Trị sẹo rỗ lâu năm bằng cách gì hiệu quả ? | Page 2

Trị sẹo rỗ lâu năm bằng cách gì hiệu quả ?

Chia sẻ trang này

1. Fucking Perfect

Fucking Perfect Active Member

• 101 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Re: Trị sẹo rỗ lâu năm bằng cách gì hiệu quả ?
    Cũng không rẻ đâu bạn ạ. Thẩm mỹ viện bây giờ trị sẹo lâu năm cũng gần chục triệu chứ chả ít ỏi gì T___T
    Mình thấy tiết kiệm nhất thì có người còn tự mua kim về lăn ấy, nhưng mà cũng nguy hiểm phết

>>> http://diendanthammy.net/threads/tri-seo-ro-lau-nam-bang-cach-gi-hieu-qua.9257/

2. Mèo vằn

Mèo vằn Member

• 351 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Sẹo rỗ mà lâu năm rồi thì các bạn nên đến tmv thì hơn, chứ dùng các cách bình thường ko khỏi được đâu. :D tmv họ có cách đặc trị sẹo rỗ mà, trị sẹo rỗ với họ cũng ko khó lắm

3. hongocha

hongocha Member

• 112 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mua kim về lăn thì đúng là nguy hiểm thật. Chắc là chưa có ai thử cách này đâu nhỉ? Mà mình thấy lăn kim ở tmv cũng rẻ mà. Chỉ tầm 5tr thui chứ chưa đến 10tr đâu bạn ah

4. Kìu non

Kìu non Active Member

• 703 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Mình thấy cách lăn kim trị sẹo rỗ đắt lắm, nhoằng 1 tí là hết 8 triệu luôn, chả ham hố dùng phương pháp đó. Nếu rẻ hơn chút thì mình sẽ đi làm cách đó.

5. kẹo mút

kẹo mút Member

• 31 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

em lên bv da liễu, bs bảo dùng ipl trị sẹo, 6 tr + tiêm thuốc là 8->9 tr. giảm được 30 den 40 %. nghe mà ham, các chị biết pp này ko ạ. có kq tốt ko nhỉ?

6. Alice

Alice Active Member

• 734 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Sẹo rỗ lâu năm rồi thì bạn chủ thớt nên đến tmv họ trị cho, giờ có thêm cách trị sẹo bằng phương pháp lăn kim rất hiệu quả nữa đấy. :D

7. Pth941

Pth941 Active Member

• 633 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Lăn kim đắt lắm, 8 triệu hay sao ấy. Còn phương pháp trị sẹo rỗ bằng Bioscar cũng rất hiệu quả nhưng rẻ hơn nhiều, chi phí chỉ tầm 1-3 triệu thôi

8. Alicia

Alicia Member

• 235 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình thấy bảo lăn kim kích thích cơ chế tự lành vết thương của da bằng cách tạo ra các vết thương giả rất nhỏ qua hệ thống kim rất nhỏ nên ko gây tác hại gì cho da và rất hiệu quả đấy

9. thocon

thocon Member

• 121 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Ui sao mình tìm hiểu thấy trị sẹo rỗ bằng bio scar từ 12tr- 24tr cơ. Đây là công nghệ tế bào gốc nên giá thường đắt mà bạn

10. Alice

Alice Active Member

• 734 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Theo mình biết thì công nghệ tế bào gốc chưa được cấp phép ở VN đâu, các bạn nên cẩn thận khi tmv nào bảo dùng công nghệ tế bào gốc nhé

11. Pth941

Pth941 Active Member

• 633 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Lâu năm thì bạn nên đến tmv thì hơn, đừng cố dùng cách từ thiên nhiên hay kem trị sẹo làm gì ko hiệu quả đâu. CHi phí trị sẹo ở tmv cũng rẻ thôi mà

12. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Mình thấy các tmv dạo gần đây hay quảng cáo phương pháp lăn kim đấy, mình nghĩ phương pháp đó cũng hiệu quả đó vì ko gây hại gì tới da cả

13. Ngocnu

Ngocnu Member

• 48 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn thử pm shop này đi, thấy có nh ng sử dụng có hqua rồi đó
    Ym ng bán là : sangthubay07

14. Ngocnu

Ngocnu Member

• 48 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình xin chia sẽ với các bạn cách trị sẹo rỗ của mình, hy vọng mọi người cũng sẽ tìm được niềm vui với làn da.
    ngày trước thì da mình phải nói là mụn rồi rỗ nặng, mà khô nhất là mụn bọc với mụn mủ. cứ lên là sẽ có mụn, dù nó khô hay ko khô, nặng hay không nặng thì bé nó vẫn để tàn tích trên da thảm hại.
    Kết quả là một mớ sẹo ê hề trên mặt, phải nói cả trăm cái từ lớn tới bé, từ sâu đến cạn.

