Chi phí trị sẹo rỗ bao nhiêu tiền vậy các chị? Có đắt lắm ko? | Page 9

Trị sẹo rỗ giá bao nhiêu, có đắt lắm ko cả nhà?

Chia sẻ trang này

1. linh ky

linh ky Member

• 32 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

khó vậy à bạn. Mình nghe thấy nản lòng rùi đó

2. gonna change

gonna change Member

• 132 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Khó nếu mình trị tại nhà, còn đến tmv thì có khi lại ko khó nữa đâu bạn

3. Băng Di

Băng Di Member

• 64 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Sẹo rỗ tớ thấy pp lăn kim trị tốt lắm ạ. :D Tớ thích pp này vì ko dùng hóa chất, ko hại da

4. ducbum

ducbum Member

• 46 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

lăn kim sao lại ko hóa chất hại da hả bạn, siêu vi điểm là ánh sáng laser vô trùng còn ko ăn thua nữa là lấy kim lắn be bét trực tiếp

Nauh thích bài này.

5. Châu Ngọc

Châu Ngọc Member

• 252 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Tớ thấy lăn kim chỉ dùng con lăn có mũi kim nhỏ li ti tạo ra các vết thương nhỏ để kích thích chế độ tự lành của da mà, nên ko hại gì đến da cả. :D

6. hangnguyen

hangnguyen Member

• 408 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Đúng rùi. :D Tớ cũng kết pp này lắm

7. Oanh Oanh

Oanh Oanh Member

• 244 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Nghe quảng cáo thì hiệu quả lắm, nhưng ko biết có bạn nào trị sẹo lăn kim về chưa nhỉ? Có hình ảnh trước và sau thì tốt quá

8. dieplinhchi123

dieplinhchi123 New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giá của mỗi lần trị sẹo rỗ theo phương pháp lăn kim tầm 1 triệu - 1.5 triệu 1 lần ở các địa chỉ uy tín. Còn Laser Fractional CO2 thì cao hơn trung bình khoảng 10 - 15 triệu cho 1 liệu trình. Mình vừa điều trị theo liệu trình lăn kim ở Taza Spa xong. Khá là hài lòng. Đang có chương trình giảm giá dịp cuối năm. Em tham khảo thử xem sao ^^

9. linh ky

linh ky Member

• 32 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sẹo rổ trị bằng lazefraractional co2 k ăn thua đâu mấy bạn

10. Wind

Wind Member

• 315 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Đây là pp trị sẹo lồi trong khi sẹo rỗ là sẹo lõm, thế thì làm sao khỏi đc bạn.Sai pp mà

11. Nauh

Nauh New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn! Tới giờ tình hình sẹo của bạn thế nào rồi? Chia sẻ cho mn biết thêm đc ko?
    Cảm ơn Bạn!

12. Hồng903

Hồng903 New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trước tớ củng thế, khi có bầu mặt nổi mụn nhiều kinh khủng. Đến khi sinh xong thì mặt toàn sẹo rỗ. Cứ cảm thấy tự ti lắm các mẹ ạ ! Khổ nổi đến spa thì chi phí đắt đỏ nên tự mày mò tìm cách trị tại nhà tiết kiệm cho chồng con. Củng may được bà chị mách cho phương pháp lăn kim trị sẹo tại nhà nên bây giờ mặt láng mịn rồi ạ ^^ Mừng lắm lun í. Các mẹ nào đang bị thì tìm hiểu xem sao

P/S: À mà mẹ nào muốn sử dụng thì nhớ lựa những noi uy tín để mua về sử d ụng nha, mua bậy bạ thì khổ lại càng khổ. Trước đây thì mình sài kim của dr roller nên an tâm lắm. Các mẹ lên google tìm là ra ngay í mà. ket-qua-lan-kim-tri-seo-lom-3.jpg

