Trị sẹo lõm ở Hà Nội đâu tốt và an toàn nhất?

Trị sẹo lõm ở Hà Nội đâu tốt và an toàn nhất?

Chia sẻ trang này

1. hoaanhdao

hoaanhdao Member

• 71 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 65,237 Lượt xem

• 39 Lượt trả lời

Cả nhà có biết địa chỉ trị sẹo lõm ở Hà Nội đâu tốt và an toàn nhất không? Mình trước bị nhiều mụn trứng cá lắm, nhưng do không để ý chăm sóc cho da nên mụn giờ có đỡ hơn nhưng bị để lại khá nhiều sẹo lõm từ nhiều năm nay, giờ nhìn mặt thấy lỗ chỗ mà mình cũng thấy chán. Đang có ý muốn là đi điều trị sẹo lõm xem thế nào. Cả nhà ai có địa chỉ nào làm hiệu quả uy tín thì chia sẻ cho mình với.

Ms Happy thích bài này.

2. congiola

congiola Member

• 369 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Theo mình nếu bạn trọn chữa ở trung thẩm mỹ thì nên chọn trung tâm lớn hẳn, có đầu tư máy móc, thiết bị hiện đại, dịch vụ và chuyên viên nhiệt tình.
    ngoài ra bạn thử đến bệnh viện da liễu để khám xem

3. vitcononline

vitcononline Member

• 42 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Khám ở da liễu chán lắm,
    Không biết nếu đi PTTM thì làm ở đó tốt ko nhỉ

4. buonoichaomi

buonoichaomi Member

• 67 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đến các thẩm mỹ viện uy tín, hoặc các bệnh viện thẩm mỹ ý bạn, họ sẽ tư vấn và điều trị đúng cách cho bạn. Còn về độ an toàn thì ko ai đảm bảo chắc chắn 100% là an toàn được, rủi ro vẫn có thể có nhưng mình nghĩ sẽ ko đáng đâu

5. Nguyễn Thiên Mai

Nguyễn Thiên Mai Member

• 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có mấy bà chị vừa đi làm cái này ở thẩm mỹ xuân hương ở 22 triệu việt vương. Mấy bà ý khen tấm tắc suốt sao bảo là dường như là không thấy gì luôn. Mà bảo dịch vụ và phục vụ tốt, giá cả phải chăng nữa. Mình định lên đó tút nhan sắc, có mấy bà chị đi thí mồi rồi nên mình yên tâm hẳn . :))

6. hangnguyen

hangnguyen Member

• 455 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Bạn biết giá cả phải chăng ở đó là tầm bao nhiêu không? Có khi có chỗ rẻ hơn đó bạn. :p

7. diepvnh

diepvnh Active Member

• 254 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

chắc cũng phải chục củ trở lên chứ ít à :( đến tmv cứ phải tầm đấy chứ k ít đâu

8. Bongxinhxinh

Bongxinhxinh New Member

• 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em thấy bên Senta và bên Thu Cúc quảng cáo xóa sẹo nghe hấp dẫn nhất vì họ có nhiều công nghệ dành cho sẹo. Ở đó họ phân tích loại sẹo, máy nào chữa sẹo gì, da mình có sẹo gì...
    Tuy nhiên, bên Thu Cúc giá xóa sẹo cao hơn bên Senta khoảng 20%, bên Senta không có bảo hành nhưng có kết quả dự đoán. Giá xóa sẹo khoảng 4000K-6000K/ lần. Liệu trình 3-5 lần. Nói chung xóa sẹo lõm và tốn tiền phết đấy

Anna Trương and Tiểu Bối like this.

9. chanhdang

chanhdang New Member

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình làm tàn nhang xong cũng đi xử lý sẹo và lỗ chân lông to vùng mũi, đang hy vọng nhiều vào Senta vụ tàn nhang đây

10. Dungcity001

Dungcity001 New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bài viết hay, thêm hình ảnh minh họa nữa là ok!