Thật tình là mình rất bi quan, chán nản, ko dám gặp ai cả. bạn bè thân mới dám vác mặt đi, chứ gặp ng lạ thì m xin về ^^. Cảm giác là dù có tôn hơn 100trieu mà da khá hơn thì mình cũng vui vẻ chi tiền. Nói chung ai bị sẹo và đi trị nhiều mới hiểu cảm giác này. Còn ai ko bị thì thôi đừng đọc tiếp làm gì tốn mấy giâ trong đời mí bạn. Còn ai mới sẹo mà chưa đi điều trị bao giờ thì cũng khó mà hiểu cảm giác tha thiết mong tìm pp dtri như thế nào.

Mình trả qua rất nhiều nơi trong tp này, từ BV Da Liễu, Bsy Sương, BSY Hoàng, Đh Y Dược, bán laser, pp PNP là tiêm tế bào gốc lấy từ máu 12trieu 1 lần, lăn kim....m sài tuốt, Nói chung cũng ngót hơn 50trieu bay đi mà nói thật da cứ xỉn xỉn màu và sẹo vẫn e hề.

Mình cũng tình cờ thấy trên webthetho 1 bạn bán sp điều trị sẹo, m để ý cũng 2-3 năm nay nhưng nghĩ sp thôi thì không ăn thua gì so với máy móc. Nhưng khi hết nước thì cái gì mà ko làm chứ, tốn mấy chục rồi, thêm 1-2trieu nữa nhằm nhò gì. M cũng mua thử. sài thử. Thì đúng hiệu quả thật, sp theo cơ chế thay da tái tạo da mới.
    Nói thẳng trị xong cỡ 3 lần thì da mình thấy giảm 50% sẹo, tổng thiệt hại chưa tới 3trieu. Tính ra là quá rẻ, với lại bạn ý nói chủ yếu share ra bán để giảm chi phí vì bạn ý cũng là người bị sẹo như mình.

Mình thì không muốn đăng hình xấu xí của mình lên làm gì, ngại lắm. nên m lấy hình trên web bạn ý để share cho mọi người. Hình của bạn ý với vài ng cũng từng sử dụng qua rồi.
    M sài rồi nên m muốn chia sẻ cho những người cùng tâm trạng giống mình. Hiện tại da mình nhìn trắng mướt. sẹo giảm rõ, vẫn còn mờ mờ nhưng ai cũng khen là quá đẹp ^^.

Ah sp m sài của shop sangthubay
    Ym là: sangthubay07 phone là 098.991.8033 mí bạn cứ alo chị ý tư vấn cho.

dưới đây là mình lấy hình trong shop ra cho mọi ng nghía thử hiệu quả.

[​IMG][​IMG][​IMG]

[​IMG][​IMG]

[​IMG] [​IMG]
    [​IMG][​IMG]

hoamoclan11 thích bài này.

15. hoamoclan11

hoamoclan11 Member

• 199 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Đọc bài của shop sangthubay thấy mê luôn, trông mí anh chị trị sạo rỗ lâu năm khỏi trông khác hẳn, da dẻ mịn màng thế :)

16. mrbeenguyen5255

mrbeenguyen5255 New Member

• 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

rỗ lâu năm thì phải đi TMV chị ơi. Đừng dùng chanh bôi lên mặt nhé, bị bào da đấy. Dễ bị nám

17. mẹ bé shin

mẹ bé shin Member

• 189 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Sẹo rỗ lâu năm không còn cách gì ngoài thẩm mỹ. Nếu thẩm mỹ mà không ok thì cũng bó tay. Vì sẹo lõm khó đầy lắm, mà còn lâu năm thì lại càng khó khăn hơn.

18. thuthaovtc

thuthaovtc Member

• 229 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Sẹo lõm mà các mẹ đề cập là sẹo mụn hay sẹo bình thường ở chân tay vậy?

19. Ngô Thị Son

Ngô Thị Son Member

• 78 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Đồng ý với chị , đã bị sẹo lõm lâu năm thì chỉ có trị tại các trung tâm, tmv mới khỏi được. Nhưng đã đến đây thì ít nhiều sẹo cũng đầy lên đó chị, trừ khi chọn mấy nơi không tốt họ làm ẩu thì mới không khỏi thôi.

20. Anh Tùng

Anh Tùng Member

• 56 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trị sẹo rỗ lâu năm bằng cách gì hiệu quả?
    Trị sẹo rỗ bằng lăn kim thấy bảo không hiệu quả bằng cấy da siêu vi điểm đâu bạn ak