Giá trị nám, trị nám da hết bao nhiêu tiền?

Trị nám da ở thẩm mỹ viện hết bao nhiêu tiền

Chia sẻ trang này

1. Nhóc_Baby

Nhóc_Baby New Member

• 12 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

• 86,829 Lượt xem

• 140 Lượt trả lời

Trên diễn đàn có chị em nào biết giá trị nám chính xác là bao nhiêu không giúp em với!

Em bị nám 2 bên gò má, nhìn rất khiếp ạ. Em đã uống các loại thuốc và điều trị cả bằng liệu pháp tự nhiên mà vẫn không khỏi. Có chị em nào biết trị nám da ở thẩm mỹ viện hết bao nhiêu tiền không ạ?

Haiz. Dù không có nhưng em vẫn phải tích cóp đi trị nám ở thẩm mỹ viện thui. Tuy nhiên em có gửi hình cho họ qua facebook để họ tư vấn nhưng người ta vẫn ậm ừ về giá làm em sốt ruột quá. Mà nhà thì xa xôi không có qua tư vấn chữa nám da mặt trực tiếp được mới khổ chứ.

Chị nào biết chi phí trị nám chính xác thì giúp em nha. Em cám ơn các chị em.

2. Duongthuynguyen

Duongthuynguyen Member

• 95 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

trị nám da khá tốn kém đó bạn ah, giá điều trị nám da mỗi lần 2 đến 3 triệu mà pải làm nhiều lần tùy từng trường hợp nám nữa.

3. Maihuong

Maihuong Member

• 37 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

4. Duongthuynguyen

Duongthuynguyen Member

• 95 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

chi phí trị nám da phụ thuộc vào từng pp đó mẹ nó ah, theo từng liệu trình nữa, hình như mỗi liệu trình 2 đến 3 tr đấy.

5. conthuyendotham

conthuyendotham Member

• 80 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

bạn chủ thớt bảo trị nám các pp thiên nhiên k hiệu quả rùi mà các mẹ.

6. ánh sao mai

ánh sao mai Member

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

dung nha đam trị nám là tốt nhất

7. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Giờ nghe nói có mẹo trị nám da bằng Nanolight 5G Plus thì phải, thấy bảo phải trải qua những bước sau:

• Làm sạch da mặt bằng các sản phẩm sữa rửa mặt chuyên dụng xuất xứ từ Mỹ
    • Xông hơi nóng để làm mềm và khử trùng bề mặt da bị nám
    • Hút các chất cặn bã tích tụ trong lỗ chân lông
    • Phun oxy kết hợp với tinh chất làm sáng da
    • Sử dụng Công nghệ siêu mài kim cương
    • Sử dụng Công nghệ hút nám Nanolight với bước sóng 530 để hút tất cả những hắc sắc tố nằm dưới da
    • Đắp mặt nạ vàng Nano của Pháp
    • Chiếu đèn ánh sáng sinh học lên da

- Chi phí trị nám sẽ dao động từ 8 đến hơn 10 triệu tùy thuộc vào tình trạng nám trên da, quý khách vui lòng tới trung tâm để được kiểm tra da miễn phí và tư vấn phương pháp điều trị nám phù hợp và hiệu quả nhất.

Bạn có thể tham khảo: Trị nám ở đâu hiệu quả

8. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Vấn đề ở đây là ko biết phương pháp này ở đâu có ko thôi. :)) Chắc gì họ đã dùng chứ

9. Hà Tây

Hà Tây Member

• 73 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trị nám mà từ 8 - 10 triệu thì quá đắt ấy chứ.
    Mình thì cứ dùng lô hội thôi, dùng đc 1 tháng rồi cũng thấy nám giảm hẳn

khanhvy thích bài này.

