Chi phí trị sẹo rỗ bao nhiêu tiền vậy các chị? Có đắt lắm ko?

Trị sẹo rỗ giá bao nhiêu, có đắt lắm ko cả nhà?

Chia sẻ trang này

1. hieunguyen

hieunguyen Member

• 67 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 125,576 Lượt xem

• 185 Lượt trả lời

Giá trị sẹo rỗ giá bao nhiêu các chị nhỉ? Em đang tính đi điều trị mà chưa biết chi phí trị sẹo rỗ thế nào mà chuẩn bị..

Em đợt trước bị mụn trứng cá nhiều quá, hết mụn thì mặt nó bị cả sẹo thâm cả sẹo rỗ nữa. Bôi mấy thứ từ thiên nhiên rồi mà không hết. Nên em có ý định đi thẩm mỹ viện để điều trị sẹo cho dứt điểm nhưng mà ngân quỹ eo hẹp nên đang phân vân, cũng không biết chi phí trị sẹo rỗ là bao nhiêu nữa.

Có chị nào đi tmv rồi hay ai bit giá điều trị sẹo rỗ thế nào thì cho em ý kiến phát.

2. tieuthuyet05

tieuthuyet05 Member

• 39 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Re: Trị sẹo rỗ giá bao nhiêu các chị nhỉ?
    Trị sẹo rỗ bằng phương pháp lăn kim : giá Trung bình khoảng từ 450,000 VNĐ – 800,00 VNĐ/ 1 lần lăn 1 liệu trình điều trị khoảng > 6 tháng gồm khoảng từ 6-10 lần lăn
    Điều trị bằng Lazer Co2 : khoảng 5 triệu / 1 lần lăn 1 liệu trình khoảng 5-10 lần điều trị
    Siêu mài mòn : khoảng 2-3 triệu/ 1 lần cà da, 1 liệu trình điều trị khoảng 5-10 lần
    Đây là mặt bằng bảng giá chung cho các dịch vụ điều trị sẹo lõm tại khu vực TP HCM và Hà Nội

Xem thêm : Trị sẹo rỗ ở đâu

3. vitcononline

vitcononline Member

• 42 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cách trị sẹo rỗ bằng Lazer Co2 đắt nhỉ, tận đến 5 triệu / 1 lần lăn, mà 1 liệu trình khoảng 5-10 lần điều trị thì chả đến 25-50 triệu à
    Eo ôi, đắt kinh!

Nại Hà thích bài này.

4. bangha

bangha Active Member

• 497 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Nếu trị sẹo rỗ bằng Lazer Co2 tận đến 5 triệu / 1 lần thì đắt nhỉ,
    Mình thấy có nhiều phương pháp rẻ hơn lắm, tầm 1 triệu/lần trị thôi
    Cái giá 5 triệu có khi là tổng chi phí cả đợt trị mụn ấy chứ

5. muaha

muaha Member

• 425 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Re: Gía trị sẹo rỗ giá bao nhiêu các chị nhỉ?

Trị sẹo bằng laser đắt vậy hả bạn, mình tưởng khoảng 1-2 triệu thôi chứ, hóa ra đắt vậy. mình thấy bây giờ có phương pháp ăn kim hay dùng phổ biến và được giới thiệu là an toàn hơn phương pháp laser và các phương pháp trị sẹo rỗ tại nhà khác, vậy chọn lăn kim có khi tốt hơn, mà giá cả cũng không cao.

6. hoathoa

hoathoa Member

• 240 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mình ko rõ ở những nơi khác thế nào. nhưng ở tmv Đông Á thì điều trị sẹo rỗ giá từ 1-3 triệu, tuỳ thuộc tình trạng sẹo mà số lần điều trị từ 3-4 lần cả nhà ah. nhưng thấy bảo giảm đc 90-95% sẹo đấy.

7. masami

masami New Member

• 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trị sẹo rỗ giá bao nhiêu chỉ để tham khảo thôi, còn để quyết định thì còn nhiều yếu tố cần xem xét lắm
    Bạn nên chọn nơi nào làm uy tín ấy, chứ chọn nơi nào giá rẻ thì ko nên đâu, tiền đi đôi với chất lượng đó

8. ngoctraiden

ngoctraiden Member

• 105 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Re: Gía điều trị sẹo rỗ giá bao nhiêu các chị nhỉ?

Mình thấy trị sẹo rỗ cũng không rẻ đâu, chắc cũng 1-3 triệu đấy, tuy nhiên giá cả cụ thể thì không rõ vì giá cũng phải phụ thuốc vào tình trạng nặng nhẹ của sẹo, bị bao lâu, và bạn chọn phương pháp nào, và dịch vụ nào sau điều trị nữa.

