Trị sẹo rỗ webtretho - toàn là các mẹ vào quảng cáo | Page 2

Trị sẹo rỗ webtretho - toàn là các mẹ vào quảng cáo

Chia sẻ trang này

1. Fucking Perfect

Fucking Perfect Active Member

• 101 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Re: Trị sẹo rỗ webtretho - toàn là các mẹ vào quảng cáo
    mình thấy bên webtretho không mạnh về tư vấn trị sẹo rỗ đâu. mấy hôm mình vào đấy thấy cũng nhiều bài quảng cáo thật, còn có cả spam nữa cơ @@ Có vẻ ít comment chất lượng lắm

2. Mèo vằn

Mèo vằn Member

• 351 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Bên đó toàn chia sẻ kinh nghiệm, sao lại nói mạnh và ko mạnh nhỉ? AI biết cái gì thì họ vào chia sẻ thôi mà chứ có gì đâu, mình thấy ở đó đa dạng phương pháp lắm đấy

3. metrecon

metrecon Member

• 112 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Đúng là mỗi người một ý kiến thật:) Theo mình thì webtretho nổi tiếng như vậy, có người vào quảng cáo là chuyện bình thường. Mà quảng cáo cũng không hẳn là xấu. Ít ra mình cũng biết những thông tin mới, sản phẩm hay phương pháp trị sẹo mới mà

4. Kìu non

Kìu non Active Member

• 700 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

DIễn đàn mình còn 1 đống quảng cáo cơ mà, quảng cáo ở forum nào chẳng có. :D Đó là chuyện bình thường thôi, forum càng đông thành viên càng nhiều người vào quảng cáo thôi

5. kẹo mút

kẹo mút Member

• 31 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

mình thấy quảng cáo nhiều sẽ làm khó chịu cho người đọc mà, bản thân mình khi đọc 1 bài giật tít rồi mới phát hiện ra là quảng cáo cảm thấy rất khó chịu!

6. Alice

Alice Active Member

• 731 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Chắc lúc bạn chủ thớt vào thì đúng lúc có bài spam quảng cáo và mod chưa kịp dọn dẹp thôi. :D Mình thấy ở đấy nhiều comment đóng góp hay lắm

7. Pth941

Pth941 Active Member

• 633 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Quảng cáo họ nói quá, nói tốt về sp của mình là bình thường mà, đó là cách đưa sản phẩm đến tai người tiêu dùng để "biết mặt, nhớ tên" thôi

8. Alicia

Alicia Member

• 232 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Đúng là có nhiều mẹ vào đó quảng cáo thật mọi người ạ, toàn các mẹ kinh doanh online vào đó rao bán sản phẩm của mình thôi. Các comment quảng cáo kiểu đó ko phải ít đâu

9. thocon

thocon Member

• 121 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình tưởng những comt quảng cáo không phù hợp với nội dung thì mới không được đăng lên diễn đàn thui. Chứ nếu người ta quảng cáo sản phẩm trị sẹo thì làm sao mà cấm được :D

10. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Web trẻ thơ toàn các mẹ vào chém gió thì toàn các mẹ vào quảng cáo là đúng rồi. Cơ mà cũng có nhiều mẹ buôn bán tại nhà vào đấy PR lắm đó nên nhiều khi đọc thấy hơi loãng

11. Thảo Phạm Phương

Thảo Phạm Phương New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

lần đầu em đi tìm pp cũng vậy đó, kênh đầu tiên e nghĩ đến là webtretho, mà bài thì nhiều quá, rồi lại chung chung và pr đọc vô còn mệt mỏi hơn nữa. em chuyển qua Fb với mấy group nó cũng y chang, nó có cụ thể hơn nhưng pr vẫn nhiều à, túm lại là phải chấp nhận thôi chớ k thể làm gì đc. Còn mình thì phải tỉnh táo k tin ai hết, chỉ nghe thôi, ai pr chỗ nào e lên e xem chỗ đó, thành ra vì vậy mà e biết đc kha khá chỗ, e so sánh để k chọn sai. Nên quan trọng là h mình phải tỉnh táo và hiểu biết thôi chứ pr hết á, em lại đang muốn cảm ơn mấy anh chị pr mà làm cho e biết 1 số chỗ cần biết để trị sẹo