Chi phí trị sẹo rỗ bao nhiêu tiền vậy các chị? Có đắt lắm ko? | Page 7

Trị sẹo rỗ giá bao nhiêu, có đắt lắm ko cả nhà?

Chia sẻ trang này

1. YNgocNT

YNgocNT Member

• 78 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

m thấy nếu sẹo rỗ thì cn bio plus là hiệu quả nhất sao đó bạn ah
    b thử tham khảo chỗ nào mà có cn trị sẹo đó xem sao

2. doanhdoanh

doanhdoanh Member

• 266 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

theo tớ biết thì có Bệnh viện tm Đông á áp dugnj công nghệ này đó bạn.

3. ducbum

ducbum Member

• 46 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

3 hôm trước vừa đến kangnam làm sẹo rỗ: gặp tư vấn viên
    A có nhu cầu làm trị sẹo rỗ dứt điểm da nhờn, có 1 ít sẹo và chủ yếu là lỗ chân lông vùng chữ T và trên trán, mũi? nghe nói cấy da siêu vi điểm và fractional CO2
    Sau khi khám mặt
    Tư vấn viên: da anh ko cần thiết phải làm cấy da siêu vi điểm vì cấy da siêu vi điểm phù hợp những người bị sẹo to sâu, còn a chủ yếu lỗ chân long to thì làm fractional CO2
    Mình ok làm luôn.
    Vào làm nộp 4 củ luôn:
    Vào nằm phòng các em làm sạch da( cảm giác chẳng sạch bằng mình làm ở nhà)
    Rồi ủ tê 30p
    Sau đó bác sĩ lấy súng bắn laser vào vùng chữ T >>mùi khét giống như vợt muỗi mọi người hay dùng ấy.
    Bắn xong đắp mặt nạ cai ji ấy rồi ngồi 10p xong về tư vấn viên mua thêm:
    Tái tạo da + chống nắng+ làm mềm mịn da>>> mất 3,2 củ
    Cảm nhận lần đầu: Bác sĩ bắn laser bắn sơ sài, ẩu, những chỗ dù ít những lỗ chân lông to thì bắn cho có vdu: giữa hai lông mày bắn ko thấy gì, dìa má, thái dương, mũi thì hầu như ko bắn laser.
    Giá thì rất đắt cảm nhận với 15phut mà phang người ta tận 4 củ. còn kết quả thì hnay mới lần đầu tiên bắn và được 3 ngày, khi nào có kết quả sẽ update thêm cho mọi người review kĩ về thảm mỹ viện kangnam này

4. Chuối xanh

Chuối xanh Member

• 58 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Giờ đã ngon chưa bạn? :D Hết sẹo chưa?

5. KimOanh68

KimOanh68 Member

• 152 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Sẹo rỗ trên mặt là do mụn, với sẹo kiểu này thì có thể áp dụng pp lăn kim hoặc hiện đại hơn là công nghệ cấy da siêu vi điểm để trị các bạn ạ

6. Mai_Hoa

Mai_Hoa Member

• 75 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hix, em thấy lăn kim chả rẻ hơn siêu vi điểm, thôi cứ chọn công nghệ mới cho an toàn, giá cũng ko cao hơn

7. Hồng Diễm Spa & Clinic

Hồng Diễm Spa & Clinic New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi cả nhà !
    Có 3 phương pháp điều trị sẹo rỗ , hiện nay;
    1/Dùng kim ( hoặc lăn kim, hoặc phi kim )
    2/ Laser
    3/Cà sẹo
    -Dùng kim : Phương pháp truyền thống là dùng đầu kim lăn ( trên đầu lăn có gần 200 đầu kim, làm bằng thép không gỉ trong y khoa hoặc được mạ vàng để bảo đảm an tòan cho người sử dụng). hiện đại hơn thì Phi Kim (tùy theo từng nhà sản suất mà công nghệ phi kim có những cái tên khác nhau, nhưng nhìn chung là sử dụng kim, và Phương pháp phi kim luôn được tích hợp thêm 1 công nghệ nào đó trong thẩm mỹ để gia tăng hiệu quả điều trị sẹo. vì vậy nó mang tới liệu trình ngắn, giãm tổn thương, và đương nhiên chi phí sẽ cao hơn là lăn kim
    -Laser : PP này dùng bước sống laser để tăng sinh và tái tạo Colagen làm đầy sẹo, khi sử dụng phương pháp này đồi hỏi bạn phải bảo vệ da tương đối kỹ, để trách sạm da sau laser
    -Cà sẹo (Mình khuyên các bạn không nên sử dụng phương pháp này ) PP này làm tổn thương da rất nhiều, dựa trên nguyên tắt , cà bỏ phần tế bào chết trên phần da không bị sẹo để giãm sự chênh lệch độ nông của sẹo.
    haizzz mình tạm túm tắt như vậy, và cũng lười gõ cốc cốc. Bạn nào có nhu cầu tìm hiểu kỹ hơn thì Inbox cho mình, mình sẽ trả lời cụ thể nhé.
    Chúc ngủ ngon
    À quên ! đương nhiên chi phí lăn kim là rẽ nhất.nha các bạn, giá khoảng 500.000/ lần nà.