10. vuthihang

vuthihang New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn nên tìm hiểu 1 chút về nguyên nhân gây ra nám, từ đó có cách trị nám phù hợp nhé.
    - Tác động của môi trường như ánh nắng mặt trời, nhiệt độ cao, các yếu tố stress, mất ngủ,... Trong đó, ánh nắng được coi là thủ phạm lớn nhất. Bởi melanin hấp thụ các tia năng lượng của mặt trời để bảo vệ da và kết quả là các vùng da sậm màu – biểu hiện của nám da.
    - Sự thay đổi nội tiết trong thời kì mang thai, mãn kinh, tiền mãn kinh, sử dụng thuốc tránh thai, thực phẩm chức năng có chứa hàm lượng cao Estrogen cũng góp phần hình thành và tiến triển tình trạng nám da. >> Trị nám da cho bà bầu
    - Hệ lụy từ việc sử dụng mỹ phẩm không rõ nguồn gốc như sử dụng các mỹ phẩm có tính chất lột tẩy chứa thành phần chủ yếu là các acid hoặc corticoid, Hydroquinon. Khi sử dụng các phương pháp này da mặt sẽ bị bào mòn, mỏng thậm chí lộ cả mao mạch, khi đó sẽ dẫn tới việc tăng tiết Melanin gây sạm da.

11. khanhvy

khanhvy Member

• 79 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Nếu mà trị hết các liệu trình thì mẹ nó nên chuẩn bị tầm 20 tr đến 30tr nhé

12. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Mình nghe nói đến tmv thì họ dùng phương pháp Laser Toning gì đó trị nám da, phương pháp này trị hoàn toàn nám da đấy. Giá trị nám tầm 2-3 triệu thì phải

nguyenthihoa thích bài này.

13. NGUYỄN THỊ NGỌC HÂN

NGUYỄN THỊ NGỌC HÂN New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Với làn da bị nám, bạn hãy xay nhuyễn một quả dưa leo cùng 1 quả mướp đắng non rồi vắt lấy nước để trong tủ lạnh. Một ngày thoa 2-3 lần lên mặt, 30 phút sau rửa sạch với nước lạnh, sẽ rất tốt trong điều trị sạm da. Chú ý hỗn hợp này chỉ dùng trong ngày, không để lâu

14. nguyenthihoa

nguyenthihoa Member

• 64 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

giá trị nám, trị nám da ở thẩm mỹ viện hết bao nhiêu tiền?

Không biết có hiệu quả như trong hình họ quảng cáo đây k nhỉ ? :|

15. dungbeo

dungbeo Active Member

• 379 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

những pp bạn đưa ra hiệu quả và tiết kiệm được nhiều chi phí nhưng vấn đề để đạt được kết quả như mong muốn bạn cần kiên trì thực hiện nhé

16. Trần Vân Quỳnh

Trần Vân Quỳnh New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Muốn biết, giá trị nám, chữa nám da giá bao nhiêu tiền thì gọi đến tmv đó hỏi là xong bạn ạ, Họ nói cho hết ấy mà. :D

17. Buồn ơi chào mi

Buồn ơi chào mi Active Member

• 544 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Giá hỏi qua điện thoại có khi họ ko nói đâu, phải đến tận nơi tham khảo bảng giá trị nám da của họ bạn ạ. Mà thấy bảo giá cả trị nám da cao đấy

18. mẹ Kitty

mẹ Kitty Active Member

• 551 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Theo mình đc biết thì chi phí điều trị nám da ko cao lắm đâu mà, tầm 10tr đổ lại thôi, giá như này ko phải cao đâu bạn, với lại ai bị nặng mới đến tmv thôi

19. kieuanh

kieuanh New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sao các bạn không thử một số cách điều trị nám da từ thiên nhiên đi.Kiên trì 1 tý là có thể thành công mà.Nếu trị nám da ở thẩm mỹ viện thì sẽ tốn khoảng 1,5tr đến 3tr trong một lần điều trị đấy.Mà thường thì điều trị từ 4-5 lần điều trị tùy từng tình trạng của khách hàng.
    Nếu bạn cần thì có thể tham khảo bên này nhé: bên này điều trị an toàn mà giá cả phải chăng.

20. dungtran92

dungtran92 Active Member

• 235 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Gía trị nám da ở thẩm mỹ viện bao nhiêu tiền?
    Chi phí trị nám bên đó là bao nhiêu mà bạn bảo rẻ hơn những chỗ khác :D tò mò , cơ mà bạn trị nám mất nhiều thời gian không?