Tư vấn trị mụn trứng cá hết bao nhiêu tiền?

Trị mụn trứng cá hết bao nhiêu tiền?

Chia sẻ trang này

1. nangsom123

nangsom123 Member

• 46 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 1,377 Lượt xem

• 6 Lượt trả lời

Mọi người ơi, có ai biết trị mụn trứng cá hết bao nhiêu tiền không ạ? Dạo này toàn phải thức khuya chấm bài nên mặt mình nổi rất nhiều mụn. Mình có đổi qua xài sản phẩm của biore,nivea mà vẫn không đỡ chút nào còn mọc nhiều thêm. Mình đang tính đi đến bệnh viện da liễu or tmv để điều trị mụn mà không biết chi phí điều trị có đắt không m.n nhỉ? :(

2. Haibang_vib

Haibang_vib Member

• 67 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cũng tùy theo mụn của bạn ở tình trạng như thế nào. Bạn cứ đến tmv họ khám rồi phán giá cho bạn :). Họ cũng tư vấn cho bạn lịch trình điều trị mụn hiệu quả cùng chi phí mỗi lần là bao nhiêu. Thông thường, một liệu trình điều trị mụn cũng phải có mức chi phí từ khoảng dăm ba triệu j đó.

3. Capuchino

Capuchino Member

• 57 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

híc, mình dạo này cafe cà pháo nhiều, cũng bị mụn nhiều quá ak. trị mụn thế này xong có bị lại ko nhỉ? mình ngại đến mấy tmv, ngại cả vụ tư vấn vì họ cứ toàn nói ngon nói ngọt, tốt thì chẳng biết có tốt thật ko.

4. Capuchino

Capuchino Member

• 57 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

híc, mình dạo này cafe cà pháo nhiều, cũng bị mụn nhiều quá ak. trị mụn thế này xong có bị lại ko nhỉ? mình ngại đến mấy tmv, ngại cả vụ tư vấn vì họ cứ toàn nói ngon nói ngọt, tốt thì chẳng biết có tốt thật ko.

5. quangninh

quangninh Member

• 187 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tùy thuộc mức độ nặng nhẹ mà có giá khác nhau, cũng phải xem bạn trọn phương pháp điều trị. Nhưng trị trứng cá trùng bình chắc cũng 2-3 triệu 1 lần. Bạn nên đến TMV tham khảo và lựa chọn cho phù hợp

6. Ngoc Lan

Ngoc Lan Member

• 91 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình thì dùng antiacne aa+ trị mụn thui! Tầm 3 hộp thì hết mụn, giá trước là 220k/hộp mà ko thấy tái phát gì cả đâu! :D

7. zen

zen Member

• 84 Bài viết

• 3 Được cảm ơn