Trị mụn tại tmv kangnam có thực sự hiệu quả không mọi người

Trị mụn tại tmv kangnam có thực sự hiệu quả không mọi ng?

Chia sẻ trang này

1. thanhha94

thanhha94 New Member

• 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

• 3,541 Lượt xem

• 33 Lượt trả lời

Trị mụn tại tmv kangnam có thực sự hiểu quả không mọi ng?

Hiện e đang là sinh viên năm 3, e bị mụn tầm 6 năm rồi, em bị mụn mủ và mụn bọc. Em đã thử 1 vài phương pháp tự nhiên như đắp mặt nạ, dung thuốc bắc mà ko ăn thua và e có đến bv da liễu thăm khám, uống thuốc nhưng chỉ giảm đc thời gian ngắn rồi mụn lại mọc lên. Em có tìm hiểu trên mạng thấy bên tmv kangnam có pp trị mụn bằng oxy led hiệu quả lắm mà ko biết thực hư như thế nào, có anh chị nào đã và đang trị mụn ở đây rồi chia sẻ giúp e với ah? Em cảm ơn.

2. thuyDieu

thuyDieu New Member

• 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em cũng giống c nhiều mụn lắm, đắp mặt nạ các kiểu mà cũng ko khỏi, cứ lên mạng sớt pp nào là e về thực hiện mà cũng chẳng ăn thua.

thanhha94 thích bài này.

3. Lam Chiều

Lam Chiều Well-Known Member

• 247 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Nếu đang tuổi dậy thì thì có mụn là đương nhiên, vài năm là giảm dần và tự mất. Nên e đừng lo quá.

thanhha94 thích bài này.

4. thanhha94

thanhha94 New Member

• 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

e cũng thử các phương pháp thiên nhiên rồi nhưng ko ăn thua, mùa hè là mụn mủ mụn bọc còn sưng lên, cũng hết tuổi dậy thì mà mụn vẫn nổi c ah.

5. Honey

Honey Active Member

• 404 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Bị mụn mủ và mụn bọc thì phải nặn nhân mụn ra hết thì mới khỏi, chứ để mà đắp các mặt nạ hay uống thuốc thì nó giảm sưng nhưng nhân mụn vẫn còn, rồi lại tái phát thôi e ah

thanhha94 thích bài này.

6. thanhha94

thanhha94 New Member

• 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Da e lại là da nhờn nữa, có lần e cũng tự nặn mà đau lắm, vì nhiều nốt chi chít nên ko nặn được c ah, nốt nào e nặn e thấy còn bị viêm và sưng hơn. :(:(

7. NgocLinh90

NgocLinh90 New Member

• 25 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Bạn này giống hệt mìh mấy tháng trc, mìh thì bị mụn ẩn dưới da và trứng cá nhìu, mìh đag điều trị bằng oxy-led ở kangnam nè. Giờ còn mấy liệu trìh cuối, đang hy vọng lắm bạn ah

thanhha94 thích bài này.

8. thanhha94

thanhha94 New Member

• 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

bạn trị ở kangnam rồi ah, ôi may quá, mình đang tìm hiểu chỗ này mà ko biết thế nào, kết quả bây giờ như thế nào rồi, trị trong trong bâu lâu, mất nhiều thời gian ko bạn?

9. NgocLinh90

NgocLinh90 New Member

• 25 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Lúc đầu da mìh cũng nhiều mụn. Mìh cũng tìm hiểu pp này trên mạg thấy nhiều c e bảo trị đc gần sạch mun nên đăng ký tư vấn thử và qđ làm luôn. Mình làm đc 5 lần rồi, giờ mụn giảm đc tầm 60-70% rồi da ko bị sần sùi nữa, còn 3 lần nữa.

phamnhinhi and thanhha94 like this.

10. NhatMinh

NhatMinh New Member

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em cũng bị mụn đầu đen, có cách nào điều trị ko các chị nhỉ? Pp này có chữa mụn đầu đen ko chị?

11. DongPT

DongPT New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hàng đây mấy a c xem đi:

12. DongPT

DongPT New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E là nam, nay 20 tuổi, cũng nhiu mụn bọc lắm ah, nhờ các chế chia sẻ.

@NgocLinh90 : c ơi, c trị hết bao nhiêu tiền rồi? Có đắt lắm ko, e đang là sv nghe bảo bên này trị mụn cũng đc mà thuốc đắt lắm.

13. DongPT

DongPT New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em xem đoạn video thấy người ta nặn mụn cũng sợ, ko biết có đau ko vì e mụn bọc khó nặn lắm :eek:

14. thanhha94

thanhha94 New Member

• 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

5 lần mới có 60% thôi ah, họ có nặn nhân mụn ko bạn? 1 lần điều trị cách nhau bao lâu, ngoài trị theo liệu trình có dùng them gì ko bạn, bạn có thể nói rõ các liệu trình đã trị giúp mình với.

15. thanhha94

thanhha94 New Member

• 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Ko biết bạn @NgocLinh90 có làm như này ko

16. Miu_miu

Miu_miu Well-Known Member

• 271 Bài viết

• 229 Được cảm ơn

Mình toàn mụn cám, mà chỉ lột thôi, tuần lột 2 lần, hóng c e làm pp này

17. NgocLinh90

NgocLinh90 New Member

• 25 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

@ Dongpt, Thanhha94: Trị đc 60% là mình mừng lắm rồi vì mụn nhiều lắm. Lần đầu thì người ta bôi tinh chất cho mình, lần tiếp thì mình bị họ nặn mụn, lúc nặn cũng đau lắm nhưng c nv an ủi pải lấy hết nhân mụn thì mới sạch mụn đc. để ngta nặn vẫn đỡ hơn là mih tự nặn hay ra ngoài nặn.ngta có thuốc bôi trị mụn mủ bọc cũng tốt lắm b ak.bôi vào là hôm sau se lại đóng vảy rồi.mỗi tội thuốc này xót

@ NhatMinh: pp oxy-led trị đc cả mụn đầu đen đấy, vì hôm tư vấn mình nghe bs tư vấn có nhắc đến.

thanhha94 thích bài này.

18. NgocLinh90

NgocLinh90 New Member

• 25 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Sau lần thu 3, thứ 4 thì mình thấy mặt mũi nhẹ nhõm hẳn, mụn bắt đầu thuyên giảm, ko còn sưng như hôm nặn, da cảm thấy mịn mịn và sang hơn ko đỏ lừ như trc, da cũng đỡ nhờn hơn.

thanhha94 thích bài này.

19. NgocLinh90

NgocLinh90 New Member

• 25 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

C cũng vừa xem xong , ng ta cũng làm các bước như thế, nặn mụn thì cũng đau thật nhưng ko nặn thì ko khỏi đc. C trị ở đây tổng cộng hết 6tr7 có cả mua thuốc nữa, thuốc đắt nhưng c đăng ký vào dịp khuyến mại nên cũng rẻ hơn. C thấy bên này hay có chtr khuyến mại dành cho hs, sv đấy.

20. lamtuyen

lamtuyen New Member

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sao em cũng đang trị ở đây, vừa rồi e làm lần 2, mới nặn mụn xong, e đau khủng khiếp, mà chưa thấy gì.
    @ Ngoclinh90: sau nặn mụn mấy hôm là hết sưng hết đau vậy c? mặt e sau khi nặn vẫn còn sưng lắm