Trị nám da ở đâu hiệu quả nhất? | Page 13

Trị nám da ở đâu hiệu quả?

Chia sẻ trang này

1. Dautaynho

Dautaynho Member

• 227 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

bác si thira cung hay đi về các chi nhánh làm. nên các chị em ở tỉnh cũng vẫn làm được

2. giathien

giathien New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang điều trị nám da ở thẩm mỹ viện Thăng Long chỗ Nghĩa Tân Cầu Giấy Hà Nội thấy ok lắm không những sạch nám mà da còn mịn màng trắng sáng hơn cả hồi không bị nám nữa, mà nghe nói đợt này đang có chương trình tri ân khách hàng giảm hẳn 70% hay sao ý, như vậy chi phí còn rẻ hơn là dùng kem trị nám nhiều

3. Tú Cẩm

Tú Cẩm Active Member

• 141 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Hay quá. Cảm ơn các mẹ chia sẻ nhé. Em cũng đg đau đầu vì nám da

4. dhs100

dhs100 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Phân phối sỉ kem trị nám trắng da AZARETIN-H Ấn Độ

Kem AZARETIN-H Ấn Độ giúp được gì cho bạn? Bạn là một thương gia, shop bán sỉ thậm chí mua để sử dụng và đang loay hoay tìm kiếm một loại kem trị nám trắng da xoá mờ tàn nhang vết nhăn với một mức giá phải chăng thì AZARETIN-H chính là sản phẩm dành cho bạn.

Bạn muốn sở hữu AZARETIN-H Ấn Độ với một mức giá sỉ nhưng lo ngại rằng giá sỉ chỉ áp dụng với số lượng lớn . Không phải lăn tăn vì điều đó nữa Công ty cổ phần XNK BBU của chúng tôi luôn thấu hiểu, tận tâm và trọn vẹn với khách hàng nên điều mà bạn muốn chính là mục tiêu để chúng tôi phấn đấu đạt được. Qua quá trình tìm kiếm nguồn hàng, săn đón sản phẩm kem AZARETIN-H chúng tôi đã mua được sản phẩm này từ Ấn Độ với giá thật tốt để phân phối lại cho các bạn . Khi mua từ 5 sản phẩm trở lên thì bạn đã được ưu đãi giá sỉ . Chính sách giá sỉ của chúng tôi được tăng dần khi bạn là các shop sỉ online hoặc offline...v...v. Khách hàng mua càng nhiều sản phẩm thì nhận nhiều ưu đãi và chiết khấu hơn và dưới đây là chính sách giá sỉ:

Các file đính kèm:

5. Phạm Thị Thắm1

Phạm Thị Thắm1 New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trước e cũng bị nám nhiều nhưng may quá biết đến trung tâm của lương y Huyền theo thuốc kiên trì mấy tháng vậy mà cũng khỏi đấy , mấy chế nào bị qua trung tâm chị ấy tư vấn cho nhưng mình thấy đấy là địa chỉ đáng tin cậy

6. Vũ Thị Thoa

Vũ Thị Thoa New Member

• 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nám là khó chữa nhất là lại ra nắng thì thật sự tình trạng bệnh ngày càng nặng hơn rất là nhiều , nhưng cũng tùy từng cơ địa mỗi ng khi chữa như mình thì dùng dầu gấc bôi vậy mà đỡ nám hơn rất là nhiều , còn các chị e không dõ lắm hihihi

7. lalalan5

lalalan5 New Member

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

suôt nhiều năm e bị nám đi tìm đủ mọi phương pháp mà không khỏi , chạy vạy khắp nơi cuối cùng biết đến trung tâm của lương y Huyền chuyên điều trị về bệnh này cả nhà ah , e quyết định qua đó khám và lấy thuốc cuối cùng đã kiên trì dùng thuốc và hết nám , đến nay cũng đc mấy năm rồi mà chưa thấy bị lại các chế ah .

8. Mộc Mộc

Mộc Mộc Active Member

• 123 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Thật ra nám rất khó hết dù có đến các trung tâm thẩm mỹ nó cũng chỉ được 1 thời gian lại phát ạ

9. bobebonbon

bobebonbon New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

vô bồ hóng

10. Dr.Roller Vietnam

Dr.Roller Vietnam New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn thử cách lăn kim để điều trị nám nhé. Mình có chị khách hàng cũng bị nám da, chị ấy tự mua kim lăn và serum về để lăn điều trị. Mình thấy chỗ nám da mờ đi hẳn, mà da cũng đẹp hơn nữa.

11. Saffron Việt Nam

Saffron Việt Nam New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn