an toàn cho da mà ko sợ dị ứng hay hóa chất hại da gì cả! Share kinh nghiệm cho các bạn nhé!