Trị sẹo rỗ bằng laser ở đâu hiệu quả nhất ? | Page 5

Trị sẹo rỗ bằng laser ở đâu hiệu quả nhất ?

Chia sẻ trang này

1. hoaphuongnguyen

hoaphuongnguyen New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhỏ bạn mình trước làm laser ở Miss Trâm Spa r nè, mặt của nó bh căng bóng không có tí mụn nào luôn hay thiệt.

2. hahuyentrang

hahuyentrang New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ồ vậy hả? mình cũng có nghe qua Miss Trâm Spa nhưng mà thực tế thì chưa qua đó làm

3. linhmie

linhmie New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình nghĩ là tùy vào cơ địa da của mõi người mà spa họ sẽ tư vấn cho bạn dịch vụ phù hợp

4. dungluutrang

dungluutrang New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình có cái tật là rất ngứa tay, cứ thấy có mụn cái là k chịu được, nặn riết đâm ra mặt giờ bị rỗ quá, bị mẹ la hoài luôn. Không biết có chỗ nào trị mụn an toàn không chỉ mình với ạ

5. billchang

billchang New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bây giờ nhiều chỗ trị sẹo rổ quá biết tìm chỗ nào an toàn đây?

6. nguyenthuybichvan

nguyenthuybichvan New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho e hỏi điều trị sẹo rỗ giá bao nhiêu z ạ. Và phải điều trị bao nhiêu lần ạ

7. hime1810

hime1810 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Muốn làm laser thì tùy loại da với cơ địa nha ko phải ai cũng lảm dc đâu

8. kiokionhuyen

kiokionhuyen New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu làm laser ko dc thì thử lan kim xem , mình lúc trc làm lăn kim xog r thấy cũng dc mụn thâm rổ cũng giảm đi đáng kể, mà nghe bạn giới thiệu làm cái laser co2 thấy hiệu qua hơn lăn kim rất nhiều, nhưng tùy thuộc vào cơ địa của bạn nên đề ng ta tư vấn nên làm cái nào phù hợp, không là banh chành cái mặt

9. kimyNhung

kimyNhung New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Làm trị rổ có Miss Trâm Spa dc nhất đấy, mặt mình lúc trc rổ nặng lắm dc thằng bạn giới thiệu qua đó dc xem da, r tư vấn về cách điều trị, sau 1 tháng làm ở đó mặt mình trắng với đỡ rỗ hơn rất nhiều

10. HoangAnh890

HoangAnh890 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Phương pháp PRP lấy tế bào gốc trực tiếp là máu của mình và lăn kim , cái nào cũng từa tựa nhau thôi chỉ khác là giá PRP mắt hơn thôi

11. nguyenTruc234

nguyenTruc234 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nghe hoang mag quá không biết nên làm cái nào tốt nhất đây

12. Thaomy479

Thaomy479 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bh nhiều công nghệ mới quá ko biết làm cái nào luôn

13. HanĐo

HanĐo New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dịch vụ ở đó cũng dc lắm đó

14. TranYen

TranYen New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đến đó làm dịch vụ thì dc tư vấn kỹ càng qui trình laser như thế nào và chăm sóc sau khi làm laser đúng cách nên mình làm ở đây rất yên tâm, nếu ai đang định làm laser trị sẹo rổ đến đó coi sao

15. Ando234

Ando234 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình làm laser co2 fractional nè khoảng 1 tuần là da mình hơi hồng tí thâm với sẹo rỗ thì đỡ hơn khá nhiều

16. bobaty567

bobaty567 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

laser co2 fractional là gì v ạ?

17. cataleya zoey

cataleya zoey New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình tham khảo được như vầy nè: Công nghệ Laser Fractional Co2 là sử dụng những tia Laser Co2 có bước sóng 10.600 nm có khả năng tác động sâu vào lớp hạ bì mà không gây xâm lấn vùng da lành xung quanh, tạo những đường dẫn để đưa yếu tố tăng trưởng vào sâu bên trong da để kích thích tăng sinh collagen làm đầy sẹo. Đồng thời tác dụng nhiệt của Laser Fractional Co2 cũng kích thích tái tạo lớp collagen nằm sâu bên dưới da, làm đầy sẹo rỗ vượt trội. Đây là công nghệ đang rất phổ biến tại các quốc gia thẩm mỹ tiên tiến và được nhiều chuyên gia da liễu đầu ngành đánh giá cao về hiệu quả điều trị sẹo rỗ hàng đầu hiện nay.

18. Tuntun

Tuntun Member

• 56 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Oh, tớ thấy bên tmv Kangnam có công nghệ này đó bạn

19. hothuymaianh

hothuymaianh New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

phương pháp này nhiều bên có mà bạn, đâu chỉ mỗi Kangnam mới dùng :), bạn đã làm dịch vu gì chưa

20. luyenphan908

luyenphan908 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Miss Tram là trung tâm lớn mà, người ta có tận 17 năm kinh nghiệm rồi đó bạn, mà mình thấy bên đó khách tới quá trời luôn, làm cũng đẹp nữa