Trị sẹo rỗ webtretho - toàn là các mẹ vào quảng cáo

Trị sẹo rỗ webtretho - toàn là các mẹ vào quảng cáo

Chia sẻ trang này

1. HoaiLuong

HoaiLuong Member

• 157 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

• 17,016 Lượt xem

• 30 Lượt trả lời

Nói thật, trị sẹo rỗ webtretho toàn là các mẹ vào quảng cáo thôi. Không tin, các chị e cứ thử vào webtretho kiểm tra xem. E lên mạng tìm cách điều trị sẹo rỗ mà đúng là bị quay như chong chóng vậy. Hix. Ko biết nghe ai, nghe mẹ nào nữa. Thấy các mẹ vào quảng cáo loạn cả lên. Mẹ thì quảng cáo kem trị sẹo này tốt lắm, mẹ thì quảng cáo thuốc này trị sẹo hiệu quả lắm, mẹ thì kêu đi trị sẹo rỗ ở chỗ anh bác sĩ A, bsi B thích lắm. Rồi các mẹ cho nhau số điện thoại, địa chỉ email cứ loạn hết cả lên.E ko biết phải nghe mẹ nào nữa. Haizz. ko biết là trị sẹo rỗ webtretho các mẹ lên chia sẻ kinh nghiệm hay là tranh thủ quảng cáo, bán hàng nữa đây??? Có chị nào nge theo các mẹ ở webtretho cách trị sẹo mà điều trị hết thật không ạ? Thì chia sẻ cho e chút kinh nghiệm ạ. E cảm ơn.

2. misa

misa Active Member

• 352 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Re: Trị sẹo rỗ webtretho - toàn là các mẹ vào quảng cáo
    Mình cũng là 1 thành viên tham gia trên webtretho được gần 1 năm rồi. Lúc đấu, mình cũng hào hứng tham gia lắm vì thấy lên đây các mẹ, các chị tích cực chia sẻ. Nên cảm thấy rất vui. Có gì mình cũng lên hỏi. Hix. nhưng đc 1 thời gian, gần đây mình thấy webtretho các mẹ chủ yếu là lên đó để rao vặt, bán hàng, nói xấu nhau. Tự nhiên mình cũng dần cảm thấy mất niềm tin với webtretho . Dạo này mình cũng ít tham gia webtretho lắm.
    Bạn nên cân nhắc khi nghe mẹ nào đó trên webtretho chia sẻ nhé. có thể là chiêu trò thôi.

3. hoathoa

hoathoa Member

• 240 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mình cũng là có tham gia trên webtretho nhưng mà ít khi vào, giờ nghe bảo webtretho nói xấu nhau nhiều lắm, bán hàng cũng nhiều nữa, có lẽ do đông người vào nên người ta mới vào quảng cáo bán hàng, ko rõ hàng có tốt ko hay lại toàn lừa??? còn cái vụ trị sẹo rỗ webtretho mình ko rõ, cũng có khi chỉ quảng cáo đấy chứ

4. masami

masami New Member

• 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trị sẹo rỗ webtretho hay diễn đàn nào cũng có quảng cáo thôi bạn ơi, cơ bản là các thành viên ban quản trị có xóa bỏ hết được các loại quảng cáo ấy hay không đó bạn
    Mỗi diễn đàn có những thành viên tích cực thì cũng có những thành viên tiêu cực mà

