Trị mụn thật xinh, lung linh đón Giáng Sinh

Trị mụn thật xinh, lung linh đón Giáng Sinh

Chia sẻ trang này

1. xinhxinh01

xinhxinh01 New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 66,557 Lượt xem

• 6 Lượt trả lời

Không khí của mùa lễ hội Noel đang tràn ngập khắp mọi nơi. Đây chính là dịp để chúng ta có thể làm mới mình và tỏa sáng hơn bao giờ hết. Cách đơn giản nhất để làm cho bản thân mình luôn tươi mới, xinh đẹp đó chính là sở hữu một làn da trắng sáng, sạch bong mụn và không còn bận tâm bởi những nỗi lo thầm kín.

Vậy làm thế nào để có được vẻ đẹp toàn diện, xinh xắn mà vẫn tiết kiệm được chi phí trong mùa Noel này?

Thật dễ dàng, Thẩm mỹ viện Kangnam sẽ giúp bạn thực hiện được mong ước này một cách đơn giản hơn bao giờ hết. Khi đến với các dịch vụ thẩm mỹ làm đẹp của thẩm mỹ viện như tắm trắng, triệt lông, trị mụn, bạn sẽ có cơ hội thêm tự tin và tỏa sáng cùng những dịch vụ chăm sóc da hoàn hảo với mức giá ưu đãi cực kỳ hấp dẫn.

Khuyến mãi trị mụn:
    Sạch mụn vĩnh viễn với công nghệ trị mụn bằng Oxy-Led tại Thẩm mỹ viện Kangnam
    - Giảm ngay 50% chi phí trị mụn lần đầu tiên (Khi tham gia 1 trong 2 gói tiếp theo).
    - Giảm thêm 20% khi đăng kí gói 3 lần trị mụn tiếp theo.
    - Giảm thêm 30% khi đăng kí gọi trị mụn 5 lần tiếp theo.
    Đặc biệt, tặng thêm 10% cho tất cả các lần điều trị dành cho gói 2 khách hàng đăng kí cùng nhau.
    Đăng kí khuyến mãi tại đây

2. nemchuathanhhoa

nemchuathanhhoa New Member

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đọc tiêu đề thấy hấp dẫn quá, cứ tưởng hướng dẫn cách trị mụn, hóa ra là dịch vụ ak?

xinhxinh01 thích bài này.

3. xinhxinh01

xinhxinh01 New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đúng rồi bạn ạ. Đây là khuyến mại trị mụn nhân dịp Noel tại thẩm mỹ viện ưu đãi dành cho các thành viên.
    Phương pháp trị mụn này tận gốc, cam kết trị mụn vĩnh viễn. Bạn quan tâm có thể đăng ký ngay tại đây
    Đăng kí khuyến mãi tại đây

4. heroclassic

heroclassic New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị xinhxinh01 ơi ! e ở SG, nếu giờ đk thì còn kịp không ạ. tại vì em thấy gần hết 31/12 gói 5 lần dieu tri xai sao kịp @@

5. xinhxinh01

xinhxinh01 New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi, bạn vui lòng đăng ký khuyến mại trị mụn đón Tết tại đây nhé.: http://trimuntrungca.info/km/khuyen-mai-tri-mun.html/

Hiện tại, chương trình này vẫn còn áp dụng đến hết 4/1/2014. Bây giờ đăng ký vẫn kịp bạn ah.

6. hanhphuclagi

hanhphuclagi New Member

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ko tin đc. vì mình đi điều trị mụn ở spa nhiều lần rồi: kangnam, thiên khuê, nói chung ko ăn thua . nên mình đã uống thuốc kết hợp chăm sóc da từ bv da liễu. giờ đã hết mụn :)

7. vetau24h

vetau24h New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có cách nào trị mà không bị đau không, mặt mình mụn muốn trị lắm mà thấy dùng dao kéo cắt thấy sợ quá, có thuốc nào sứt không bạn