Trị mụn uy tin ở đâu Hà Nội?

Trị mụn uy tin ở đâu Hà Nội?

Chia sẻ trang này

1. Nhung

Nhung New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 4,174 Lượt xem

• 41 Lượt trả lời

E chào cả nhà
    E là sinh viên, bị mụn hơn 1 năm nay rồi, tình trạng của e hiện tại nặng hơn nhiều vì e hay dùng tay nặn mụn, giờ để lại vết thâm và sẹo nhiều lắm.
    E cũng có đi khám ở viện da liễu rồi nhưng ko đỡ.
    Cho e hỏi ở đâu Hà Nội có TT trị mụn tốt, uy tín mà chi phí vừa phải với sinh viên không ạ?
    Thank cả nhà.

2. HaiLua

HaiLua Active Member

• 188 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trước tiên là bạn nên tránh tình trạng dùng tay năn mụn vì mỗi lần năn thì mụn bị viêm nhiễm và nặng hơn
    Mình thấy nhiều pp thiên nhiên chữa mụn hiệu quả như nghệ hay kem đánh răng, ko biết bạn đã dùng chưa

3. Capuchino

Capuchino Member

• 57 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Híc, e cũng bị mụn 1 thời gian rồi. ngày càng nhiều. bôi j cũng chả thấy khỏi. nge mọi người nói thì mụn ko chữa khỏi đc. đến bệnh viện da liễu còn ko khỏi nói gì đến chỗ ngoài

4. Hải Yến

Hải Yến New Member

• 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Dùng tay nặn mụn là điều tối kỵ đấy em ơi.
    Đi khám da liễu cũng tốt nhưng họ chỉ soi da và cho thuốc về uống + bôi thôi, cũng ko thể đỡ được.
    1 phần do nội tiết, 1 phần là do họ chưa lấy nhân mụn thì làm sao mà khỏi đc.

5. Mẹ Cún

Mẹ Cún Active Member

• 399 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Ko nên lấy tay sờ hay nặn mụn nhé.
    Bạn có thể đến một số trung tâm thẩm mỹ uy tín, nhưng những thẩm mỹ lớn thì giá cả ko phù hợp với sinh viên, hôm trc mình lượn lờ trên DĐ thấy bên Kangnam đang có khuyến mại đến 60 %. Bạn thử đến đó xem thế nào nhé, hình như địa chỉ 39 Quang Trung

6. Hải Yến

Hải Yến New Member

• 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nói chung đi trị mụn thì nên chọn chỗ nào uy tín 1 chút. Nhưng mà em ý là sinh viên nên cũng khó. Vì chi phí vào những TMV to to thường là ko rẻ chút nào.

7. Nhung

Nhung New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E dùng thử hết các cách rồi chị ạ, lên mạng search rồi mọi ng bảo e đều làm theo nhưng ko khỏi đc.
    Bây giờ ra đường, giao tiếp e ko dám nhìn thẳng nữa, mất tự tin nhiều lắm :(
    Các chị biết ở đâu bảo e với ạ.
    E cũng tìm hiểu ở các TT lớn nhưng nhiều tiền quá, mà nếu ko khỏi thì cũng chết :(

8. Capuchino

Capuchino Member

• 57 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trị mụn quan trọng là phải khỏi, mang lại hiệu quả. chứ cứ tìm chỗ nào mà giá cả sinh viên mà chất lượng chả ra gì thì thôi nghỉ cho nó lành. vừa tốn tiền, tốn thời gian, lại hành hạ đày đoạ cái mặt càng khổ.

