Chia sẻ cách trị sẹo lõm lâu năm trên mặt hiệu quả nhất | Page 4

Trị sẹo lõm lâu năm trên mặt bằng cách nào hiệu quả nhất?

Chia sẻ trang này

1. thuthaovtc

thuthaovtc Member

• 229 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

2. phamhanh339

phamhanh339 New Member

• 5 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

nói đến sẹo lõm mình nhớ lại thời kinh khủng của mình năm cấp 3 và đại học,
    2 bên má bị rỗ luôn ấy bạn, mình trị sẹo rỗ bên TMV Ngọc Dung bên 3/2 TPHCm ah, cũng sợ
    ban đầu mình tìm hiểu nhiều TMV lắm, nhưng đến đây bị thuyet phục vì thấy họ chuyên nghiệp quá
    con gái có cái mặt tiền, hic, nó đeo đẳng mình suốt bao nhieu năm liền
    bi giờ thi ok hơn rồi, chỉ xài kem cho da trắng và sáng lên thôi :)

3. Phạm Tường Vân

Phạm Tường Vân New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sẹo lõm lâu năm trên mặt em phải nhấn mạnh là nó cực kỳ khó chữa luôn. KHông thể hết được nhờ vài ba cái mẹo tự nhiên đâu :)) nếu có điều kiện các chị nên tới tmv nào uy tín mà làm, chứ thuốc hay kem không làm dày thịt lên được đâu ạ.

4. Võ Thùy My

Võ Thùy My New Member

• 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em đồng ý với ý kiến của chị vì sẹo lõm không hề dễ dàng làm đầy thịt lên đâu ạ :( sẹo lồi thì dễ xẹp hơn nhiều.

5. Mẹ Tuấn Anh

Mẹ Tuấn Anh New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình có đứa em trai mặt nhiều sẹo lõm do mụn trứng cá để lại, mình muốn hỏi xem làm cách nào để trị lệu tốt.

6. Nguyễn Thị Nga

Nguyễn Thị Nga New Member

• 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy trị sẹo lõm mà lâu năm thì lên qu tmv đó bạn chứ dùng cách thủ công không được đâu.

7. Trần Mỹ Linh

Trần Mỹ Linh New Member

• 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trị sẹo lõm với lâu năm thì mình thấy không dùng biện pháp bằng thiên nhiên được, bạn qua những tmv để tư vấn xem sao, bây giờ dịch vụ làm đẹp ở VN tốt lắm.

8. Mẹ Linh Sún

Mẹ Linh Sún New Member

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh muốn trị sẹo lâu năm quá không biết ở tmv nào tốt ngoài Bắc nào tốt không chỉ mình với.

9. Lê Phương Thảo

Lê Phương Thảo New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ ơi ngoài Bắc rất nhiều tmv nổi tiếng như Kangnam, Đông Á,.. tha hồ mà chọn nha tất cả đều tốt cả

10. Ngô Thị Son

Ngô Thị Son Member

• 78 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

@Mẹ Linh Sún nếu chị cũng trị sẹo lõm thì tìm hiểu ở kangnam ý, trước em trị ở đây thấy sẹo cũng đầy lên nhiều. Nhưng không thể nhẵn thín được đâu, vẫn còn những vết mờ mờ đó chị.

11. Anh Tùng

Anh Tùng Member

• 56 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trị sẹo lõm lâu năm trên mặt hiệu quả nhất chỉ có đến tmv thôi các chị ak, mấy cách tự nhiên thì em con trai không biết dùng thế nào nhưng thuốc thì em cũng mua về dùng rồi. Không thấy có chuyển biến gì cả.

12. Thanh Đô

Thanh Đô New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sao mọi người không thử dùng nước ép hành tây bôi lên xem thế nào, trước em có đọc được 1 bài chia sẻ chị đó nói dùng hành tây có hiệu quả rõ rệt mà.

13. Ngô Thị Son

Ngô Thị Son Member

• 78 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Sẹo lõm mới lành thì trị được chứ lâu năm thì không trị được đâu. Trước mình có thử dùng hành tây với mật ong vài tháng rồi không thấy tác dụng gì cả, mà mùi của nó cũng hăng lắm không chịu được.

14. Thảo Mai9x

Thảo Mai9x Member

• 72 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Sẹo lõm lâu năm trị bằng hành tây cũng có tác dụng đó chj, có điều tùy từng người thành công thôi chứ không phải ai cũng hết sẹo bằng cách này. Em thấy dầu ôliu cũng là một cách hay để trị các vết sẹo lõm đấy, các chị thử áp dụng xem thế nào.

15. Nam Thành

Nam Thành New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Anh/Chị cho em hỏi: Ngày trước em cũng bị nhiều mụn trứng cá lắm, bây h để lại toàn sẹo rỗ và lõm trên mặt, tính ra cũng được hơn 5 năm rồi. Sắp tới em định đi chữa ở viện 108 or bv da liễu hà nội. Không biết có ai biết or từng chữa ở đây bao h chưa ah?? Cho em xin ít thông tin với ?? Thanks

16. Anh Tùng

Anh Tùng Member

• 56 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bệnh viện da liễu thì t chưa thấy ai nói trị ở đây, còn 108 thì có người trị nhưng không khỏi đó ông. Tốt nhất nên tìm hiểu kĩ không llại tốn tiền.

17. MaiBảoAnh

MaiBảoAnh Member

• 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn thử trị bằng mấy cách thiên nhiên như hành tây, rau má xem sao. Cũng có nhiều người khen cách này mà. Không thì tìm hiểu mấy tmv như hồng ngọc, kangnam ý chứ mấy bệnh viện họ làm ẩu lắm.

18. Diệp Tiểu Mai

Diệp Tiểu Mai Member

• 53 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Dầu oliu mà bôi vô lông mặt nó mọc như cỏ ấy. Nhanh lắm, mình thấy sẹo lâu năm rồi thì nên đi mấy chỗ thẩm mỹ da là có hiệu quả thôi ah.

19. Thảo Mai9x

Thảo Mai9x Member

• 72 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy nhiều người dùng cách này khen có hiệu quả nên mình cũng mách lại thôi. Còn dùng dầu ôliu lông mọc thì mình thấy hơi vô lí. Mình là người sử dụng dầu ôliu để tắm và đắp mặt dưỡng da trong 2 năm nay rồi thấy lông vẫn thế chứ có dài ra đâu.

20. Ngô Thị Son

Ngô Thị Son Member

• 78 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

MInhf từng dùng hành tây rồi, không có tác dụng bạn ak. Mà hành tây lại hăng cay nữa, đắp lên mặt một lúc thấy khó chịu rồi.