Kinh nghiệm trị nám da bằng dầu dừa | Page 3

Trị nám da bằng dầu dừa có hiệu quả không?

Chia sẻ trang này

1. thuybody

thuybody New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

2. xukho

xukho Member

• 56 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

dùng dầu dừa trị nám k ăn thua đâu bạn à, bạn nên dùng kem đặc trị nám mới có hiệu quả nhé mà đừng mua kem linh tinh k rõ nguồn gốc và tem chính hãng nhé

3. Linh tinh lắm

Linh tinh lắm Active Member

• 556 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Dầu dừa trị nám cũng ổn mà, chẳng qua ai lười, ko muốn dùng dầu dừa thì dùng kem trị nám thôi.

4. visaothexn

visaothexn New Member

• 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trị nám da bằng dầu dừa được không đó? Nghi lắm nha :( toàn thấy người ta dùng dầu dừa để kích thích mọc tóc thôi mờ

5. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Dầu dừa khó mua lắm, có hiệu quả cũng chả nên dùng đâu các bạn ạ. Sao ko dùng mấy cách đơn giản từ chanh, cà chua, dưa chuột nhỉ? Rẻ mà dễ kiếm, dễ làm.

6. phuonguyenhy

phuonguyenhy New Member

• 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trị nám bằng dầu dừa được chị em quan tâm nhiều thế, nhưng nhớ là mua dầu dùa nguyên chất nhé, k cẩn thận lại mua phải dầu dừa đểu cũng nên

7. leesa90

leesa90 New Member

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Dầu dừa cũng trị được nám da sao?

8. Mèo vằn

Mèo vằn Member

• 351 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình dùng nước dừa trị nám thay dầu dừa có đc ko? Hay cứ phải dầu dừa mới được?

9. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Dầu dừa khác nước dừa đó bạn ơi. Dùng dầu dừa đi, nước dừa chỉ làm da mịn màng hơn thôi

10. KimOanh68

KimOanh68 Member

• 187 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Cách trị nám bằng dầu dừa đây nè các bạn:

Trước hết, bạn cần rửa mặt thật sạch. Sau đó, dùng dầu dừa nguyên chất bôi một lớp mỏng lên da mặt. Massage nhẹ nhàng trong khoảng 15 phút. Tiếp theo bạn rửa sạch lớp dầu còn bám trên da. Nên thực hiện kiên trì để có kết quả cao nhất.

11. kieuanh

kieuanh New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng đã từng trị nám da bằng dầu dừa được một thời gian.Nám da cũng bay đi một ít nhưng không tận gốc được.Em đang định dùng mấy công nghệ cao những không biết có nên không?

12. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

nếu tình trạng nám da mặt của bạn bị nặng, thì nên trị nám bằng công ngệ cao. chứ mấy cách trị nám từ tự nhiên chỉ áp dụng cho trường hợp mới chớm bị nám thôi.

13. yentrang

yentrang Member

• 206 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trị nám da bằng dầu dừa mình cũng nghe nhiều rồi. Nhưng mình chỉ thắc mắc 1 điều: thường thì dầu gừa giúp kích thích tóc, lông mọc dài hơn. Nếu mình bôi dầu dừa như thế, liệu có làm lông mặt phát triển không nhỉ? worry** worry

14. Mongmanhtinhdau

Mongmanhtinhdau Member

• 76 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Lang thang vào đây giờ em mới biết trị nám bằng dầu dừa nữa. em chỉ biết mỗi chanh thôi à. mấy cách thiên nhiên này chắc lâu lắm mới có kết quả ạ.

15. Nguyenlinhbp2015

Nguyenlinhbp2015 Member

• 100 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Dầu dừa trị nám cũng khá hiệu quả đó, mà bạn cũng nên tham khảo thử dùng dầu oliu coi, mình đang dùng hiệu quả cực kỳ

16. Lê Thanh Lan

Lê Thanh Lan Member

• 82 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Dầu dừa bây giờ toàn loại kém chất lượng, muốn dầu dừa nguyên chất chỉ có tự làm thôi. Mà làm thì mất công lắm. Em nghĩ có khi dùng dầu ôliu như @Nguyenlinhbp2015 cũng được đấy, em cũng phải thử xem mấy vết nám còn lại có mất đi không mới được.:D

17. Mẹ Bốp

Mẹ Bốp Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Dầu dừa chỉ có tác dụng dưỡng ẩm, đẹp da thôi. Làm gì có tác dụng trị nám chứ.

18. Thủy Bùi

Thủy Bùi Member

• 77 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ này dùng dầu dừa với dầu ôliu để trị nám thấy hiệu quả ak, sao trước mình cũng dùng dầu ôliu suốt mà không thấy đỡ nhỉ.

19. vuthuphuong

vuthuphuong New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trước giờ mình chỉ dùng dầu dưỡng da chứ chưa bao giờ thấy nó có tác dụng trị nám cả

20. Nguyenlinhbp2015

Nguyenlinhbp2015 Member

• 100 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn mua dầu oliu có uy tín không, chứ mấy cái loại dỏm thì khó mà có kết quả lắm nha.