Trị sẹo hiệu quả

Trị sẹo hiệu quả

Chia sẻ trang này

1. Duyennn

Duyennn New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,538 Lượt xem

• 7 Lượt trả lời

Em hay bị mụn ở quanh mồm mẹ hay bảo nóng trong nên bị đặc biệt là hay bị 2 bên khoé miệng giống như chốc mép vậy. Đợt gần đây em lại bị tiếp giờ để lại sẹo thâm hai bên khoé miệng rất mất thẩm mỹ. Ai có kinh nghiệm điều trị sẹo thì giúp em với ạ giờ em không biết phải làm sao cứ để sẹo thế này chắc em tự ti không dám đi đâu mất huhu.

2. Boo Xinh

Boo Xinh Member

• 52 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn đắp mặt nạ nghệ hoặc sữa chua mật ong ý, có tác dụng trị mụn và vết thâm tốt lắm. Mình hay dùng mấy mặt nạ này chẳng bao giờ sợ mụn với vết thâm.

Duyennn thích bài này.

3. loandt1986

loandt1986 Member

• 55 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

vậy chắc do bạn nóng trong ng rồi đấy. bạn mua bột đậu xanh hoặc ăn bột sắn dây cho mát nhé.
    còn sẹo thâm thì bạn thử dùng nc cốt chanh xem sao. vắt chanh rồi thấm lên vùng bị sẹo ấy. nó có tính axit nen sẽ làm mờ dần sẹo thâm.

Duyennn thích bài này.

4. Duyennn

Duyennn New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn mọi người để mình thử xem có đỡ hơn không chứ thâm thế này tự ti lắm :(

5. Honey

Honey Active Member

• 404 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Bị mụn thâm chữa pải kiên trì, ko kiên trì khó mà đạt kết quả như ý đc. Dùng nghệ tươi cụng đc, nhưng dùng thg xuyên

Duyennn thích bài này.

6. đoàn

đoàn Member

• 50 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

bạn đến tmv điều trị là tốt nhất. khỏi lăn tăn. có cam kết có đảm bảo. minh cũng đầu tư hơn tháng lương đi làm. và bh thì thấy ok lắm. so vs tmv lớn thì mình lựa chọn tmv khác vs chi phí hợp lý hơn mà cách làm không khác gì nhau

7. Duyennn

Duyennn New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn để mình tìm hiểu xem sao

8. gaucon_lonton

gaucon_lonton New Member

• 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn thử phương pháp lăn kim chưa? Mình làm để trị sẹo rỗ (sẹo mình nông nhưng nhiều) nhưng mà xong thì da trắng sáng hẳn lên luôn nhé. Các vết thâm bay nhanh và da mình đều màu hơn. Trước mặt mình như Panda vậy, loang lổ.
    Nói chung là hài lòng, mà giá rẻ hơn mấy cái pp này nhiều. Nhưng bạn nhớ đừng mua kim bậy bạ nha, xài hư da thêm đó.
    Chúc bạn mau tự tin lại nha!