13. Ranconvuive

Ranconvuive New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đọc nhiều bài viết mà thấy bực cả mình, mọi ng cẩn thận, trong mấy topic này toàn bọn TMV vô PR cho nó cả đấy, ko tin đc đâu. Dạo hết tất cả các diễn đàn trị sẹo từ bên webtretho, fb, qua tơi bên này, mình tạm đưa ra các TMV hay dính phốt vì điều trị ko hiệu quả, dịch vụ kém, bị các bạn phản ánh sau đây các bạn nên né:
    - Kangnam : dính phốt thôi rồi, ko hiệu quả, bs ko làm mà toàn cho nhân viên làm
    - Thu Cúc: mắc, ko hiệu quả
    -Ngọc Dung: ko hiểu quả
    - MXinh: ko hiệu quả
    -Mis spa: k hiêu quả, ko có bác sĩ
    - Nũ Hoàng: ko hiệu quả
    -Con nữa minh ko nhớ, khi nào nhớ sẽ update tiếp
    Các TMV đc khen:
    - ĐH Y dược
    - TT da liễu đông y
    -Stamford ( tuy nhiên giá cao~ 65tr/lần, và cũng có ng hiệu quả, người không)

14. Ranconvuive

Ranconvuive New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lăn kim tại nhà phải đảm bảo tìm hiểu thât kỹ truocs khi làm nha các bạn. Mình cũng cẩn thận tìm hiểu, tiệt trung dữ lắm mà kết quả lọn lành thành lợ què đây ạ. Hồi xua có mấy đốm sẹo sau khi lăn kim 6 lần thành sẹo cả mặt luôn rồi. muốn lăn kim các bạn nên đến cơ sao nào có bác sĩ ấy. Muốn an toàn bạn cứ vô thẳng khoa thẩm mỹ của BV da Liễu hoặc khoa thẩm mỹ của Chợ rẫy ấy. bên da liễu tư vấn tốn tầm 100k hay sao ấy, còn bên Chợ Rẫy thì free phí tư vấn nha mấy bạn.

15. Trần Minh Tú

Trần Minh Tú New Member

• 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình đang điều trị bằng công nghệ bio cell ở TMV Đông Á , giá 8,4 triệu 1 lần , đang trong chương trình KM nên mình mua 2 lần dc tặng 1 lần ( bác sĩ tư vấn liệu trình trung bình 2-3 lần) , mình mới làm lần 1 cách đây hơn 1 tuần , kết quả chưa khả thi lắm , mình cũng bị vừa chứ k nhiều lắm , ,làm thì cũng khá đau nhưng vì có gây tê nên cũng đỡ tí , 1 tháng còn phải mua thêm serum repair 1 triệu 1 chai , tổng thiệt hại là gần 18 triệu , nếu bạn quan tâm thì có thể pm mình để mình cập nhật tình hình cho

16. Trần Minh Tú

Trần Minh Tú New Member

• 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình cũng đang trị sẹo lòi Lazer Co2 nè bạn , giá 2tr 1 lần ,mình điều trị dc 2 lần cũng thấy xẹp kha khá , còn 2 lần nữa mình nghĩ chắc xẹp hết , mà quy trình của nó xạo lắm , chả giống trong miêu tả , nó chỉ vào bắn lazer vào chỗ sẹo lồi xong đưa đi tiêm thuốc kcort thôi

17. hoanglink

hoanglink Member

• 53 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

chắc còn do tuỳ tình trạng sẹo mỗi ng nữa pạn az

18. milan

milan New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

update thường xuyên nhé bạn

19. Long Hân

Long Hân New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình tính lăn kim ở o2 skin hay doctor scar thấy ổn k b [​IMG] [​IMG]

20. La Mora

La Mora New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào mọi người. Mình 23 tuổi, bị sẹo rỗ do mụn để lại khoảng 3 tháng nay rồi, đang góp tiền để đi thẩm mỹ sẹo mà chưa biết làm ở đâu tốt, mình ở Hải Phòng, mọi người cho hỏi làm ở Đông Á có được không? Tình trạng vết rỗ của mình cũng không sâu lắm, mình bị mấy vết sẹo lõm ở má ngay gần nhau, quan trọng là mình thấy cái vùng má bị sẹo ấy nó bị trũng xuống các bạn ạ, nếu nhìn toàn diện mặt sẽ thấy phần má kia hóp hẳn so với phần má còn lại, mình cũng bị 1 vùng nữa ở trán y hệt vậy. Không biết có bạn nào bị như vậy không? Khổ tâm lắm mọi người ạ! Từ hồi bị mụn đến giờ vừa già vừa xấu đi, cứ thế này em ế đến già mất :( Mong mọi người tư vấn giúp !!!