trị mụn trứng cá

trị mụn trứng cá

Chia sẻ trang này

1. nguyen hong phuc

nguyen hong phuc New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 950 Lượt xem

• 5 Lượt trả lời

mọi ng ơi giúp mình vơi , mình là nam 19 tuổi bị mụn cũng tầm 6 năm rồi , từ đầu bị lưng ngực , xong dần thì bị mặt bg bị lan ra cả tay mình muốn chữa thì đến đâu chữa hợp lý nhất mình bị mồ hôi dầu , và có bạn nam nào bị giống mình và chữa hết chưa mọi ng giúp mình với

2. Sontung

Sontung New Member

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cái giống mồ hôi dầu thì dễ bị mụn lắm, lại mùa hè, trc mình cũng bị mụn nhưng toàn mụn thịt, chữa ko khỏi dù mọi cách, sau thì cứ ăn uống nghỉ ngơi, sinh hoạt điều độ, nó giảm đi nhìu.

3. BeBong

BeBong Active Member

• 433 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Bạn mình cũng bị mụn trị ở mỹ viện kangnam hết sạch bạn ah, trị đc time dài rồi, mà chưa thấy mụn phát lại. Trên DĐ đang có chương trình nhận khuyến mại từ các mỹ viện uy tín, bạn tham khảo xem có chữa mụn ở đó ko nhé : https://docs.google.com/forms/d/1u6n59aPj32dhzvvComaBPn6GWVco7ZNALx5ng8XmG80/viewform

4. thuhuongnd

thuhuongnd Member

• 62 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

trc mình cũng bị mụn trứng cá gê lắm. sau tìm hiểu trên mạng, xem video trị mụn ở tmv kangnam thấy có vẻ tin tưởng nên mình cũng đến đây làm.
    m mới điều trị xong liệu trình trị mụn lần cuối cùng. giờ mặt đỡ đến 95% rồi bạn ah.

5. giahan

giahan Member

• 57 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

trước tiên là triệt bớt mồ hôi dầu, bạn nổi mụn nguyên nhân là do tuyền mồ hôi này làm các vi khuẩn dế bám trên bề mặt da, làm tắc nghẽ lỗ chân lông sinh ra mụn. Giảm thiểu da nhờn bằng cách chăm sóc vệ sinh da thường xuyên, nên dùng giấy thấm mồ hôi.

6. zen

zen Member

• 84 Bài viết

• 3 Được cảm ơn