9. phuongbh

phuongbh Member

• 52 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình thấy đi thẩm mỹ viện trị sẹo giá cũng tầm phải gần chục triệu mới trị triệt để và khỏi hẳn được đó,
    Trị ở TMV thường làm theo lộ trình, mỗi lộ trình phải mất vài lần, mỗi lần tầm 800k-1500k gì đó

10. hoathuytien

hoathuytien Member

• 87 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trị sẹo rỗ cũng phải mất 1-3 triệu tiền điều trị 1 lần, mà phải điều trị 2-4 lần thì mới khỏi hoàn toàn được, giá cả cũng tùy vào mức độ sẹo và thời gian bị sẹo nữa, nhưng mình nghĩ bạn cũng cần chuẩn bị khoảng 1o triệu để đi trị đấy.

11. Jindo8x

Jindo8x Member

• 50 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trị sẹo rỗ hay sẹo gì thì tầm giá cũng từ 800 - 1,5 triệu 1 lần đó, mà trị sẹo thì 1 lần ko khỏi đâu, chí ít cũng phải 2-3 lần may ra khỏi, còn ko thì còn lâu hơn nữa.
    Còn mấy cách trị sẹo rỗ hiện đại hơn giá cao hơn nữa cơ, có pp trị sẹo đâu 5 triệu 1 lần đó, kinh chưa

12. duongloan

duongloan Member

• 41 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trị sẹo rỗ hình như cũng có giá 6-800k thôi đó, hình như là phương pháp điều trị sẹo rỗ bằng lăn kim
    Có ai dùng phương pháp này chưa nhỉ, nó có an toàn và hiệu quả hơn phương pháp laser co2 hay là bioscar gì đó ko nhỉ?

13. cobengoc

cobengoc Member

• 98 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trị sẹo rỗ thấy bảo phương pháp lăn kim là mới nhất, thấy mấy bạn nói giá hình như gần 3 triệu thì phải, ko biết giá đó là trị hết hẳn chưa hay là vẫn phải trị tiếp nữa thì mới khỏi ko biết

14. mai hồng

mai hồng Member

• 36 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Xem mấy cái giá trị sẹo thì Trị sẹo bằng phương pháp lăn kim giá Trung bình khoảng từ 450,000 VNĐ – 800,00 VNĐ/ 1 lần lăn, 1 liệu trình điều trị khoảng > 6 tháng gồm khoảng từ 6-10 lần lăn, như vậy tính ra cũng chỉ cao nhất là 8 triệu, rẻ đúng ko mọi người

15. phuonghong92

phuonghong92 Member

• 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Xóa sẹo bằng phương pháp Lazer Co2 có tác dụng gì hiệu quả gì cao hay siêu việt mà giá nó đắt thế nhỉ, khoảng 5 triệu / 1 lần lăn 1 liệu trình khoảng 5-10 lần điều trị thì chả tốn vài chục triệu, đắt quá đi!!!

16. Hương Lan

Hương Lan Member

• 55 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Điều trị sẹo lõm bằng phương pháp Lazer Co2 đắt nhưng có xắt ra miếng ko nhỉ? Mình nghe nói phương pháp Trị sẹo lồi bằng công nghệ Laser CO2 Factionalsẽ giúp loại bỏ hoàn toàn nỗi lo về sẹo, Hiệu quả chữa sẹo lồi đạt từ 85% – 90%, An toàn với công nghệ điều trị sẹo tiên tiến không gây ảnh hưởng tới các vùng da xung quanh theo một lộ trình nhẹ nhàng, hiệu quả mà thời gian nghỉ dưỡng sau điều trị ngắn. Công nghệ điều trị sẹo lồi an toàn không gây hại và hoàn toàn không có tác dụng phụ cho da.

17. chuột mickey

chuột mickey Member

• 107 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ừ mình thấy trị sẹo rỗ bằng phương pháp lăn kim là rẻ nhất so với các phương pháp khác rồi. Nếu tài chính eo hẹp thì bạn có thể dùng cách này vì nó tuy rẻ nhưng hiệu quả cũng cao mà :)

18. giotnangbenthem

giotnangbenthem Active Member

• 426 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Hôm nọ mình tham khảo bên tmv Pamas thấy họ báo giá trị sẹo rỗ từ 6-8 triệu đó bạn ạ. Không biết bị rộng có đắt hơn ko nữa.

19. Bé Khủng Long

Bé Khủng Long Member

• 117 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Em nghĩ trị sẹo rỗ bằng phương pháp lăn kim thì 8tr là đắt nhất rùi chị ah. Ở thẩm mỹ viện nào cũng thế thôi. Mà hình như mình có thể tự mua kim lăn về làm cơ. Như thế thì rẻ lắm đấy các chị à

autumnheart thích bài này.

20. autumnheart

autumnheart Active Member

• 162 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

mua được về tự lăn á ? mình thấy bảo tự lăn trị sẹo rỗ tại nhà nguy hiểm lắm mà T___T
    Mà mình thấy ở mấy thẩm mỹ viện có pp trị sẹo rỗ bằng Max Matric gì đó không biết có tốt không?