Trị mụn thâm ở mặt ở đâu hiệu quả mà an toàn?

Trị mụn thâm ở mặt ở đâu hiệu quả mà an toàn?

Chia sẻ trang này

1. blackheart

blackheart Member

• 47 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 1,737 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

Cóa ai biết trị mụn thâm ở mặt ở đâu hiệu quả mà an toàn ko? Mình nghe nói giờ nhiều TMV làm rồi hỏng cả da đi, làm da xù xì mà mụn vẫn mọc lại. Vết thâm cũng từ từ trở lại, nghe mà ghê quá. trị mụn thâm ở mặt ở đâu hiệu quả mà an toàn khó tìm lắm hay sao mà phải chọn địa điểm đến TM rồi về lại thế. Ai biết mách giùm em với nhé, Thanks!

Bạn đã xem chưa ? ;)

Tag : Trị mụn thâm , Tri mun tham , cách trị mụn thâm

2. Hggiang

Hggiang Member

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Re : Trị mụn thâm ở mặt ở đâu hiệu quả mà an toàn ko?
    Bạn phải cẩn thận đấy nhé. Mình nhớ là có 1 bạn cho 1 đường link cũng về vấn đề mụn nhọt này, trong đó, một bạn gái kể chuyện chữa mụn bằng liệu pháp ánh sáng ở Hoà Mã (HN), tốn kém (8 Triệu), lại đau đớn, vì họ lấy kim chọc vào da mặt mình để chích mủ ra - mà đau nhất là không đỡ tí nào, đã thế mỗi lần đến bọn nó lại bảo "hôm nay trông mặt chị đỡ hơn rồi đấy" - lại càng lộn tiết, nên bạn gái đó bỏ luôn rồi, mặc dù vẫn còn 210.000 ở đó. Nói ra để các bạn tham khảo. Trước mình cũng có mụn nhưng mà mình trị bắng cách uống luôn thuốc tránh thai Diane 35, sau 3 vỉ thì hết. Mình còn uống thêm cả dầu gấc viên nang Vinaga nữa, rất hiệu nghiệm đấy

3. bangbang

bangbang Member

• 206 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn thử đến mấy trung tâm thẩm mỹ lớn ấy, nhìn cơ ngơi điều kiện, dịch vụ là cũng cảm thấy yên tâm được một phần
    mình cũng nghe các chị trong diễn đàn hay nhắc TMV kangnam gì đó, mà ko biết đã có ai thử đến đó chưa

4. phaidep

phaidep Active Member

• 363 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Uống thuốc tránh thai trị mụn được đó,
    Nhưng neen uống theo chỉ dẫn cuả bác sỹ

5. hoahongden

hoahongden Member

• 308 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

TMV bạn xem cái nào có cơ sở thiết bị tốt thì đến, bạn có thể đến tận nơi mà tham khảo.
    Ngoài TMV bạn có thể đến các nhà thuốc đông y, nếu do nội tiết và hợp thuốc, biết đâu bạn sẽ khỏi, mà cũng ko cần mất nhiều tiền

6. Hạ Buồn

Hạ Buồn New Member

• 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em dùng antiacne hết mụn đó chị ah. Trước bị mụn đi khám bác sĩ uống bao nhiêu thuốc tây rồi kem bôi nữa nhưng mà ko hết. Em uống thử và bây giờ hết mụn rồi đó. Chị dùng thử xem sao?

7. longlong

longlong New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thuốc đó là gì vậy ??? đừng uống bậy bạ nhé mọi người, cần có hướng dẫn của bác sĩ và sử dụng mĩ phầm có nguồn gốc nhé, lúc mình bị mụn, mình đi khám bác sĩ chỉ cho dùn Not Today sản phẩm ý tưởng pháp á, công dụng lắm. có srm chăm sóc da nữa .

8. Lantran

Lantran New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình co sp làm đẹp an toàn của Tâm Tâm.băn có thể dùng thử ạ.?bột đậu đỏ.bột trà xanh.sêrum trị mụn,tinh dầu cam.càn thi lh

Các file đính kèm:

9. nguyenminhduy

nguyenminhduy New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nếu đắp mặt bằng chuối chín mà hiệu quả thì chắc nh ng làm rồi , mọi ng cần gì phải tốn công đi chữa làm cái gì nhỉ , như bản thân e chữa mấy mẹo dân gian này không ổn lên ko không tin lắm phải tìm chỗ nào uy tín mà theo thuốc thôi .