8. Hoa hồng trắng

Hoa hồng trắng Active Member

• 540 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Lăn kim giờ lạc hậu rồi hay sao ấy, các tmv ko khuyến khích làm nữa rồi

9. Mũ rơm

Mũ rơm Member

• 127 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tớ vẫn thấy nhiều tmv quảng cáo. :D Có thể do nhu cầu từng người.

10. lovely

lovely Member

• 412 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Họ vẫn áp dụng lăn kim mà. :) Với sẹo nông thì lăn kim rất ổn đấy

11. Rinny

Rinny Member

• 243 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Uh, họ thường hướng khách hàng đến công nghệ khác hiện đại hơn, giá cũng ko đắt hơn đâu

12. chí thiện

chí thiện Member

• 37 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Có ai điều trị sẹo rổ rồi tư vấn cho em với ạk

13. ^_^

^_^ Member

• 105 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn bị sẹo rỗ do mụn trứng cá đúng ko? DÙng pp lăn kim trị sẹo đc đó

14. chí thiện

chí thiện Member

• 37 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bây h thấy pp lăn kim ít ng dùng. Chỉ thấy pp cấy da siêu vi điểm,mình cũng định trị sẹo băng pp cấy da này mà hôk biếy kết quả ra sao nữa

15. minh_2013

minh_2013 New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có ai làm bằng phương pháp cấy da PRP chưa cho mọi người biết với,
    Mình lăn kim 1 lần hết hơn 6 củ sẹo hoàn sẹo, chẳng cải thiện hơn tẹo nào, nên ko muốn làm lần 2 nữa

16. Huy Thắng

Huy Thắng New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ các chị các anh các chú cho em ý kiến với, em bị sẹo lõm do mụn, bây giờ mới 20 tuổi, gọi là độ tuổi cũng vẫn còn dậy thì nên hoocmon ra nhiều với mụn cũng nhiều, em bị mụn và sau khi nó hết nó để lại sẹo lõm, trông hơi thâm, rất xấu, nói thật chứ em rất ngại đi chỗ đông người, hay tiếp xúc với bạn bè mới, thầy cô,... trong và ngoài trường học, nó thực sự làm em thấy mất tự tin, nếu ngày trc em có thể đứng trc đám đông phát biểu thì giờ ko đủ tự tin nữa rồi, vấn đề bạn gái cũng rất ngại. Mong mọi ng cho em biết cách chữa, em nghĩ cũng chỉ còn nước tmv, vì thuốc bôi vô dụng. Và cho em xin giá dịch vụ nữa, vì em sinh viên ko có nhiều tài chính, mong mọi ng cho ý kiến theo kinh nghiệm chứ ko phải theo tin đồn ạ, em rất không thích kiểu nghe đồn rồi mách nhau, em cần ng đã từng điều trị rồi và coa kết quả thực tế tư vấn ạ, em cảm ơn

17. chí thiện

chí thiện Member

• 37 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tôi cũng vậy nè.cần lắm những ai đã điều trị rồi tư vấn cho mình nhưng hôk thấy ai hết,buồn ghê lun ák huhu

linh ky thích bài này.

18. linh ky

linh ky Member

• 32 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có ai đi tmv điều trị bằng pp cấy da siêu vi điểm thì ipos cái ak

19. Ngọc Hằng

Ngọc Hằng Member

• 116 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đây là pp cấy da siêu vi điểm hay sao ấy nhỉ? :D

20. ^_^

^_^ Member

• 105 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

tuổi dậy thì qua đi khiến nhiều chị em có khuôn mặt bị rỗ do mụn. :) Ko giữ gin và điều trị khéo léo là ảnh hưởng đến nhan sắc lắm lắm