Giá trị nám, trị nám da hết bao nhiêu tiền? | Page 7

Trị nám da ở thẩm mỹ viện hết bao nhiêu tiền

Chia sẻ trang này

1. ruby

ruby Member

• 154 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

bên nào vậy mẹ? mẹ phải nói rõ là tên công nghệ thì mọi người mới biết mà tư vấn chứ

2. haidinh

haidinh Member

• 241 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

bây giờ có nhiều công nghệ trị nám lắm nhưng mà m chưa nghe thấy bảo hành nám bao giờ. không phải là trị thì sẽ đảm bảo không tái phát à

3. Ly Jane

Ly Jane Member

• 172 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

làm gì có chứ mẹ. nám có tái phát không quan trọng là cách mình dưỡng da sau khi trị nữa

4. Phuong Mai_15/06

Phuong Mai_15/06 Member

• 139 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cũng chẳng biết là phải dưỡng thế nào nữa

5. BíchNguyệt88

BíchNguyệt88 Member

• 154 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

nếu trịbằng công nghệ yellow laser không bào mòn da thì chăm sóc đơn giản lắm mẹ. e thấy bảo trang điểm được luôn, dùng kem dưỡng của mình luôn

6. Linhlemlinh1996

Linhlemlinh1996 Member

• 163 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chắc là cũng phải dùng kem dưỡng của họ chứ nhỉ? vì da mới làm xong thể nào chả yếu

7. Nguyễn Hồng Mai

Nguyễn Hồng Mai Member

• 244 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

thường là họ sẽ khuyên mình dùng, nhưng mà không bắt buộc đâu. nếu mình thích thì mình dùng thôi. bên đông á có loại kem tái tạo da khá tốt nên mình dùng cũng được, còn không thì dùng kem của mình cũng ổn

8. minionlovebanana

minionlovebanana New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình bị nám nhẹ nên bắn laser là hết rồi. Có mấy bà chị làm cùng mình thì bị nám sâu, nặng hơn nên phải chiếu 8 buổi laser với bôi kem dưỡng nữa. Dùng mỹ phẩm thì nên cẩn thận vì một số người dễ bị dị ứng với 1 số chất trong mỹ phẩm. Tốt nhất là dùng loại mà đã từng dùng lâu năm rồi hoặc nhờ bên thẩm mỹ viện tư vấn cho từng loại da. Như mình làm ở bên QC là họ tư vấn mấy loại kem dưỡng liền mà. Có chị có sẵn mỹ phẩm cùng tác dụng rồi thì ko mua thôi.

9. Linda_Hoang

Linda_Hoang Member

• 136 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chiếu laser trị nám cũng có nhiều loại nữa, vì đến nơi nào họ cũng nói chiếu laser nhưng kết quả sẽ khác nhau nếu bạn chiếu loại laser khác nhau. Theo kinh nghiệm của mình thì bạn nên hỏi bs sẽ chiếu laser tên j? giá bi nhiu? sau đó search trên mạng coi loại đó tốt không? của nước nào? có nhiều người sử dụng chưa?...

10. Maikhoi_HH

Maikhoi_HH Member

• 164 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

m thấy để tiết kiệm thời gian thì nên tìm hiểu trước rồi làm =)))

11. levant03829

levant03829 New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chuẩn, hay quá

12. mecucon45

mecucon45 Member

• 65 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trị nám là cả quá trình, chắc phải đến 10 buổi ý, nhưng mà em nghe nói nám không hết được 100% đúng không ạ? Mà em giờ còn thấy có phương pháp trị nám mới là thủy châm chân nám có mẹ nào thử chưa ạ?

13. Co3la

Co3la Member

• 36 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

e nghe nói ko đc 100% đâu c ah. với lại điều trị xong vẫn phải kiêng khem theo hdan của bs nữa, nếu ko dễ bị tái phát lại lắm

14. hoaithu82

hoaithu82 Member

• 267 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

đúng rồi c ah. kể cả trị nám hay gì thì cũng thế thôi. phải theo phác đồ điều trị và chế độ chăm sóc của bs. nhiều ng trị nám ko thành công cũng là vì ko tuân thủ đúng hd của bs đó c

15. Kim hạnh89

Kim hạnh89 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Rio beauty 246 thuỵ khuê tây hồ bạn ơi, mình trị nám ở đó có bác sỹ Tiến làm bên viện da liễu bằng cấp chứng chỉ, chuyên ngành. mình trị nám bên đó rồi ổn lắm giờ hết sạch. tư vấn miễn phí. Nhiệt tình, chuyên môn cao

16. vietkieuhk

vietkieuhk Member

• 32 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

thì ai đã chấp nhận đi trị nám thì phải chấp nhận nge theo hd của bs thôi chị. muốn khỏi nám thì vậy
    thấy bà chị e cũng đg theo liệu trình trị nám bên đông á. bs thira trực tiếp điều trị luôn. nhưng mới đc 1 tuần thôi

17. Truongngocanh

Truongngocanh New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trị nám gio minh thấy tin tưởng nhất bên Rio beauty spa Chỗ 246 Thụy Khuê . chư giờ các thẩm mỹ viện mắc lắm mới cả hay làm tiền nữa. Mình trị nám của bác sĩ trưởng khoa da liễu của Rio beauty spa giảm gần sạch mà hết có 15 triệu trong khi các tmv khác toàn chém 30 triệu -40 triệu mà toàn nhân viên vớ vẩn làm

18. hathuhoa1991

hathuhoa1991 New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trị nám lại phải qua Thẩm mỹ Rio beaut 246 Thụy Khuê y thôi chỗ nay nổi tiếng ngon bổ rẻ rồi

19. maikieu

maikieu Member

• 229 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mới 1 tuần thì chắc là chưa rõ rệt mấy. nhưng mà lúc trị có đau rát gì không vậy? m thấy livestream bác sĩ thira làm cũng nhẹ nhàng. nhưng mà không biết thực tế thế nào

20. Dautaynho

Dautaynho Member

• 227 Bài viết

• 5 Được cảm ơn