5. babibosusu

babibosusu New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Haizz. E cũng hay lượn lờ webtretho để tìm địa chỉ nâng mũi đẹp nè. Đúng là nhiều topic trên webtretho toàn là các mẹ vào quảng cáo hay khen xằng thôi.
    E đang rất tức giận vì tham khảo trên webtretho khen ổng lắm, giờ mới biết quảng cáo xạo, vì nghe nói ổng sữa đẹp mà e tới, mất toi 15tr, giá ở đó là 7 triệu sụn cứng, 10tr sụn mềm, thêm bọc cân là 5 triệu nữa. E làm loại sụn mểm 10tr và bọc cân thêm là tổng cộng 15tr, lúc sửa xong đã thấy cái mũi méo xẹo rồi mà nói thì bác sĩ nói ko có méo, 3 ngày sau tháo băng keo ra thì mọi người trong nhà ai cũng nói mũi méo xẹo nghiêng về bên phải xấu quá và đầu mũi sao to hơn trước ( đầu mũi to như quả cà chua ấy các chị, chứ không phải cánh mũi to)
    E nghe ai cũng chê mà buồn lắm, ai cũng nói mũi ko tự nhiên và xấu nữa, e rất buồn, đã vậy vừa sữa mũi xong e bị mất cái bóp trong có 8tr và đt gần 10tr. đủ thứ xui xẻo ập tới e buồn quá. ông bác sĩ nói 3 tháng sau quay lại ổng sửa lai. 1 lần sữa mũi e đã mất sức rất nhiều mà ổng kêu tới sữa lại thì sao e chịu nổi
    Mình đọc hơn 1 tuần mới hết 3 tầng của wtt về sửa mũi ở sg nè. Lúc đầu định làm bs đạt nhưng sau đó nghiên cứu hết trên đây thì e nghe khen bs Hải 186 Hồng Bàng nhiều quá nên quyết định làm dù giá khá đắt, vậy mà cái mũi xấu kinh khủng giờ buồn quá, sửa tốn tiền mà xấu thì rất buốn. Bây giờ ai cũng nói mình già hơn 10 tuổi so với lúc trước thì mặt rất baby. Mọi người mà có ý định sửa ông Hải này thì quyết định kĩ nha chứ đừng tin lời quảng cáo và đừng tin 2 chị tiếp tân ở đó quảng cáo, vì e thấy ghi là bệnh viện Việt Hàn 1, trên website thì có bác sĩ hàn quốc, mà tới nơi thì chỉ thấy có ông Hải này sửa hết tất cả nào là nâng ngực, sửa mũi, cắt mắt, đặt túi mông, hút mỡ bụng, phun xăm.....
    E vào đó thấy cơ sở vật chất tệ lắm và không có mấy bác sĩ hàn quốc giống trên website quảng cáo. Tiếc là mình đã đâm đầu vào để hư mất cái mũi, lúc trước tuy mũi xẹp nhưng mặt lại dễ thương và ngây thơ, bây giờ trông già và dữ lắm, ai cũng nói lúc trước đẹp hơn nhiều. Mình thấy ở Việt Hàn 1 làm xấu qá chỉ được cái họ ăn nói rất ngọt ngào
    còn nữa, mũi mình méo về bên phải nên miệng mình giờ bị méo luôn, miệng bên trái bị xếch lên, bây giờ mũi miệng xấu đều
    Nói để mọi người cẩn thận khi nghe mấy lời khuyên của các mẹ, các chị trên webtretho.

6. ngoctraiden

ngoctraiden Member

• 105 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nghe cả nhà kể mà thấy sợ quá, mình cũng có vào tham khảo mấy lần bên đấy, mình thấy cũng lâu năm nên cũng có thể tin tưởng, nhưng cũng thấy lạ, ai cũng rất giành, hỏi là giới thiệu vanh vách, địa chỉ số điện thoại cụ thể, thấy lời lẽ cú như quảng cáo, mình thấy các thành viên bên đấy nói và am hiểu quá cũng khiến mình thấy sợ, nói chung nghe 1 phần thôi, còn mình cũng phải tự tìm hiểu là chính

7. phuongbh

phuongbh Member

• 52 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trị sẹo rỗ webtretho nhiều topic phết, nhưng nhiều người vào để hỏi, còn có thấy ai trả lời đâu, chờ dài cổ vẫn thế. Còn mấy topic cóa câu trả lời thì toàn hướng đến mấy cái TMV này nọ , rồi khen lấy khen để đó, mình chẳng biết cóa tốt thật ko mà nói nghe đáng nghi quá đáng

8. dathachanh

dathachanh Member

• 63 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình thấy chỗ nào thì cũng có người vào quảng cáo thôi, như webtretho thì vào thấy thắc mắc sao mấy thành viên này am hiểu các công nghệ thế, chắc toàn mẹ giàu có nên đi thẩm mỹ nhiều hay sao ấy, nhưng thấy đúng là khen quá, chắc cũng lại mấy người của các thẩm mỹ lên để quảng cáo.

9. danghanh83

danghanh83 Member

• 50 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ngày xưa, e còn hay tham gia vào các topic ở webtretho. Mới đầu nghe mấy mẹ ngon ngọt nói, e cứ tin là thật. Nhưng dần dần e mới phát hiện ra đúng là các mẹ toàn vào quảng cáo, với chào bán hàng thôi. E vào hỏi cách giảm vòng bụng thì mẹ nào là vào quảng cáo thuốc giảm cân, lại còn nhiệt tình cho số ĐT, bảo là mua hộ, rồi bảo chăm sóc da thì mẹ vào quảng cáo bán mật ong nguyên chất, mà mua về, nào có nguyên chất đâu. Lại còn có cả đường nữa. Từ đó e rút kinh nghiệm, cẩn thận vẫn là trên hết các chị ah.

