Chi phí trị sẹo rỗ bao nhiêu tiền vậy các chị? Có đắt lắm ko? | Page 10

Trị sẹo rỗ giá bao nhiêu, có đắt lắm ko cả nhà?

Chia sẻ trang này

1. Trương đức long

Trương đức long New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn. Mình có lên diễn đang thấy bạn hiện đang điều trị tại tmv đông á, bạn cóthể cho mình sđt để mình liên lạc, mình muốn hỏi bạn về tình trạng hiện tại cũngnhư mức độ cải thiện sẹo khi bạn điều trị theo po này. Cảm ơn bạn, mong nhận đc hồi âm từ bạn. Chào bạn

2. Le_uyen

Le_uyen New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình bị sẹo thủy đậu bắn laser chổ trung tâm cosmedical 5 lần ở q3 , hết 17trieu giờ mặt mình hết sẹo, mà bi bong ra da mình đều tông màu, bạn nào có nhu cầu tới tham khảo xem, có ngại thì gọi mình cho địa chỉ nha 0964202568

3. Søderberg

Søderberg New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giải pháp cho sẹo lồi, sẹo lõm, vết nhăn, da ko đồng màu cho chị em quan tâm.
    Ame Pure LONDON_PARIS_NEWYORK

4. KimOanh68

KimOanh68 Member

• 187 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Cái này là dụng cụ lăn kim như ở tmv hả bạn?

5. Søderberg

Søderberg New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đúng rồi bạn. Một bộ gồm đầy đủ các sản phẩm như ở tmv luôn. Ko mất thời gian đi lại tự ở nhà làm. Vì mình cũng làm chuột bạch rồi nên mới tự tin giới thiệu cho mọi người.

6. thammythanglong

thammythanglong New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu bạn ở hà nội tốt nhất qua trung tâm trị sẹo của Thẩm Mỹ Thăng Long làm nhé, vừa rẻ lại cam kết sạch luôn yên tâm hơn nhiều chỗ tiền mất tật mang mà không được gì...

7. Ân Thành

Ân Thành New Member

• 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình hiện cũng đang trong liệu trình trị sẹo rổ bằng phương pháp lăn kim . Mình mua gói combo 6 lần được tặng 2 lần là 8 lần .
    Lần đầu lăn mình sẽ được cho free 1 ống tế bào gốc của đức . Ống 2ml màu xanh xanh lá . Xài được tầm 6-8 lần tùy vào các bạn nửa.
    Bên chổ mình làm là 1 Spa bên CMT8 . Nhìn chung thì Spa có khá nhiều khách , lúc vào tư vấn họ cũng cho xem hình khách bên họ điều trị lăn kim , 1 phần có bà chị trong chổ làm làm trước nên mình cũng tin tưởng làm luôn . Giá khá ổn với các Spa và Tmv khác .
    Mình thì mới lăn lần đầu thôi . Nhưng được cái mình chịu xài tế bào gốc nên giờ nhìn chung có người bảo thấy đỡ rõ . Còn có người thì bảo không thấy gì . Nhưng bản thân mình tự nhận xét thì khá là mịn và bớt đi chút ít sẹo trên mặt .
    Mình sẽ đi thêm nếu sau 3 lần mặt mình bớt rõ nhiều , mình sẽ gửi hình và địa chỉ Spa cho bạn chủ thớt nhé ^^!

8. hayhothenhi123

hayhothenhi123 Member

• 87 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

9. lim

lim New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đã ai đỡ chưa ạ, sao lâu rồi ko cmt nữa vậy

10. phamloan92

phamloan92 New Member

• 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

trị sẹo rỗ bằng phương pháp lăn kim có an toàn không mấy má?

11. Dr.Roller Vietnam

Dr.Roller Vietnam New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bây giờ trị sẹo rỗ có thể dùng kim lăn với serum chuyên dùng điều trị sẹo tái tạo da để thoa dưỡng sau khi lăn kim, giá cũng tầm 2.800k đến 3.200k thôi.
    Cái này thì được cái là vừa trị sẹo, vừa trẻ hóa da cho mình được luôn. Dùng lăn vài lần là thấy ba bóng mịn lên liền, mấy cái nếp nhăn cũng giảm hẳn, độ đàn hồi của da cũng tốt hơn nhiều.

12. Trà đào mứt dâu

Trà đào mứt dâu New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thì không bị sẹo, bị tàn nhang, có mua cái bộ lăn kim về tự lăn thì thấy hiệu quả lắm. Ở đó cũng có bạn bộ chuyên dùng trị sẹo như bạn đó, giá tầm 2.800k hay sao ấy. Mình không nhớ lắm. Bạn tự vào web coi nha, địa chỉ web là: drroller.vn

13. Thảo Phạm Phương

Thảo Phạm Phương New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

giá thì không rẻ đâu bạn ơi, mà cũng còn tùy chỗ đó, chỗ rẻ chỗ đắt với bạn là pp gì, lăn kim hình như là rẻ nhất nhưng lại k ăn thua nhất. Giá tầm tầm từ 1tr-10tr cho 1 lần tùy chỗ á. Còn về tmv trc mình có coi kang nam với đông á giá trên 8tr/ lần, còn tư vấn bên bs ngọc diệp là 8tr/ lần cho bóc tách sẹo với laser á, giá mấy bên tmv thì hơi bị chát luôn. Đợt đó mình tìm hiểu nhiều nhưng chỉ có qua trực tiếp 2 chỗ là ngọc diệp với doctor scar vì 2 này gần nhau và thấy review ok nhất. cơ mà thấy bên ngọc diệp làm 2 pp mà 8tr bên kia làm 3pp mà gần 4tr tự thấy lời hơn nên làm bên gần 4tr đó. Thật sự giá đó cũng là đắt rồi nhưng so với mặt bằng thì là ok nhất nên mình mới làm, nhưng nói chung bỏ đồng tiền ra thấy xứng đáng, đau đớn, tiền bạc nhưng đã đc đẹp, sẹo đầy lên rất nhiều luôn ấy. Khuyên chân thành đừng lăn kim hay bôi rượu thuốc nữa

14. Thảo Phạm Phương

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chuẩn chuẩn, mình thấy càng phấn hay trang điểm là nó càng rõ ấy. huhu

15. Thảo Phạm Phương

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đây mình đang điều trị rồi nè, bạn muốn hỏi gì ?

16. Thảo Phạm Phương

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình làm ở doctor scar và thấy ổn bạn, sẹo rỗ mình làm 3 trong 1 làm đc 3l lần vừa r mình mới lăn kim đc 8 ngày

17. vananahp7911h

vananahp7911h New Member

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em trị sẹo lỗ ở thẩm mỹ ánh viên ở hp mất có 1 trieeuj3 thui