trị rụng tóc ở TMV

trị rụng tóc ở TMV

Chia sẻ trang này

1. lesyhoan

lesyhoan New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 7,922 Lượt xem

• 42 Lượt trả lời

2. ngakt

ngakt Member

• 93 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

bạn bị rụng nhiều ko? trc m cũng hay bị rụng tóc nhất là mỗi lần gội đầu, rụng nhiều lắm. mỗi lần ngủ dậy cũng thế, tóc rụng nhiều ở gối lắm. sau mình đổi dầu gội, chuyển sang nấu nước bồ kết để gội với dùng dầu dừa, giờ đỡ hẳn rồi.nếu bạn rụng ko nhiều quá thì thử làm xem thế nào, đỡ phải đi tmv tốn tiền b ah.

3. Helen_Pham

Helen_Pham Member

• 132 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

có nhiều nguyên nhân dẫn đến rụng tóc. b phải xem mình bị do nguyên nhân nào rồi trị dứt điểm. với những nguyên nhân bình thường như do dầu gội, hay là chế độ sinh hoạt thì dễ thôi. nhưng mà nếu do nội tiết hay do bẩm sinh thì khó chữa đấy bạn. bạn cứ đi khám bác sĩ xem sao. mà đúng là thấy bên tmv đông á nổi dịch vụ này phết ấy

4. haidang

haidang Member

• 74 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

M cũng sợ rụng tóc, sợ bị hói đầu lắm. nhưng nếu có ng nhà mà bị rụng tóc hói đầu thì khả năng di truyền cao lắm b ah. ko biết bạn thuộc type nào?
    tốt nhất đi khám để biết nguyên nhân, hướng điều trị sớm.

5. tranminhhoa

tranminhhoa New Member

• 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

trị rụng tóc thì thử mấy cách tự nhiên như dùng tinh dầu bưởi hoặc dầu dừa xem. sao mà phải đi thẩm mỹ viện làm chi.

6. Phuong Mai_15/06

Phuong Mai_15/06 Member

• 139 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mấy cách tự nhiên chỉ là trong trường hợp rụng tóc đơn giản thôi chứ bẩm sinh hay nội tiết thì đi tmv mới khỏi được

7. Linda_Hoang

Linda_Hoang Member

• 136 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

rụng tóc lúc còn đơn giản thì nên đi trị sớm, chứ để lâu mà thành hói đầu rồi thì lại khổ

8. Maikhoi_HH

Maikhoi_HH Member

• 164 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bên đông á m thấy có quảng cáo có bác sĩ nước ngoài 20 năm trị rụng tóc với cấy tóc cơ mà. chắc là an toàn đấy

9. Jeny Pham

Jeny Pham Member

• 157 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

có phải là cứ trị hói đầu vs rụng tóc bên đông á là làm bsi nước ngoài không nhỉ? thế thì chi phí đắt chết

10. mecubin

mecubin New Member

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trị rụng tóc thì chơi game Bigkool giải trí các mẹ nhé :D

11. ThanhThanhBui

ThanhThanhBui Member

• 131 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

bsi nước ngoài là do mình chọn thôi chứ k phải là ai cũng làm đâu. nếu mà mình chọn bác sĩ VN thì chi phí sẽ rẻ hơn đấy

12. yentrang

yentrang Member

• 206 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

e thấy trị rụng tóc rẻ cũng phải đến 2.500 usd đấy ah. anh bên chồng nhà em cũng bị rụng tóc đến hói cả đầu, cũng đang tính phải đi tmv để điều trị ko có mấy nữa trọc luôn mất. thấy bên đông á trị rụng tóc bằng công nghệ tế bào mô sinh học nhưng ko biết hiệu quả thật ko mọi ng?

13. Jeny Pham

Jeny Pham Member

• 157 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

đắt thế thì chắc cũng hiệu quả mà. vì mình thấy đông á cũng to với hiện đại thì mới đủ cơ sở mà làm tế nào mô sinh học chứ

14. BíchNguyệt88

BíchNguyệt88 Member

• 154 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

cứ đến thẳng tmv đông á mà xem bác sĩ thăm khám thế nào. m thấy bên đấy nổi về trị rụng tóc vs hói đầu nhưng ma vẫn cần được bác sĩ khám trực tiếp đi

15. MinHong92

MinHong92 Member

• 253 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

nhưng mà giá đắt quá, phải làm thế nào mới làm được nhỉ

16. Yunyun86

Yunyun86 Member

• 217 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

đông á có khuyến mại mà bạn. mà thật ra tính chi phí những phương pháp mìn từng bỏ tiền ra làm mà không hiệu quả ấy, thì giá cũng tương đương thôi mà

17. Linhlemlinh1996

Linhlemlinh1996 Member

• 163 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

giá bao nhiêu mà bạn kêu đắt bạn ơi

18. Khonglaai145

Khonglaai145 Member

• 185 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

trị rụng tóc bằng tế bào gốc có đến 20 triệu không nhỉ. công nghệ này cũng phức tạp mà

19. hanhbt

hanhbt Member

• 142 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

khoảng 2.500 usd c tính ra xem bao nhiêu tiền việt :D. giá này cũng còn tùy tình trạng từng ng bị rụng tóc, hói, nhiều hay ít nữa.
    bên đó trị rụng tóc bằng tế bào mô sinh học tức là dùng chính tế bào trên cơ thể mình để chữa. công nghệ thì của hoa kỳ. về cơ bản là vậy.

20. trandat.hn

trandat.hn New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ủa, làm gì nhiều như vậy hả mấy c.? max cũng chỉ tầm hơn 20 triệu thôi. ông anh mình cũng mới đi tư vấn trị rụng tóc ben đông á về này. nhưng đợt đi khám, bác sĩ cũng bảo theo dõi nếu tóc rụng nhiều quá trên 100 sợi/ ngày với số tóc còn lại ít có khả năng sống sót phát triển thì mới làm chứ như của ông ấy rụng nhiều nhưng tóc còn lại vẫn phát triển tốt. tại ông anh mình tâm lý sợ nên đi khám thế. đợt này về theo dõi nếu thấy chiều hướng xấu như bsi nói thì quay lại khám