Trị mụn trứng cá tại thẩm mỹ viện quốc tế bally có để lại sẹo không?

Trị mụn trứng cá tại thẩm mỹ viện quốc tế bally có để lại sẹo không?

Chia sẻ trang này

1. Gió xinh

Gió xinh New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 2,929 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

Câu hỏi như tiêu đề ạ. Mặt em bị mụn trứng cá nhiều lắm, giờ đỡ hơn thời sinh viên rồi nhưng vẫn nhiều, em được mách đến thảm mỹ viện quốc tế Bally, các chị cho em hỏi trị mụn trứng cá ở tmv này có để lại sẹo không vậy?

Ai biết thông tin chia sẻ cho em với ạ

2. ^_^

^_^ Member

• 103 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trị mụn đến Bally cũng ổn đó bạn, tmv này quy mô và uy tín nên bạn có thể yên tâm khi sử dụng dịch vụ ở đó. :)

3. samttn

samttn Member

• 108 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trị xong 1 lần mà mọc nhiều mụn thì ai dám đến tmv này trị mụn nữa? cả nhà có thông tin gì về dịch vụ bên này k cho em hòng với

4. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Vậy là chữa mụn ko đc hả bạn? Nghe ghê thế. :-ss Ko biết thông tin có chính xác ko

5. Bà mẹ trẻ

Bà mẹ trẻ Active Member

• 662 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Thông tin từ các diễn đàn chỉ là tham khảo thôi các bạn nhé, đừng tin hoàn toàn vì đó toàn các thông tin từ 1 ai đó bạn ko biết đăng nên ko thể kiểm chứng đc

6. buitrami

buitrami Active Member

• 245 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

ông cha ta bảo rồi'' không có lửa làm sao có khói'' vậy nên cũng phải cân nhắc lại việc đi trị mụn trứng cá tại tmv bally này nhé

7. ngocanhhh

ngocanhhh Member

• 41 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình thấy tmv cũng được mà trị mụn trứng cá mà lại mọc nhiều hơn thì ai dám đến sử dụng dịch vụ chứ nhỉ? liệu có thông tin gì sai lệch k?

8. yentrang

yentrang Member

• 206 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

trị mụn trứng cá khỏi đc hay ko còn tùy cơ địa của mỗi ng có hợp ko đấy c ah. có ng khỏi, có ng ko đỡ. nhưng như đứa bạn e, đến đó trị. sau ko đỡ làm nó cũng nản luôn.
    hình như hết gần 9 triệu ấy.

9. hyvongnhonhoi

hyvongnhonhoi New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

10. Cục Mỡ

Cục Mỡ New Member

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tùy từng cơ địa cùng như cách chăm sóc da tại nhà sau khi điều trị nữa mà :)) chứ nói thật là thẩm mỹ nào cũng có vài vụ "lửa và khói" như vậy, nên để yên tâm các chị em có thể đến nghe tư vấn, kiểm tra, ổn thì làm, không thì ta đi nơi khác :))