Trị nám da ở đâu hiệu quả nhất? | Page 4

Trị nám da ở đâu hiệu quả?

Chia sẻ trang này

1. Lê Thanh Lan

Lê Thanh Lan Member

• 82 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hầu như ai đi trị cũng không hết hẳn được bạn ak, nếu mới thấy xuất hiện nám mà đi trị luôn thì may ra hết thôi. Đấy là còn trị ở những nơi có tiếng và uy tín đấy.

2. Thủy Bùi

Thủy Bùi Member

• 77 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mấy cái bệnh nám, tàn nhang này trị đỡ 70, 80% là tốt lắm rồi. Mong chữa khỏi hẳn thì khó lắm mẹ ak.

3. Mẹ Bốp

Mẹ Bốp Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em đi tìm hiểu trị nám mà mỗi người nói một nơi thế này cũng khó nhỉ.

4. Yunyun86

Yunyun86 Member

• 217 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

trị nám ở đâu hiệu quả cũng quan trọng nhưng mà chế độ bảo hành cũng quan trọng ấy, vì nám dễ tái phát mà

5. MeBong

MeBong Member

• 261 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

thế thì xác định trị nám ở đâu tốt nhất là ở nơi có thể cam kết trị nám sau khi trị đúng k? chỉ cần mình theo đúng chỉ dẫn thì sẽ k sao cả, k bị tái phát lại

6. kikihoahoa

kikihoahoa Member

• 216 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

m chỉ biết trị tàn nhang ở ĐÁ tốt chứ k biết trị nám da ở đâu hiệu quả cả. có chị nào biết không?

7. Lê Thanh Lan

Lê Thanh Lan Member

• 82 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nám tàn nhang giống nhau thôi, trước chị cũng từng trị nám ở đông á mà, có khỏi nhưng không khỏi hết. Cũng may là về nhà kết hợp chăm sóc và kiêng nhiều thứ nên chưa thấy có biểu hiện tái phát.

8. Lê Thanh Lan

Lê Thanh Lan Member

• 82 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình cũng đang thực hiện chế độ này đây, kiêng khem như bà đẻ. Cũng may là nám không thấy mọc thêm nhưng cũng không hết đi nên lúc nào cũng thấy lo.

9. oanhbt

oanhbt Member

• 222 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

m nghĩ là nám dễ tái phát vì nám có chân sâu, nên nếu k trị hết hoàn toàn, nám còn chân, tương lai sẽ mọc lại. nếu bạn trị nám hoàn toàn triệt để, lấy hết chân nám sạch sẽ, thì bạn chăm sóc da đúng cách, thoa kem chống nắng đầy đủ, dưỡng da tốt thì sẽ không bị tái phát đâu

10. Mẹ Bốp

Mẹ Bốp Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

ui, đi trị nám xong mà còn phải kiêng khem khổ thế ak, em cũng đang có ý định đi tmv để trị nám sau sinh đây. Nhưng nghe mẹ nói chăm sóc thế em cũng hơi nản.

11. thanhthanhtu

thanhthanhtu Member

• 212 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

e thấy m triệt được hết chân nám, sạch sẽ rồi thì m chăm sóc da như là thoa kem chống nắng, chăm sóc da chút thôi, k cần kiêng như bà đẻ đâu

12. Nguyễn Hồng Mai

Nguyễn Hồng Mai Member

• 244 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình cũng nghĩ thế. Bình thường nám da sâu, có chân, dễ bị bám sâu hơn và lan ra nên mới sợ thôi. Chứ hết chân nám rồi thì không lo đâu

13. gaquaybeoich

gaquaybeoich Member

• 316 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

nếu do nám nội tiết vì vẫn có khả năng tái phát chứ bạn

14. Lê Thanh Lan

Lê Thanh Lan Member

• 82 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

cứ chăm sóc da cẩn thận là không sợ bị tái phát đâu mẹ, e đây trị được một thời gian dài rồi. tuy chưa hết hẳn nám nhưng chăm sóc, kiêng nắng.... giờ da vẫn thế, không thấy nám lan rộng ra hay tái phát gì cả.

15. Ngọc Bích Trần

Ngọc Bích Trần Member

• 47 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

trị nám xong các mẹ cứ kiêng nắng, chăm sóc da, tránh stress là ok thôi, Mình suy nghĩ nhiều cũng ảnh hưởng đến da đó.

16. Yunyun86

Yunyun86 Member

• 217 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

có ảnh hưởng mà. thế nên trị nám da ở đâu hiệu quả họ đều có hướng dẫn cách chăm sóc da thật cẩn thận và chi tiết

17. Lê Thanh Lan

Lê Thanh Lan Member

• 82 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nói thế thôi chứ làm gì có ai không bao giờ bị stress chứ, không tránh khỏi mấy vấn đề liên quan đến tâm lí đâu mấy mẹ.

18. Lolipop

Lolipop Member

• 203 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

stress bình thường thì ổn thôi bạn, chỉ là bị nặng quá thì mới ảnh hưởng tâm lý, nội tiết thôi chứ

19. Ngọc Bích Trần

Ngọc Bích Trần Member

• 47 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các mẹ bắt đầu đi lạc đường rồi đấy nhé, đang hỏi trị nám ở đâu hiệu quả mà các mẹ toàn nói đến stress là sao.

20. kimngan

kimngan Member

• 231 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

em thấy trị nám ở tmv đông á thì vừa trị nám, da lại đẹp hơn hẳn chẳng cần trang điểm, quá tiện luôn ấy