9. Mẹ Cún

Mẹ Cún Active Member

• 399 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

mẹ nó có nhầm lẫn ko nhỉ
    Nếu điều trị ở các trung tâm ko có tên tuổi thì sợ tiền mất tật mang đó mẹ nó ah với lại cũng tùy thuộc
    Có người hợp thì nhanh khỏi có ng ko hợp thì lâu lắm

10. Nhung

Nhung New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trị mụn ở những TT lớn thì SV bọn e ko có tiền chị ạ.
    Mà tầm tuổi bọn em, hầu như đứa nào cũng có mụn cả. E cũng đi làm thêm nhưng ko đủ tiền để chi trả cho việc này. Huhu

11. Ruby_Vu

Ruby_Vu Well-Known Member

• 393 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Hóng các chị em, vì dạo này mụn nhọt mọc ghê quá, dùng mấy cách dân gian chẳng bõ :confused:

12. Hải Yến

Hải Yến New Member

• 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thì đúng là trị ở những nơi không uy tín cũng sợ lắm. Tiền mất tật mang.
    Nhưng nếu trị ở những TT lớn thì các bạn SV ko có điều kiện. Hic.
    https://www.google.com.vn/?gws_rd=cr&ei=YUi6UsawM-ahiAeWsoCwDQ#q=Trị mụn cho sinh viên
    Em thử tìm hiểu trên google xem sao. Chị thấy Ocean Beauty gì đó cũng khá ổn đấy. Trên fb của họ cũng có nhiều feedback của KH đánh giá là tốt. E thử tìm hiểu coi sao.

13. gianghaianh

gianghaianh Member

• 90 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

e có thể qua bên chị nhé , chị chỉ làm cho sinh viên nên lấy 100k/ lần trị mụn thôi. Hải Anh 0975150010 số 28 , ngõ 50 , kim giang , thanh xuân.hà nội
    e nhớ đừng lấy tay nặn nhé , vì trong tay có nhiều vi khuẩn , khi sờ vào sẽ càng làm cho mụn phát triển thôi,

14. gianghaianh

gianghaianh Member

• 90 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

mình nhớ ko nhầm thì bạn này hôm đi off trị mụn diễn đàn bạn cũng đi đúng ko nhỉ

15. Nhung

Nhung New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E có vào tham khảo rồi, thấy nhiều bạn cũng khen nhỉ.
    Để e thử gọi điện nhờ họ tư vấn. Tks chị

16. Nhung

Nhung New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có 100k/1 lần thôi hả chị? Bên chị trị mụn tnào vậy ạ?
    E cũng vừa tham khảo bên Ocean Beauty kia, giá của họ 250k/1 lần e thấy là rẻ lắm rồi.
    Bên chị tên là gì vậy ạ

17. Hải Yến

Hải Yến New Member

• 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ko có gì em. Em thử tìm hiểu xem sao. Và cũng đừng trị linh tinh nữa em nhé. Nhiều khi trị nhiều thầy quá lại thành ra dở lắm. ^^ Chúc em mau khỏi mụn và xinh đẹp hơn nữa nhé.

Nhung thích bài này.

18. gianghaianh

gianghaianh Member

• 90 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

nhà chị làm spa ở ninh bình e ạ , chị đang là sv nên kết hợp làm thêm trị mụn cho sv nên mới có cái giá đấy thôi e ạ.bên kia họ còn mất nhiều chi phí thuê nhà thuê nhân viên nên mới tốn kém như thế , chị thì chỉ làm tại phòng thôi . cũng ko hẳn cứ đắt là tốt ,rẻ là ko tốt đâu e nhé . chị làm ở phòng nhưng máy móc cũng đầy đủ của spa luôn ^^

19. Nhung

Nhung New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ui, em ở HN cơ chị ạ. :( Không qua chị được rùi.
    E đang học trên HN nên muốn tìm 1 TT trị mụn cho sinh viên.
    Thôi để em tham khảo bên kia xxem sao. Cảm ơn chị nhìu ạ.

20. Nhung

Nhung New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E hẹn họ soi da rồi chị ạ. Thấy cũng có nhiều phản hồi tốt nên e thử xem sao.
    Cảm ơn chị vì lời chúc. hì hì