Trị sẹo rỗ ở đâu hiệu quả

Trị sẹo rỗ ở đâu hiệu quả

Chia sẻ trang này

1. Thoa Pink

Thoa Pink New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 2,237 Lượt xem

• 7 Lượt trả lời

Các chị cho e hỏi có ai trị sẹo rỗ ở đâu mà có hiệu quả chưa ạ?? e đi thăm khám ở bện viện Thuc Cúc thì đc tư vấn làm theo pp PRP nhưng giá hơi mắc, trọn gói cả liệu trình là 36tr. e thấy ở TV Kangnam cũng có pp cấy da siêu vi điểm chi phí 6-8tr/lần. Các chị có ai chữa sẹo rỗ ở 2 chỗ đó chưa ạ cho e xin ý kiến vs. E bị mụn bao nhiêu năm, đỡ mụn thì lại đến sẹo, e rất khổ tâm vì 2 bên má dày đặc sẹo rỗ, rất mất tự tin trong giao tiếp. Các chị ai trị thành công oy thì mách e với

2. HoaNang

HoaNang Member

• 68 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Vừa hết mụn thì bạn nên dùng các pp thiên nhiên áp dụng coi, 2 bên này cũng lớn, nhưng đc cái tốn kém lắm.

3. Thoa Pink

Thoa Pink New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sẹo rỗ của mình cũng lâu oy từ 2-3 năm nay cơ. mụn nào lên xẹp đi là bị rỗ. trước mình cũng dùng biện pháp thiên nhiên rồi nhưng k ăn thua :(

4. HoaNang

HoaNang Member

• 68 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Nếu lâu thì khó xử lý băngf pp thiên nhiên lắm, thôi tốt nhất đến BV, bên thu cúc mình thấy cũng khá ok đấy, vào viện bj cũng có cảm giác an tâm hơn

5. Thoa Pink

Thoa Pink New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ừa.
    nhưng mà chi phí cao quá mà mình thấy 2 pp của 2 nơi là giống nhau, k hiểu sao bên thu cúc lại đắt hơn. thế nên mình đang phân vân

6. Lam Chiều

Lam Chiều Well-Known Member

• 247 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

bên kangnam trị sẹo bằng cấy da siêu vi điểm rát hiêu quả, hôm trc có mẹ đi làm bên này về review:
    lần 1 thì vết sẹo bị đầy lên hẳn ngoài da
    lần 2 thì bắt đầu xẹp xuống và lần 3 thì coi vẻ trị đc tầm 80% đó. Cơ mà me này trị rỗ do thủy đậu ko biết mẹ nó bi sọ mụn có nặng ko nữa

7. Thoa Pink

Thoa Pink New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

vậy ạ. e cảm ơn c nhé. hnay e cũng qua Phú Xuân hỏi thử. giờ e đang phân vân k biết nên chữa ở đâu :( ở kangnam chắc phải 1 time tiết kiệm nữa e ms qua chữa đc mất :(

8. Lam Chiều

Lam Chiều Well-Known Member

• 247 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Mẹ nó cứ tham khảo kỹ vào, bên nào trị sẹo có hiệu quả và chi phí phù hợp túi tiền thì mình làm thôi, thực ra ở các tmv trị sẹo cũng chả có tmv nào trị khỏi đc 90-100% đâu mẹ nó ah, trị sẹo khó lắm.