Chia sẻ địa chỉ trị sẹo lõm ở đâu uy tín nhất

Trị sẹo lõm ở đâu uy tín an toàn?

Chia sẻ trang này

1. thino1

thino1 New Member

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 114,425 Lượt xem

• 264 Lượt trả lời

Anh chị cho em hỏi chữa trị sẹo lõm bằng laser fractional co2 ở đâu hiệu quả? Em được biết trong vòng 5-6 tháng sau khi phẫu thuật phải bôi kem chống nắng thường xuyên, thì sẽ khó bị nám, nghĩa là sau khi điều trị xong thì nguy cơ bị nám sẽ cao vậy nên em muốn tìm một nơi thật tốt để giảm thiểu nguy cơ bị nám về sau? Ai đã từng đi điều trị sẹo Fractional CO2 hiệu quả thì cho em xin lại cái địa chỉ nhé?

2. wannbita

wannbita New Member

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

híc, phương pháp gì mà dài ngoằng thế ah. e thì chỉ quan tâm, sẹo của e là sẹo lõm do thủy đậu thì cũng dùng cách này ko sao chứ ah? mà con trai, liệu ko bôi kem chống nắng thì có đc hông ak?

3. tuongvivhtt

tuongvivhtt Member

• 48 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cũng có loại kem chống nắng cho con trai mà. đã quyết tâm điều trị thì phải làm đến nơi đến chốn chứ nị

4. thienthu

thienthu Member

• 191 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Hôm trước cùng tìm hiểu trị sẹo rỗ ở đâu uy tín tốt nhất thì có mấy địa chỉ Bạn có thể tham khảo ở một số thẩm mỹ viện như thẩm mỹ Green tara , TMV Thanh Bình, TMV Kangnam xem nhé. thấy mấy tmv đó có pp trị sẹo lõm bằng laser fractional co2 đó bạn

Lưu Nga thích bài này.

5. Laura158

Laura158 Member

• 97 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trị sẹo rỗ ở đâu uy tín ?
    Phương pháp này dùng để điều trị sẹo ở bề mặt khá là tốt, nhưng bạn phải tránh những môi trường độc hại như nắng gắt, khói bụi,... sau khi điều trị
    Ngoài những chỗ trên bạn có thể đến bệnh viện da liễu Hà Nội, ở đây đang dùng máy CO2 Laser Fractional Fraxis rất tốt của Hàn Quốc do công ty Trung Mỹ phân phối bạn à

6. wannbita

wannbita New Member

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

máy này liệu có đắt ko nhỉ? tự mua máy này về dùng liệu có hướng dẫn sử dụng hông bạn?

7. Laura158

Laura158 Member

• 97 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Máy này giá cao lắm đó bạn à, không ai mua về để dùng cho cá nhân đâu, nhưng quan trọng là đến với bác sỹ họ sẽ có kinh nghiệm hơn và kết quả sẽ tốt hơn

8. wannbita

wannbita New Member

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ờ há, thế ah bạn. tại mình ngại đi bệnh viện. vừa phải bon chen chờ đợi. mà thái độ của mấy tay bác sĩ thì cứ gọi là... bực mình lắm. haizzz. ko có cái máy nào trị sẹo ngay tại nhà nhỉ.

9. Laura158

Laura158 Member

• 97 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Thế bạn có thể chọn các thẩm mỹ có bác sỹ trực tiếp làm sẽ tốt hơn là để cho kỹ thuật viên làm hoặc có thể ra các bệnh viện thẩm mỹ viện tư nhân chẳng hặn...

10. hoahongden

hoahongden Member

• 308 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trị sẹo rỗ ở đâu tốt nhất?
    Mminhf thì chỉ nghe tên mấy chỗ là kangnam, green tara thôi chứ cũng chưa đến bao giờ. bạn đến tận nơi khảo xem thế nào. nhìn điều kiện và máy móc thì cũng sẽ yên tâm hơn nếu như họ đầu tư

11. Hggiang

Hggiang Member

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ai biết điều trị sẹo lõm ở đâu uy tín an toàn thì bảo mình với nhé. Dạo này mặt mình xuất hiện nhiều sẹo lõm trông rất thảm hại :(. Mình tìm đủ pp điều trị, làm đủ cách mà vẫn chẳng đỡ. Phải nhờ đến cn tmv thôi mn ạ. Ai giúp mình với nhé.! mình cảm ơn trước nha..

12. kieu_anh

kieu_anh Member

• 62 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có một đc mà mình nghĩ bạn nên tham khảo là thẩm mỹ viện Kangnam ( nếu bạn đang ở HN). Tmv này thấy bảo trị sẹo lõm đỡ đc 70-80% đấy. như thế cũng là oki rồi. Mà Đây là mình góp ý thật chứ ko phải quảng cáo ko công cho ai cả ban nhé.

13. muaha

muaha Member

• 425 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trị bằng các phương pháp này thì bạn cứ chọn trung tâm thẩm mỹ nào có tiếng hoặc lớn một chút. có đầu tư, và bác sĩ có tay nghề thì làm cho an toàn, hoặc bạn xem bệnh viện 108 có ổn không, tháy 108 cũng có điều trị thẩm mỹ mà.

14. congiola

congiola Member

• 369 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Bạn thư tìm hiểu thăm khám tại bệnh viện da liễu xem, bệnh viện chuyên ngành chắc cũng uy tín hơn. Hoặc xem bên 108 thấy cũng có điều trị thẩm mỹ thì phải.

15. hoamitocdo

hoamitocdo Member

• 64 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Giá cao là khoảng bao nhiêu nhỉ?
    Nếu mà bị sẹo lõm nhiều, nhà lại có điều kiện thì mua về mà dùng có phải tốt ko :p

16. congiola

congiola Member

• 369 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trị sẹo rỗ ở đâu uy tín?
    Mình nghĩ cứ chọn mấy cái trug tâm lớn có đầu tư, công cụ thiết bị đầy đủ thì chắc uy tín và sẽ hiệu quả cao. Bạn cứ search lấy vài tên trên mạng rồi đến tận nơi tìm hiểu cho chắc.

17. Ký danh

Ký danh Member

• 240 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Mình thấy trung tâm lớn thì giá cũng cao lắm,
    Nếu chọn trung tâm nào bình thường thôi thì đỡ bị chém hơn đấy

18. maylangthang

maylangthang Member

• 293 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Giá điều trị sẹo lõm thì hầu hết là chung có chênh thì chắc cũng chênh lêch nhau 1 chút thôi. Chọn nơi nào uy tín làm cho an toàn chứ, chẳng may chọn phải nơi làm không tốt, máy móc hỏng hóc thì nhỡ bị sao thì tiền chữa cũng quá tối đấy bạn ạ.

19. lynguyen

lynguyen Member

• 43 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thấy bảo pp này phải làm liệu trình từ 1-3 lần mới khỏi đc. mà ko hết 100% đâu. chỉ đỡ đc 60-90% thôi b ah.

20. vuabep

vuabep Member

• 44 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xem cái chữ ký của bạn thì chỗ bạn trị sẹo lõm bằng công nghệ này à,
    Giá tầm bao nhiêu hả bạn, bao lâu thì trị hết hẳn nhỉ

>> trường hợp bị sẹo lồi thì mới phải đi là sẹo bạn nhé. bạn tham khảo là sẹo ở đâu tốt nhất.