11. Tiểu Bối

Tiểu Bối Active Member

• 192 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Mình ngày trước cũng bị mụn trứng cá. Ko biết chăm sóc nặn nhiều nên rỗ hết cả mặt. Bổi đủ thứ dầu dừa, dầu ô liu mà ko ăn thua. Xong quyết định đi TMV để trị. Mình làm ở Adamas chỗ Nguyễn Trường Tộ ý. Họ dùng công nghệ Celmatrix j đó. Mà mình tiêm 1 lần, sau 1 tuần da mình khác hẳn luôn. Mờ gần hết các vết rỗ mà còn se khít lỗ chân lông nữa.

Ngọc Candy thích bài này.

12. Ms Happy

Ms Happy Active Member

• 165 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Trị sẹo rỗ mình có là ở adamas bạn ạ! Mình làm cũng được mấy tháng rồi. Mờ được gần 99%. Bạn thử nghiên cứu xem. http://adamasspa.vn/ Đây là TTTM uy tín lớn đó. Mình là cái công nghệ j tên tiếng Anh mà chữa được cả rạn da. Sẹo rỗ với nám và tan nhang ý. Cái này 1 chức năng mà nhiều công dụng lắm.

13. Anna Trương

Anna Trương Active Member

• 190 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Thu Cúc thì phải gọi là siêu đắt rồi :D còn Senta thì mình có thấy tên tuổi j ở Hn đâu nhỉ?

Ngọc Candy thích bài này.

14. Ngọc Candy

Ngọc Candy Active Member

• 196 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Đồng ý 2 tay với bạn. Mình thì ko trị sẹo rỗ. Nhưng mà mình trị mụn đầu đen. Adamas công nhận là trung tâm lớn. Máy móc hiện đại, công nghệ tiên tiến. Bjo mặt mình nói ko với mun luôn :D

Hà Min thích bài này.

15. Ngọc Candy

Ngọc Candy Active Member

• 196 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Chuẩn luôn :D Đầu tư 1 lần đi ra đường đỡ phải bôi bôi chát chát, mà nói thật, sẹo rỗ bạn có bôi mấy thì vẫn nhìn thấy vết rỗ thôi.

16. Mi Nhon

Mi Nhon Active Member

• 192 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Chung nỗi đâu mặt rỗ với bạn! Mình cũng đủ mọi cách, ai chỉ cái j cũng bôi à có mờ được tí sẹo rỗ nào đâu. Mình còn mua cả thuốc chống sẹo về bôi mà ko ăn thua. Mọi người cũng khuyên đi spa mà làm thì mới sạch. Nhưng mình chưa có đạn nên đành sống chung với lũ :D

Nguyên Lệ thích bài này.

17. Beautiful

Beautiful Active Member

• 168 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Bjo muốn đẹp đã có camera 360. Nhìn ai mà chẳng lung linh. Rỗ, mụn các kiểu có thấy j nữa đâu. :D

Bào Ngư thích bài này.

18. Bào Ngư

Bào Ngư Active Member

• 178 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Bạn ko biết bao nhiêu vụ tự tử vì cái 360 đó rồi á? Lên ảnh thì lung linh. Đến lúc nhìn trực tiếp thất vọng quá mà tự tử đó. Báo chí nói ầm ầm ra đó thôi :D Cứ mặt tiền đẹp chuẩn là lung linh nhất.

Beautiful thích bài này.

19. Trà Mộc

Trà Mộc Active Member

• 170 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Mình có trị sẹo rỗ ở TTTM công nghệ cao Adamas 69 Nguyễn Trường Tộ bạn ạ! Họ dùng công nghệ PRP j đó. Đại loại là da mình hết sạch sẹo rỗ mà còn giảm được mấy cái nhăn khóe mắt của mình nữa. :D Mình thấy dịch vụ ở đây cũng ok lắm. Trung tâm lớn nên các dịch vụ uy tín và chất lượng.

20. Beautiful

Beautiful Active Member

• 168 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

:)) thế mới biết công nghệ bjo tiên tiến ntn :D Các ông cứ thích yêu bằng mắt thì tự tử là phải. Nhưng phải công nhận là mặt tiền đẹp cũng thấy ưa nhìn hơn. :D