10. Hải Băng

Hải Băng Member

• 42 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trị sẹo rỗ webtretho nhiều topic nhưng mà quảng cáo là chính chẳng có mấy người vào chia sẻ thật cơ mọi người ạ. Em cũng có vào xem, nhưng cứ thấy quảng cáo là chán nên dần cũng lười. Mà cấu trúc bên đó cũng khó hiểu lắm, em ko tìm được cái mình cần cơ

11. duongloan

duongloan Member

• 41 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trị sẹo rỗ webtretho thấy nhiều người kêu lắm, thấy quảng cáo cũng nhiều, hình như bên đó chi tiền để cho các mẹ vào khen công nghệ đó. Nói chung mọi người vào đó đọc nhớ chú ý, ko có lại bị nhầm dính vào tin quảng cáo thì khổ, lúc đó tiền mất có khi lại tật mang đó

12. changrasao

changrasao Member

• 43 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trị sẹo rỗ webtretho cũng ko có gì đáng phải chê trách hay than vãn đâu. Mình thấy có nhiều topic quảng cáo, nhưng cũng có nhiều topic mọi người chia sẻ rất chân thành, ko có tý mùi quảng cáo nào đâu, đừng áp đặt nó quá bạn ạ

13. mai hồng

mai hồng Member

• 36 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình cảm thấy bạn chủ top hình như bức xúc lắm với webtretho ấy nhỉ, mình thấy web ấy hơi bị nổi đó nha, chọn trị sẹo rỗ webtretho cũng được mà, làm gì mà quảng cáo nhiều lắm đâu, chắc do bạn chưa chọn được cái phù hợp thôi

14. orientskincare

orientskincare New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn babibosusu oi, bạn sửa mũi mất thời gian lâu không? mất thời gian nghỉ dưỡng bao lâu

15. HappySmile

HappySmile Member

• 128 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

haizzz, dạo này webtretho coi vẻ bị mất niềm tin quá.e còn thấy có bài báo kêu là webtretho sắp phải đóng cửa. hixxx.

16. mybinh85

mybinh85 New Member

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đóng cửa sao được webtretho hả bạn, nghe bảo báo chí còn sợ webtretho cơ mà, bạn nói thế coi chừng lại bị webtretho đá cho giờ đó
    Mình ko thích mấy vụ cãi nhau, nói chung đi đâu thì cũng nên thuận theo quy định ở đó, phép vua thua lệ làng mà bạn

17. Nguyễn Phương Phương

Nguyễn Phương Phương Member

• 37 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đóng cửa sao được webtretho thì lại mọc ra cái webtretho khác, giờ thời đại công nghệ, cấm sao nổi, mà giờ mình thấy phật cũng quá nhẹ đi, làm sao mà đủ sức răn đe chứ, ít ra phải phạt thật nặng tay thì may ra mới có tác dụng được
    Mình ghét mấy cái quáng cáo mà ko nói đúng chất lượng lắm

18. Thỏ trắng

Thỏ trắng Member

• 107 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Uhm ở đâu thì cũng có cái tốt và cái không tốt mà, làm sao hoàn hảo được :) Mình cũng thấy dạo này có nhiều loại kem trị sẹo tốt mà. Mỗi loại phù hợp với từng người nên mỗi người giới thiệu một loại kem trị sẹo là đúng rồi. Còn việc lựa chọn cái nào là do bạn chứ!

19. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Mình thấy ở wtt nhiều chị chia sẻ kinh nghiệm lắm mà, có thể có nhiều ý kiến do có nhiều người nên mỗi người họ dùng 1 phương pháp đấy mà.

20. nhomaingayay

nhomaingayay Member

• 119 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thời buổi này có quảng cáo nào là đúng chất lượng đâu bạn nhỉ? Có bao nhiêu loại kem trị sẹo rỗ cơ mà. Mình dùng không có hiệu quả thì lại bảo do mình không hợp với thuốc. Lại còn bao nhiêu nơi trị sẹo hiệu quả nữa.haiza. Không lẽ mình phải thử tất cả cá loại thuốc, đi tất cả các nơi mới biết nơi nào hiệu quả. Mình đọc nhiều quảng cáo quá mới thấm thía câu:" lắm thầy nhiều ma" mọi người ah:p