Trị mụn đầu đen tại thẩm mỹ viện Phương Dung giá bao nhiêu

Trị mụn đầu đen tại thẩm mỹ viện Phương Dung giá bao nhiêu

Chia sẻ trang này

1. tiểu yêu

tiểu yêu New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 64,795 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

Vùng mũi của em có rất nhiều mụn đầu đen ấy. Em chỉ cần đụng tay là lấy được rất nhiều rồi. Em quyết đi trị mụn đầu đen, có chị/bạn nào đi chưa? Trị mụn đầu đen tại thẩm mỹ viện Phương Dung giá bao nhiêu ấy nhỉ? Em là sinh viên nên không có nhiều tiền đâu ak. Mấy trăm thì em mới trị đc, nếu tiền triệu thì em quit ạ.

Xem thêm: Cách trị mụn đầu đen tự nhiên tốt nhất.

2. bimhoang

bimhoang Active Member

• 186 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Đây là bí kíp của em nè. Đầu tiên thì em rửa mặt bằng srm, xông hơi mũi bằng nước nóng (khoảng 5 phút) để lỗ chân lông dãn ra. Xong dùng miếng lột mụn dán lên lúc mũi còn ẩm. 15’ sau lột ra thì cồi mụn ra rất nhiều, nhưng mà lỗ chân lông thì cũng toác ra lỗ chỗ, nhìn rất gớm 8-> Xong em dùng kem đánh răng trét một lớp mỏng lên mũi. Lúc đầu tiên rát kinh khủng, e còn tưởng bỏng luôn rồi 8-> Sau khoảng vài chục giây cố chịu thì e rửa sạch luôn rồi ôm cái mũi đỏ chót đi ngủ (trong khi hướng dẫn người ta bảo là phải để khô qua đêm ạ). Sáng hôm sau dậy thì e thấy mũi khô hơn, ít dầu hơn, lỗ chân lông cũng khít lại hẳn (bình thường e ngủ dậy thì mặt rất nhiều dầu, nhất là cằm và mũi).

Quá trình chỉ có thế thôi ạ, nhưng sau 1 tuần mũi em vẫn sạch mụn, đến tuần thứ hai mới bắt đầu trồi lên 1 cái to to, thế là em lại nặn lên rồi quẹt kem đánh răng lên chỗ đấy, cũng khít lại luôn. Từ sau đấy cứ khoảng 3,4 ngày em lại quẹt kem đánh răng lên mũi rồi chà chà =)) Mấy lần về sau này thì không bị bỏng rát như lần đầu nữa nhưng mà em vẫn sờ sợ nên chỉ để một hai phút rồi rửa đi luôn. 1 tháng rồi và mũi em vẫn đang trơn tru sáng bóng [​IMG] (mua 3 miếng nose pack nhưng mới dùng có 1 =)))

3. Enomist

Enomist Member

• 413 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Vậy thì em dùng các phương pháp tự nhiên như chị ở trên tư vấn đi.

Ra tmv ko có chuyện tốn mấy trăm đâu em, phải vài triệu đó

4. Emcute

Emcute New Member

• 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mặt nạ sữa tươi, khoai tây cũng ok à nha ;)
    Hỗn hợp sữa tươi và khoai tây là sự kết hợp hoàn hảo để làm trắng da, loại trừ mụn đầu đen.
    Nguyên liệu:
    + 1 củ khoai tây
    + 1/2 cốc sữa tươi
    + 3 thìa cà phê bột mì
    Cách làm:
    Khoai tây gọt vỏ ép lấy nước. Thêm sữa tươi và bột mì vào tạo thành hỗn hợp. Đắp hỗn hợp lên vùng da bị mụn. Để khoảng 20 phút rồi rửa lại với nước ấm.

5. Phan Hoàng Minh Thư

Phan Hoàng Minh Thư New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn thử mặt nạ mật ong đi trước khi bôi loại mặt nạ này, rửa mặt bằng nước ấm để nở các lỗ chân lông. Sau đó bôi mật ong và để nguyên trong 30 phút. Rửa sạch mặt bằng nước ấm, sau đó rửa lại bằng nước lạnh để se khít lỗ chân lông

6. Nguyễn Thị Ly

Nguyễn Thị Ly New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mặt nạ chanh - trứng

Đây là giải pháp tuyệt vời trị trứng cá có thể hợp với mọi loại da. Vắt một nửa quả chanh và trộn với một thìa lòng trắng trứng đã đánh đều. Bôi lên mặt, để qua đêm. Sáng dậy, rửa sạch mặt bằng nước ấm. Nhớ đừng bôi hỗn hợp trên lên miệng và mắt.

7. ThanhNga

ThanhNga New Member

• 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Giá trị mụn ở phương dung tầm 2-4 tr đó bạn ah. Nhưng nhiều lần điều trị hay sao ý.
    mà cũng tùy thuộc vào mức đọ bạn bị mụn nặng hay nhẹ, ít hay nhiều nữa.

8. hangnguyen

hangnguyen Member

• 455 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Nhiều lần mới có giá 2-4 triệu thôi bạn ơi, trị mụn không đắt đâu. :D Mình có chị bạn cũng vừa đi trị mụn về và mất hơn 3 triệu thôi, đến tmv tầm 5 lần

9. Kìu non

Kìu non Active Member

• 702 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Re: Trị mụn đầu đen tại tmv Phương Dung

Các bạn có thể dùng các phương pháp tự nhiên trị mụn đầu đen được mà, đâu cần đến tmv đâu:

Bạn có thể sử dụng nhiều phương pháp để tẩy tế bào da chết và loại bỏ mụn đầu đen chỉ bằng những thực phẩm trong tủ bếp của bạn.

Hạt nhục đậu khấu giúp loại bỏ da dầu hay các axit lactic trong sữa giúp phá vỡ các tế bào da cũ để chúng biến mất khi bạn rửa mặt. Nếu không, bạn có thể sử dụng bơ thay vì sữa thường xuyên (nó có chứa axit lactic). Bạn cũng có thể sử dụng baking soda và nước, nước chanh và đường, hoặc muối và kem chua.

Cách tiến hành: Đơn giản chỉ cần kết hợp hòa trộn các hỗn hợp trên lại với nhau để tạo thành một miếng dán mỏng trên mặt của bạn.

Rửa sạch mặt với nước và sau đó áp dụng tẩy da chết bằng cách massage da mặt theo chuyển động tròn.

Tập trung vào các nốt mụn đầu đen, nhưng nhớ nên chà nhẹ nhàng vì chúng rất nhạy cảm. Chà quá mạnh tay có thể làm hỏng da của bạn. Tẩy tế bào da chết trong 3-5 phút. Sau đó, rửa sạch lại mặt sạch sẽ.