Trị mụn ở chi nhánh nào của thẩm mỹ Đông Á cũng tốt như nhau hay sao z mọi người

Trị mụn ở chi nhánh nào của thẩm mỹ Đông Á cũng tốt như nhau hay sao z mọi người

Chia sẻ trang này

1. Mèo Rin

Mèo Rin New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 2,825 Lượt xem

• 61 Lượt trả lời

Mọi người ơi cho em hỏi xíu , da mặt em trước giờ ít mụn lắm chỉ gần tới tháng thì mới nổi lên 2- 3 cái là cùng nhưng cách đây 2 tháng em xài mỹ phẩm không hợp với da nên bị kích ứng lên mụn nhiều , trong gần 1 tháng này thì em mua thuốc bôi thấy cũng bớt 40% rồi nhưng vẫn nản , hết 3 cái thì lên 1 cái , giờ mặt e má phải bị thâm nhiều + 3, 4 mụn con , má trái thì thì còn thâm , dưới cằm thì 3-4 cái mụn bọc to đùng + mụn ẩn nhiều , em tính đi trị mụn ở Đông Á nhưng không biết tình trạng của em thì phải trị bao nhiêu lần là ổn , và sau mỗi lần trị e có thể trang điểm ( bôi kem nền ) bình thường được không ạ .

2. Giang Trần

Giang Trần New Member

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

nếu về phẫu thuật tm thì mình ko nói vì pttm thì còn phụ thuộc vào con mắt thẩm mỹ của bsy, nhưng nếu về da thì m nghĩ ở chi nhánh nào cũng như nhau cả thôi b ah. vì nó đc chuyển giao cùng 1 công nghệ mà

3. Mèo Rin

Mèo Rin New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đang đau khổ vì đám mụn nổi loạn , nên muốn tìm hiểu kĩ r đi trị luôn 1 lần :(

4. Giang Trần

Giang Trần New Member

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ừm, bữa trc t thấy trên diễn đàn, có 1 chị cũng bị mụn do kích ứng mỹ phẩm như b, điều trị 21 ngày thì da mịn với hết mụn hẳn. nick là gì t ko nhớ nổi nữa
    mà b đg ở đâu?

5. Mèo Rin

Mèo Rin New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

M ở Đồng Nai nè b , mà có điều thấy cái 21 ngày phải làm liên tục mà mình thì ko có thời gian nhiều để lên sg , nên ko biết sao đây :(

6. Jeny Pham

Jeny Pham Member

• 167 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

đông á cũng có nhiều cơ sở mà hình như mới có ở sg, cần thơ vs bình dương thôi chứ chưa có đồng nao thì phải

7. thuynga

thuynga Member

• 253 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

chịu khó đi bạn ơi. thế mới nhanh khỏi được. mà mình thấy là đi khám bác sĩ sẽ sắp xếp liệu trình phù hợp vào cuối tuần nếu cần thiết mà.

8. Emily Nguyen

Emily Nguyen Member

• 182 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

9. Mèo Rin

Mèo Rin New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Da mình có mụn bọc nên lúc gọi cho bên TMV để tư vấn thì người ta nói là không dùng liệu trình laser được mà phải nặn r dùng liệu trình khác . Mà mình thì sợ nhất là nặn mụn , cũng có đi nặn 1 lần r , mặt từ có 1 , 2 cục mụn nhỏ thành cả chục cái trên mặt tởn tới già luôn :( .

10. Yunyun86

Yunyun86 Member

• 223 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

phải nặn à bạn? nhưng mà mụn bọc thì cũng khó nhỉ. m thấy nặn xong mà chiếu ánh sáng với tinh chất vào thì cũng đỡ mà

11. MeBong

MeBong Member

• 269 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

thế thì sẽ se đầu mụn vào nên không bị thâm à

12. ngocbich

ngocbich Member

• 134 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

da bị mụn là da bị tổn thương nặng rồi. thế nên nếu càng nặn mụn thì da sẽ càng bị tổn thương nặng hơn, thế nên chắc chắn sẽ bị thâm. còn bạn hạn chế làm da bị tổn thương hơn thì sẽ đỡ bị thâm hơn chứ sao

13. haidinh

haidinh Member

• 246 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

được cái ở đông á thì toàn áp dụng công nghệ da mới nên về thì vẫn trang điểm bình thường bạn nhé. còn liệu trình thì phải đi khám bác sĩ nói mới biết được

14. Dautaynho

Dautaynho Member

• 225 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

trị mụn thì không nên trang điểm chứ bạn nhỉ? vì như thế thì sẽ làm da bí và bị mụn nhiều hơn

15. Hà Tùng

Hà Tùng Member

• 215 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thấy ở đông á trị mụn xong thì về được trang điểm bình thường luôn. còn thông thường thì đúng là bị mụn thì không nên trang điểm vì là da bí sẽ bị nặng hơn. nhưng dùng loại có chất kem nhẹ nhàng và tẩy trang sạch thì không sao đâu

16. Emily Nguyen

Emily Nguyen Member

• 182 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

thường thì dùng kem chống năng là phải tẩy trang nữa là trang điểm. nên phải chú ý trang điểm sạch để làm sạch và thông thoáng da

17. thanhtam2014

thanhtam2014 Member

• 241 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

em xem trên fanpage đông á nhiều c trị mụn xong da đẹp lắm nhé. nhìn thích mê ấy

18. maikieu

maikieu Member

• 218 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

đâu bạn? cho m xem với

19. Vy An

Vy An Member

• 159 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

20. oanhbt

oanhbt Member

• 227 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

đây là trị mụn theo liệu trình à bạn? không biết là sau bao nhiêu ngày mà da đẹp thế kia nhỉ?