Chi phí trị sẹo rỗ bao nhiêu tiền vậy các chị? Có đắt lắm ko? | Page 8

Trị sẹo rỗ giá bao nhiêu, có đắt lắm ko cả nhà?

Chia sẻ trang này

1. ducbum

ducbum Member

• 46 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

m vừa làm PRP hay cấy da siêu vi điểm hay bioplus tại đông á, cảm nhận lần đầu làm là rất đau lúc tiêm tê, phải nói là đau gấp 10 lần so với Co2 laser, đã từng làm món này ở kangnang thấy các loại thuốc tương tự 100%. Cảm nhận thẩm mỹ viện đông á tốt hơn kangnamg đẹp hơn, bác sĩ tư vấn ca kíp đầy đủ hết khi có liên quan máu me. Lúc lấy huyết tương có bsi hỏi đầy đủ các triệu chứng khi lấy máu. Mình đã gầy họ lấy đầy 1 xi lanh máu mà nhìn xót xa quá hixx. m đóng 16,8 cũ cho gói 2 lần được miễn phí 1 lần là 3 lần. Hix đau thật chẳng lẽ bỏ 2 lần còn lại

linh ky thích bài này.

2. chí thiện

chí thiện Member

• 37 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn ơi cố lên. Gáng thành công đi mình chờ tin bạn. Tại mình cũng đang có ý định đi làm. Bạn có thể cho minnf xin zalô đc hôk vậy

linh ky thích bài này.

3. linh ky

linh ky Member

• 32 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cố lên bạn nhé.theo cho hết liệu trình xem sao

4. linh ky

linh ky Member

• 32 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng đang khổ sở với cái mặt như trái cam sành nè

5. ducbum

ducbum Member

• 46 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

đau kinh dị luôn mà mình là boy ko hiểu nữ có chụi được ko, tiêm tê rất đau nước mắt mũi dàn dụa hết cả ra còn laser co2 là ủ tê. Thực sự rất oải.

6. vân vân

vân vân Active Member

• 224 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

híc. cố lên bạn ah. chịu đau xem kết quả tnao. hóng kq của bạn

7. linh ky

linh ky Member

• 32 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

laze co2 mình cũng làm rùi.k đau nhưng nó chiếu vào mùi khét lè.gắng cho hết liệu trình nhé.đau mới đẹp chứ bạn

8. ducbum

ducbum Member

• 46 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

gấp 10 lần lăn kim và CO2 nhé bạn, thấy mọi người có vẻ quan tâm vụ này, hay làm video youtube review cho mọi người nhỉ nếu được nhiều người xem lại đk nút vàng bạc kiếm tí gỡ gạc tiền làm đẹp heee

linh ky thích bài này.

9. ducbum

ducbum Member

• 46 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

cấy da siêu vi điểm hay PRP hay bioplus là 1 nhé, các bạn cứ loạn hết cả lên thế đọc tung cả diễn đàn mà ko phân biệt rõ. quy trình
    cấy da siêu vi điểm hay PRP hay bioplus gồm:
    +Tách huyết tương tế bào gốc hay khỉ gió..từ máu tiêm vào da mặt mình
    + Lăn kim bôi huyết tương tế bào gốc của mình>> lăn kim chỉ là 1 trong quá trình trị sẹo, để đạt kết quả tối đa nên kết hợp cả 3 phương pháp mình nói đừng chỉ nguyên lăn kim đã lạc hậu
    + laser CO2 siêu vi điểm nhé>> vì thế phương pháp này gọi là cấy da siêu vi điểm
    Các bạn hiểu rõ chưa rồi từ sau đỡ cãi nhau lăn kim hay siêu vi điểm hay gì gì nhé

Ngocanh thích bài này.

10. chí thiện

chí thiện Member

• 37 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bann ơi thế liệu trình của bạn xong chưa update thường xuyên cho mọi người với nha. Mình cũng đang đi.hj đi làm đây

11. ducbum

ducbum Member

• 46 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

m được 1 lần rồi, hnay được 6 ngày vảy đã bong hết, bôi thuốc đều đặn tránh nắng bụi...thuốc lào thuốc lá.....Tất cả kiêng kị theo đúng chỉ định bác sĩ>> kết quả là vẫn con bà thế nhé. Đợi 4-5 ngày nữa xem hixxx

chí thiện thích bài này.

12. chí thiện

chí thiện Member

• 37 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn ơi cho mình xin zalo đc hôk ạk. Mình cũng đang định đi làm .

13. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Bạn có làm ở tmv ko mà biết rõ thế? :D Thông tin rất bổ ích, cảm ơn bạn đã chia sẻ.

14. thanhtam2014

thanhtam2014 Member

• 244 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

bạn nên đi trị đúng liệu trình mà bác sĩ đã chuẩn đoán nhé. thế thì mới có hiệu quả được. chứ làm nửa chừng thì không có tác dụng lại phí tiền

15. Bà mẹ trẻ

Bà mẹ trẻ Active Member

• 656 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Tmv họ thường thu tiền trước, bỏ ko làm cũng có lấy lại đc tiền đâu. :D Cứ làm hết cho chắc

16. ducbum

ducbum Member

• 46 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

tất nhiên rồi bạn, m làm lần thứ 2 mà chưa kết quả gì. vẫn phải đi 1,2 lần nữa cho hết liệu trình cho nó hết nhẽ nếu ko cải thiện còn tìm phương án khác nữa. cuộc chiến sẹo rỗ với mình là ko hồi kết mak đến luc nào mặt m cải thiện được 70-80% mới thôi. Sẹo rỗ nhìn thực sự là kinh tởm. hixxxx

17. Mèo mướp xinh

Mèo mướp xinh Member

• 135 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thông thường tớ thấy trị sau lần đầu tiên đã thấy hiệu quả rùi, nếu bạn trị 2 lần ko thấy gì thì phải xem lại đi thôi

18. ducbum

ducbum Member

• 46 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

ddungs vây nếu 2 lần ko thấy gì thì quýt cho nhanh, nhân viên tư vẫn cũng nói thật tối đa chỉ đk 50% là cùng vậy m cug ko hi vọng nhiều lắm chỉ cần 25% là đủ. Tháng này mình có thêm món mới là collagen nước sẽ tập trung uống hi vọng khấm khá lên tí. hixx

19. Mỹ Anh

Mỹ Anh Member

• 109 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Sẹo rỗ thường dùng công nghệ nào để trị nhỉ? :-/ Cấy da siêu vi điểm à?

20. ducbum

ducbum Member

• 46 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

hôm này là ngày thứ 7. vảy đã bong hết da mặt hết ửng đỏ, vậy là sau 3 lần làm prp lẫn laser mình dám khẳng định tuyên bố da mặt mình là cải thiện 0%. Thực sự là quá nản, bạn nào ko tin m sẽ chụp cả hóa đơn đông á lẫ kangnam cho xem nhé. da mình dầu chỉ lỗ chân lông to thôi. tổng chi phí cả đi lại thuộc thang mất 30Tr rồi mà mặt rỗ vẫn hoàn rỗ vùng chữ T. ko biết có phương án nào chữa chị cho cải thiện đk nữa ko. Buồn loét dạ dày