Trị sẹo rỗ bằng laser ở đâu hiệu quả nhất ? | Page 3

Trị sẹo rỗ bằng laser ở đâu hiệu quả nhất ?

Chia sẻ trang này

1. hoasung12

hoasung12 Member

• 30 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trị sẹo rỗ bằng laser ở đâu hiệu quả nhất?
    Em thấy trong tất cả các loại sẹo, sẹo rỗ là khó điều trị nhất đó ạ. Sẹo lồi thì có thể cắt bỏ hoặc chiếu ánh sáng cho teo đi. Sẹo thâm thì chiếu tinh chất làm mờ thâm hoặc bắn laser như tri tàn nhang í. Chứ sẹo lõm thì làm mãi nó cũng không đầy lên được như da bình thường. Vì thế, chị nào muốn trị tàn nhang hiệu quả thì nên điều tra, xem feedback kỹ càng đã nhé!

2. lê thị hoài thu

lê thị hoài thu New Member

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Laser đâu có trị sẹo lõm được các chị? Laser chỉ điều trị sẹo lồi với sẹo thâm thôi. Còn sẹo lõm là kim lăn xong làm vết thương rộng hơn, trải bằng điện tích sẹo lõm cơ mà :( Laser hoàn toàn không có tác dụng làm đầy sẹo mà chị ơi?

3. Ngọc Hoa Nguyễn

Ngọc Hoa Nguyễn New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

1-3 triệu là chi phí trị sẹo rỗ bằng laser 1 lần. Nhưng mà muốn điều trị thành công phải làm từ 4-6 lần mới hiệu quả cơ mà. Chị nào đã trị sẹo rỗ lần nào chưa?

4. mẹ bé shin

mẹ bé shin Member

• 189 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Sẹo rỗ mà trị được bằng laser hả các chị? Lần đầu tiên em nghe nói tới đó. Không biết chị nào đã điều trị thành công chưa ạ?

5. thuthaovtc

thuthaovtc Member

• 229 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cách trị sẹo bằng laser này đau lắm. Vì hông được tiêm tê nên chỉ ủ tê thôi, da mình rất đau, lúc trị xong còn bị ửng đỏ nữa cơ, xót lắm.

6. Hoa baby12

Hoa baby12 Member

• 57 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trị sẹo bằng laser cũng cần phải bôi tê hay tiêm tê à các chị? Các chị đã ai áp dụng phương pháp này chưa? có hiệu quả không ạ? Em có từng đi trị nốt ruồi bằng laser rồi nên h cứ nghe nói laser là sợ í.

7. Phạm Tường Vân

Phạm Tường Vân New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thú thuật là mình chỉ nghe tới cách trị sẹo mụn lõm rỗ bằng thuốc, kem và lăn kim chứ chưa thấy ai trị sẹo rỗ bằng laser bh? Laser có giúp tăng cường collagen làm đày vết lõm rỗ không vây?

8. Võ Thị Huyền Anh

Võ Thị Huyền Anh Member

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Laser không có tác dụng làm đầy thịt đâu các chị ạ. Mà nghe có vẻ nguy hiểm. Vì ít thì ko sao chứ nếu rỗ 1 mảng lớn thì chữa trị làm sao được ạ.

9. Hà An Phương

Hà An Phương New Member

• 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nói đến laser các chị cứ tới Đông Á đi ạ. Yellow Laser, Ruby Laser, Laser siêu xung,... nghe nói máy laser bên đó mấy chục tỷ, hiện đại nhất VN đó ạ.

10. Võ Thùy My

Võ Thùy My New Member

• 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhưng mà giá cả thế nào cũng quan trọng mà các chị. Em sợ đến tư vấn mà nói giá xong em lại ko mang đủ thì tẽn tò, ngại lắm ạ :(

11. Hà An Phương

Hà An Phương New Member

• 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chi phí cũng khó nói lắm. Vì nta thường phụ thuốc vào tình trạng với diện tích sẹo. Hay là chị chụp ảnh sẹo rồi gửi lên facebook của cái tmv đó xem sao ạ.

12. Mẹ Tuấn Anh

Mẹ Tuấn Anh New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình có nhiều sẹo rỗ ở trên mặt lắm, rất tự ti khi giao tiếp với người khác, mình thấy trị liệu bằng laser hiệu quả nhưng mà không biết trị liệu ở đâu là tốt nhất. Các bạn tư vấn cho mình với.

13. Mẹ Bông Xinh

Mẹ Bông Xinh New Member

• 17 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình bị sẹo rỗ ở mặt do mụn để lại, thấy bảo biện pháp trị liêu bằng laser hiệu quả lắm nhưng không biết ở đâu tốt các bạn tư vấn giúp mình với.

14. Nguyễn Thị Nga

Nguyễn Thị Nga New Member

• 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình có cậu em mặt bị sẹo rỗ sau mụn không biết trị liệu bằng laser có hiệu quả không nhỉ, mà ở đâu có dịch vụ tốt chỉ mình với.

Trần Mỹ Linh thích bài này.

15. Trần Mỹ Linh

Trần Mỹ Linh New Member

• 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trị liệu sẹo sau mụn bằng laser rất tốt bạn ạ, là phương pháp an toàn mang lại hiệu quả cao nhất. Mình thấy tmv Đông á cũng rất uy tín đó thử qua đó xem.

16. Mẹ Linh Sún

Mẹ Linh Sún New Member

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mấy thấy các bạn khen tmv Đông Á quá, đang không biết đi tmv ở đâu tốt, sang đó thử xem sao.

17. Lê Phương Thảo

Lê Phương Thảo New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang băn khoăn không biết trị sẹo rỗ bằng laser có hiệu quả không mình bị sẹo rỗ lâu rồi có bjna nào trị liệu chưa tư vấn cho mình với.

18. Ngô Thị Son

Ngô Thị Son Member

• 78 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Em đi trị sẹo rỗ bằng laser rồi, đợt đó em trị bên kangnam. Chị nào muốn trị bằng cách này thì cứ xác định mặt tan hoang trong lần trị đầu tiên nhá.

19. mylove2202

mylove2202 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trị bên Kangnam có hiệu quả không bạn? Bạn giảm được bao nhiêu phần trăm? Mình cũng sẹo rỗ nhiều nên cũng đang muốn đi trị.

20. Ngô Thị Son

Ngô Thị Son Member

• 78 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Nói chung em thấy hiệu quả thì cũng có hiệu quả nhưng không đầy hẳn lên được chị ak, khỏi tầm 70,80% thôi. Giờ nhìn vẫn còn vài nốt sẹo, nhưng được cái không bị sâu như trước nên nhìn cũng đỡ hơn.